ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากคุณ.ใหญ่.สารคาม
  • :o053::o053:ใหญ่...เรื่องเงินค่าหมาที่ซื้อพี่ไปนะมีเท่าไหร่โอนมาให้พี่บ้างก่อนได้ไหม....พอดีพี่จะเอาเงินไปซื้อพ่อหมานะ...คงเข้าใจนะคนที่อยากได้หมาแล้วเงินไม่พอนะเป็นอย่างไร...เหมือนที่พี่เข้าใจใหญ่นะขนาดบ้านพี่อยู่ประจวบยังไปส่งถึงขอนแก่นเลยค่าส่งก็ไม่คิดพี่ว่าเงินแค่3000มันจิ๊บจ๊อยสำหรับใหญ่นะ...เห็นว่าขับBMมารับหมาเลย...ถ้าใครรู้จักฝากบอกด้วยนะครับ (ขอบคุณสำหรับเจ้าของพื้นที่ครับ):o047::o047:
  • ไหงงั้นล่ะยังไม่จบอีกเหรอพี่
  • ผมว่า...ไม่จ่ายแล้วจะจบได้ยังไงละคร้าบ.......
  • ระดับขับ BM( X ) เงินแค่ 3000 เองติดเขาก็ให้เขาไปเถอะครับอายเขาป่าวๆกระจอกจิงๆ ไม่รู้ BM รุ่นไหน
  • ตังค์จ่ายยังไม่มี......แล้วจะเอาตังค์ที่ไหนเลี้ยงค่ะ.
  • พิทบูลฯ สารคาม หลาย ๆ ท่านรู้จักบุคคลท่านนี้ดีครับ (ความเหนียว) จ่ายครับ แต่จ่ายยาก(มาก) ตื้อเท่านั้นครับท่าน ขอให้โชคดีนะท่าน
    จาก ผี ลาว ๆ อิอิ
  • :006:ขอบคุณครับ.......ชาวพิทบูล สารคาม ถ้าบอกให้ผมทีนะครับ
  • ถ้างั้น ผมขอส่งหมาคืนเลยได้ไม๊คับ คือเหตุผลอาจจะฟังไม่ขึ้นเท่าไหร่นะคับ แต่ที่ยังไม่ได้ให้ตังเพราะไม่แน่ใจจิงๆว่าพิตไม๊ ต้องขอโทษคุณ นุด้วยที่ทำให้เสียเวลา ขอบคุณ ท่านผีลาวด้วยนะคับสำหรับความเห็น ส่วนจะมีปัญญาเลี้ยงไม๊นั้นขอบอกว่าพอจะมีหละคับก้อเลี้ยงไว้หลายตัวอยู่และก้อไม่ได้อดๆอยากๆ แต่ถ้าเลี้ยงไปแล้วมันไม่ใช่พิทแท้ๆผมก้อลำบากใจนะคับ คือผมเชื่อที่คุณนุยืนยันนะคับว่าพ่อแม่เค้าพิทแท้ๆเอาเป็นว่าผมตาไม่ถึงเองละกัน หรือถ้าใครจะกรุณารับไป ก้อฝากกระทู้ไว้เลยคับ ถ้าไม่ไกลเกินไปผมจะจัดส่งให้หรือหารค่าส่งคนละครึ่ง ครั้งนี้ขอโทษทุกๆท่านที่เกี่ยวข้องจิงๆเป็นเพราะผมไม่รอบคอบ+เห็นแก่ว่าหมาสามสีราคาถูก ดูในรูป+คำรับรองเจ้าของหมาผมก้อคิดเอาว่าน่าจะพอรับได้ แต่ตอนไปรับมาผมบอกตรงๆว่าลำบากใจจิงๆคับ ทั้งเจ้าของเค้าก้อส่งมาตั้งไกล แต่ยังไงก้อต้องขออภัยคุณนุ มากๆคับ ถ้าคุณนุไม่รับหมาคืนผมก้อจะโอนตังไปให้คับ
  • นี่รูป ลูกหมา สำหรับผู้สนใจนะคับ ผมทำวัคซีนให้แล้ว
    ไฟล์แนบ
    Picture 042.jpg 63K
    Picture 041.jpg 60K
  • :001:และที่สำคัญ ขอบคุณสำหรับความเห็นจากทางสารคามนะคับ มันทำให้เรารูจักกันดีขึ้นอีกเยอะเลย ขอบคุณคับ
  • เดียววันอังคารเจอกันวันนี้ต้องกลับบ้านแล้ว
  • ทำไมพิตตัวนี้ ถึงได้หูสั้นจังครับ?
  • ค๊าบคุณผี ถ้าไงรอถึงวันอังคารไม่ไหวก้อโทรมาเป็นการส่วนตัวได้เลยนะคับ เบอร์ก้อคงมีมั้ง ยังไงก้อคนเคยๆรักกันคับ จะส่วนตัวยังไงโทรมาก้อได้คับ แหมทำเป็นคนอื่นคนไกลเนอะ รึว่าในบอร์ดมันด่ามันส์กว่า
  • การซื้อหมาต้องไปดูให้เห็นตัวเป็นๆครับ ถ่ายรูปมาโชว์ ต้องเลือกเฉพาะมุมสวยๆ โทษใครไม่ได้เราไม่ไตร่ตรองก่อนซื้อเอง อิอิอิ
  • เคยเห็นตอนลงขาย ขายถูก ก็มีเพื่อนขอดูพ่อแม่หมา แต่เจ้าของหมาย้อนกลับมาประมาณว่าขายหมาถูกก็หาว่าเป็นหมาไม่ดี หาว่าเข้ามาป่วน
  • ซื้อสุนัขแบบส่งมาให้ผมก็กลัวเหมือนกัน แต่ถ้ารูปที่เขาเอามาลงสวยมันก็ห้ามใจไว้ไม่อยู่เหมือนกันนะ อิอิ
  • :o019::o019:แล้วคุณใหญ่จะเอาอย่างไรโทรไปก็ไม่รับสาย
  • โดนผีหลอกครับท่าน
  • เฮ่อเหนื่อยจริงๆ เลยทำมัยทำแบบนี้ได้ไม่น่าทำเลยแย่มาก ใครก็รู้อยู่แก่ใจนะครับ