ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอามาให้เพื่อนๆพี่ๆที่โทรมาสอบถามชมกันก่อนนะครับผม ไว้ลูกหมาโตกว่านี้หรือสัก20วันจะเอามาให้ชมใหม่นะครับผม หรือท่านใดสนใจหมาแดงไว้ทำหมาลากหรือเล่นกิจกรรมสอบถามกันได้ที่ 0872251761 ทุกตัวรับประกันคุณภาพครับผม หลังจากตกลงซื้อขายและส่งลูกหมาให้ รับหมาแล้วภายใน 3 วันไม่พอใจตัวหมาเห็นตัวจริงแล้วไม่ชอบไม่ถูกใจ ผมยินดีรับคืนและคืนเงินให้เต็มจำนวน แต่มีข้อแม้ว่าหมาต้องมีสภาพปกติเหมือนตอนที่รับผมไปและต้องนำมาคืนผมเองครับ ชุดนี้เป็นชุดที่2ของแม่หมาและพ่อหมาครับชุดที่แล้วตอนนี้ก็7เดือนกันทั้งหมด6ตัว ผู้5 เมีย1 เท่าที่ทราบข่าวหรือเห็นๆมาก็30กิโลขึ้นทุกตัวครับผม ส่วนมากพี่ๆก็เอาทำลากกันรวมทั้ง M1 คอกที่แล้วพวกผมก็เก็บไว้ทำลากครับงานเมืองทองปีหน้าได้เจอแน่ๆครับอายุน่าจะได้พอดี :-D ตัวนี้หัวสวยมากครับรูปเก่านะครับไว้จะถ่ายมาให้ชมใหม่ปัจจุบันใหญ่กว่านี้เยอะครับชื่อจันทร์แดงครับพี่เก่ง Red Dragon เขาดูแลและฝึกอยู่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC11470.JPG 272K
  • ลูกหมาเกิด 18/12/2555 รูปถ่ายเมือวาน10วันครับผม ลูกหมาชุดนี้ผมยินดีทำใบเพด abc ให้ครับผมทั้งพ่อและแม่มีใบครับผม พ่อกับแม่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC11223.JPG 280K
  • ลูกหมาทั้งหมด 4 ตัวผู้1เมีย3ครับ ตัวผู้ตัวที่นอนหัวทับขวดเบียร์ครับนอกนั้นตัวเมียครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC11743.JPG 263K
  • ชุดนี้กระดูกดีสมบูรณ์มากๆครับเนื่องจากลูกหมาน้อยตัว เอาตัวเมียหน้าสวยๆไปชมครับ F2image
    ไฟล์แนบ
    SDC11745.JPG 268K
  • F1image
    ไฟล์แนบ
    SDC11744.JPG 284K
  • ไว้ลูกหมาโตกว่านี้จะเอารายละเอียดแบบชัดเจนมาให้ชมนะครับผม สำหรับลูกค้าเก่าๆที่สนใจจะเอาไปเลี้ยงอีกและเอาไปทำหมาลากที่ผมเห็นว่าเลี้ยงดีรักจริงฝึกจริงเรื่องราคาโทรมาคุยกันผมยินดีพิเศษให้ครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    268061.jpg 54K
  • http://pitbullzone.com/pedigree/pid/927/red-robin-hood-red-dragon-team เพดพ่อครับไว้ของลูกผมกำลังจะติดต่อทำให้ครับก่อนได้รับลูกหมาได้แน่นอนครับ
  • พ่อหมาล่าสุดลากน้ำหนักได้ที่ 1รุ่น 36.1-40 ที่สนามจังหวัดขอนแก่นครับ สนามต่อไปเชียงใหม่ครับ17/1/56ครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    321137.jpg 247K
  • image
    ไฟล์แนบ
    322364.jpg 75K
  • สานพ่อหมาimage
    ไฟล์แนบ
    SDC16463.JPG 217K
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/33050/red-robinhood#Item_20 คลิปการฝึกซ้อมลากน้ำหนักของพ่อหมาโรบินครับ
  • ลูกหมาสมบูรณ์จริงๆครับ
  • ครับพี่มารค์ขอบคุณครับปีใหม่ไปเที่ยวไหนครับพี่ปีใหม่นี้ผมขอให้พี่มีแต่ควมสุข ความเจริญนะครับ สิ่งใดที่คิดแล้วไม่สบายใจก็ปล่อยวางมันไปครับ ขอให้พี่อยู่เป็นพี่ใหญ่ของวงการนี้ตลอดไปครับผม :-D
  • รอชม F2 ด้วยคนครับ :033:
  • งาม หลาย เดอ
  • สวยมากครับ :o027:
  • สวยมากครับ
    :063:
  • ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านที่โทรมาสอบถามตอนนี้ตัวเมีย F1 F2 จองแล้วครับผมยังว่างก็M1 F3 นะครับผมสนใจสอบถมที่ 0872251761 :-D image
    ไฟล์แนบ
    321129.jpg 212K
  • คลิปพี่เด็กๆชุดนี้ครับผม ฝึกลากน้ำหนัก 7เดือน ครับอยู่กับพี่เอกปราจีนครับ เจ้าซันชัชครับ
  • สุดยอดครับ..หมาคู่นี้..จ่ายลูกยอดเยื่ยมจริงจริง
  • อยากได้ไปอยู่ พิทบูล มิหลา อีกหระ...
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K
  • ขอโทดเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ที่ผมได้สร้างความรบกวนให้ กราบขอโทดจริงๆครับ
  • สหาย Aoe ติดต่อกลับผมด้วยครับ มีเรื่องจะรบกวนครับ
  • แจ้งฉ่อโกงได้น่ะครับมีการโอนเงินมีหลักฐานและสืบที่มาทีไปของเงินได้ครับ ลองดูน่ะครับ
  • รอชมเด็กๆอยู่นะครับ โตกันไปถึงใหนแล้ว
  • ลูกโรบิน กับ JR ชุดที่แล้วครับ อายุ 7 เดือน น้ำหนัก ปาไป 32 กก. กว่าแล้วครับ
    กระดูก แรงขับ สุดยอดมากๆๆ ใครที่ชื่นชอบแนวนี้ ใส่ได้เลยครับ :063: :063: :063: image
    ไฟล์แนบ
    กล๊อก1.JPG 141K
  • สวยงามใส้
  • ถาพเด็กปัจจุบันครับ image
    ไฟล์แนบ
    SDC11839.JPG 278K
  • F2 ไปถึงใหนแล้วครับ
  • จัดไปเลยครับพี่ป๊อปเมื่อเช้าลงได้รูปเดียวมีลูกค้าเยอะมาต่อเลยครับผมตอนนี้ F1 F2 ก็พอๆกันครับกระกจะเล็กกว่าเพื่อนหน่อยก็ F3 แต่ต้องดูตอนกินอีกทีครับว่าตัวไหนกินเก่งบางตัวมาช้าก็มีแต่ทรงหน้าไม่หนีกันมากครับ ตอนนี้ก้ F2 จองแล้วนะครับผมที่เหลือยังว่าง ส่วน F1 ส่วนตัวผมชอบสีว่าจะเก็บไว้เองหรือไม่ก็ให้พี่ในกลุ่มเก็บครับ ท่านใดสนใจลูกหมาคุยกันได้ครับตรงไปตรงมาคุยกันตกลงกันดูให้ได้ผมให้ครับ ราคาแต่ละตัวไม่เท่ากันครับ F1 F2 M1 เปิดตัวละ 25000 ครับผม F3 20000 ครับส่วนจัจบที่ราคาเท่าไรนั้นลองคุยกันครับชอบจริงหรือนำไปทำลากคุยกันดูครับที่ 0872251761 ส่วนตัวผู้ตัวเดียวกระดูมาดีมากๆครับถ้าทำลากน่าจะอยู่รุ่นใหญ่สุดครับ40ขึ้นแน่ๆตัวนี้เพราะรุ่นะ 7เดือนก็30กว่ากันหมดแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    SDC11836.JPG 270K
  • ลูกหมาอายุ18วันนี้ครับไว้1เดือนผมจะมาลงให้ชมอีกนะครับ จัดให้พี่ป๊อปเลยครับขอบคุณสำหรับความไว้วางใจครับผม :) image
    ไฟล์แนบ
    SDC11844.JPG 241K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC11840.JPG 212K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC11845.JPG 258K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC11855.JPG 285K
  • ตัวเมียทั้งหมดครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC11861.JPG 246K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC11862.JPG 248K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC11863.JPG 245K
  • ตัวสุดท้ายตัวผู้1เดียวกำลังมาดีเลยครับ ใหญ่สุดในคอกตอนนี้ ตัวนี้ไม่มีใครเอาผมเก็บไว้ทำลากแทนพ่อโรบินเองครับผม555 :) image
    ไฟล์แนบ
    SDC11856.JPG 248K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC11857.JPG 224K
  • งามหลายๆๆๆ เดอ
  • http://www.facebook.com/profile.php?id=100004009939880 ส่วนนี่เฟสบุ๊คผมครับดูรายละเอียดต่างๆในกลุ่มผมได้เลยครับ
  • สนใจm1มากรบกวนส่งราคาได้มั้ยครับanucha_best@hotmail.com
    ^:)^