ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

SUPERKIMCOMBO’S PRESENT REDBULLY REDTATUS 60 DAYS.
  • image
    BREEDING OUTCROSS 02-09-2012 , 04-09-2012
    ไฟล์แนบ
    1 MEAW VS TUTOR copy.jpg 225K
    1 MEAW VS TUTOR copy.jpg 225K
  • image
    AMERICAN BULLY E’MEAW [ NO RECORD ]
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/1085/meaw
    PEDIGREE ABC
    ไฟล์แนบ
    2 E'MEAW1.jpg 230K
  • image
    DAM:
    NAME: E’MEAW
    WEIGHT: 38.4 KGS.
    HIGH : 18”
    HEAD: 22”
    COLOR : FAWN AND WHITE
    ไฟล์แนบ
    3 E'MEAW2.jpg 268K
  • image
    ตารางสายเลือดพ่อหมาครับ
    ไฟล์แนบ
    4 BLOOD SUPERKIMCOMBO'S SUPERREDNOSE REDTUTOR.jpg 282K
  • image
    AMERICAN PITBULL TERRIER SUPERKIMCOMBO’S REDTUTOR
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/883/superkimcombos-red-tutor
    PEDIGREE ABC
    ไฟล์แนบ
    5 SUPERIMCOMBO'S REDTUTOR1.jpg 244K
  • image
    SIRE:
    NAME: SUPERKIMCOMBO’S REDTUTOR
    WEIGHT: 35.2 KGS.
    HIGH : 20”
    HEAD: 22.5”
    COLOR : RED-WHITE [RED REDNOSE]
    ไฟล์แนบ
    6 SUPERKIMCOMBO'S REDTUTOR2.jpg 243K
  • image
    เนื่องจากหน้ามันไม่รับแขกเลยต้องถูกจำขังครับ :033:
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 190K
  • image
    PUPPY 21 DAYS.
    ไฟล์แนบ
    7 SUPERKIMCOMBO'S REDTATUS 21 DAYS..jpg 284K
  • image
    PUPPY 30 DAYS.
    ไฟล์แนบ
    8 SUPERKIMCOMBO'S REDTATUS 30 DAYS.jpg 266K
  • image
    ไฟล์แนบ
    9 SUPERKIMCOMBO'S REDTATUS 30 DAYS1.jpg 265K
  • อีกสักชุด
    image
    ไฟล์แนบ
    10 SUPERKIMCOMBO'S REDTATUS 30 DAYS2.jpg 283K

• คลิปโชว์ความห้าว :033:
  • ช่วงหมา45วันไม่ได้ถ่ายเก็บเอาไว้เลยเจ้าของหมาป่วยเป็นไข้หัดนอนยาวครับผม
    image
    จัด 60 วันเลยละกันนะ
    ไฟล์แนบ
    11 SUPERKIMCOMBO'S REDTATUS 60 DAYS..jpg 237K
  • image
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 241K
  • image
    ต่อเลยนะเพลินๆละกันนะครับ :033:
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 230K
  • image
    ไฟล์แนบ
    14.jpg 223K
  • image
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 246K
  • image
    ตอนเล็กๆเล็บขาวๆโตมาหน่อยเล็บแดงซะงั้น
    ไฟล์แนบ
    16.jpg 238K
  • image
    แววตาเหลืองๆได้ใจๆ :036:
    ไฟล์แนบ
    17.jpg 233K
  • image
    รูปนี้ชัดเจนๆ :-D
    ไฟล์แนบ
    18.jpg 233K
  • image
    ขอบคุณพี่มาร์ค และพื้นที่พิทบลูโซนครับ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    19.jpg 233K
  • ลุกหมาชุดนี้(ทางแม่หมามาขอผสม)โอเครครับข้ามสายREDNOSE AND REDBULLY จมูกดำด้วยไม่สมควรๆครับ แต่ผมเห็นว่าทางพ่อหมาถึงจะเป็น(หมาแดง)REDNOSE แต่ตัวพ่อหมาเองจะออกแนว หรือ STYLE BULLY เตี้ยล่ำ จึงคิดเห็นว่าเอามาเสริมส่วนที่แม่หมาขาดหายได้นั้นก็คือหัวใจของพิทบลูครับ ความจี๊ด ความห้าว ความเป็นหมาแดงซึ่งใครที่เลี้ยงก็จะรู้ครับ มันส์ต้องหมาแดงครับผม แต่ผมเองถือทางพ่อหมาครับยอมรับครับ รับผิดชอบน้อย (เพราะเราสามารถเลือกได้ครับว่าจะเอาแบบไหน สิทธิพิเศษตามสัญญาผสมหมาแบบแบ่งลูกแมร่งจะมาเลือกเอาแต่ตัวที่มันคิดว่าดีครับ555+) ผมได้ชี้แจงทางแม่หมาแล้วว่าจะเกิดเหตุการณ์อะไรบ้าง ลูกหมาอาจจะขายยากนะถ้าแม่หมาคิดถึงทางธุระกิจ (แต่ไม่ครับ) ทางแม่หมามีเพื่อนและญาติสนิทที่ต้องการลองรับลูกหมาอยู่แล้ว (เปรียบเสมือน เปิดจองก่อนผสม) ซึ่งทำให้ลูกหมาชุดนี้ไม่ต้องลงขายครับ เพราะจำนวนที่ออกมาพอดีกับความต้องการที่ทางแม่หมาได้เปรียบเสมือน(เปิดจองเอาไว้เรียบร้อยแล้วครับ)ก็ตามดูอยู่ในช่วงแรกนะครับโอเครดีให้ผ่านครับ(โตแล้วมันจะเบื่อหรือป่าวตอบยากครับผม)ผมก็เลยขอแบ่งตัวนี้มา ก็คิดว่า (ก่อนผสมคาดหวังอะไรกับอีนังบลูลี่ตัวนี้ 555+) ก็หวังว่ามันจะมาเติม BODY (ถ้าหัวโคตรมันใหญ่ก็ดี) แต่แมร่ง NO ว่ะก็เลยไม่รู้ หวังๆเอา กล้ามเนื้อ กระดูก หน้าอกนิด สะโพกต้องการมากพอๆกับมุมขาหลัง (เพราะหมากูมี แต่น้อย 555+) แมร่งยังจะพอแดงๆบ้าง กระบอกปากก็โอเคร ระบบหายใจดีคงพอช่วยกูได้บ้าง (ไม่ EXOTIC BULLYอะไรกันก็เอาแล้วครับ )ช่วยๆกันเสริมในส่วนที่ขาดครับ ดีไม่ดีก็คาดหวังเอา กูเตือนแล้วมีไรทางแม่หมามึงมาขอผสมรับไปนะ 555+

พอผลในทางการจินตนาการ คาดหวังออกมายอมรับครับผมพอใจมาก ลูกหมาสมบูรณ์ดี ตัวอื่นๆรวมถึง ตัว FRIST PICK ด้วย มันได้แม่มันไปเต็มๆ บลูลี่จ๋าเลย จมูกดำ2 แดงๆ 4 ผมไม่เอาครับ ผมไม่ต้องการหมาที่ทำกิจกรรมได้ยากครับผม(เหนื่อยง่าย)เลยปล่อยให้ทางแม่หมาไป (ใครๆก็ชอบหมาตัวเฟริสแมร่งใหญ่กว่าเพื่อน) แต่มันไม่ใช่จุดประสงค์ที่ผมคาดหวังไว้ตั่งแต่แรกครับ หมาแดงถึงจะเรดบลูลี่ของผมต้องทำกิจกรรมได้ครับ (เบื่อเก็บขี้มากๆอ่ะ 555+) เลยเอาเจ้า REDTATUS มา มันมีอะไรที่ผมอยากได้ครบครับ (คิดเอาเองคนเดียวนะ 555+) ดีไม่ดี ก็เอามานำเสนอครับ ถูกผิดน้อมรับคำชี้แนะครับผม สุขสันต์วันปีใหม่นะครับ อยากได้อะไรถ้าขอได้ขอให้ทุกๆคนหมดครับ HAPPY NEW YEAR 2013 ครับ (โลกไม่แตกทนๆกันไปต่อนะครับผม เดี๋ยวก็ตายกันถ้วนหน้าครับผมไม่มีใครลอดครับขอให้โชคดีครับ :036: ) มีอะไรสอบถามข้องใจโทรมานะครับยินดีรับสายเสมอ SUPERKIMCOMBO'S (คิม) 0809844184 :-D
  • สุดยอดครับ สวย เทห์ โหด น่ารัก ต่อไปก็อยู่ที่คนเลี้ยงแล้ว ชอบอ่ะ เชียร์นะครับ ตัวสุดท้ายสุดยอกครับ :006: :063: :063: :063: :063: :063: (*) (*) (*) (*) (*)
  • ปีใหม่มา เปิดตัวแรงนะพี่คิม :033:
  • เปิดตัวซะชอบเลยครับ กล้าคิดกล้าทำ คิดดีทำดีก็พอครับ
  • ขอบคุณครับคุณ phanu ที่ชอบนะครับ :036:

ปีใหม่ต้องโชว์ของใหม่ครับพี่เอก เมานิดหน่อยครับ เลยพิมพ์แบบจริงใจไปหน่อยครับผม ตามสันดารผมแหละพี่ 555+ :036:

ผมก็รอพี่เปิดตัวนะครับพี่เค เอาให้ซะชอบยิ่งๆกว่าผมเลยนะพี่ มีอะไรลงให้หมดพี่จัดหนักจัดเต็มเอาให้ครบๆครับ :036:
  • เป็นการ out cross ที่ลงตัวจริงๆครับ :063:
  • ขอบคุณครับคุณ Silanat ถ้าถามผมยังไม่ลงตัวครับพี่ ถ้าได้ไอ้ตัวที่ผมคิดและต้องการเป็นตัวเฟริสที่ใหญ่ที่สุดให้คอกนี้ละก็ มันส์กว่านี้แน่ๆครับผม (แต่ใจต้องเรดโนสนะ) ซะใจคอเรดบลูลี่กันแน่ละคร๊าบ

ปล.อาจจะขัดใจคนที่ชอบเลือด100% นะครับ(ถึงขั้นเสียหมากันเลย น้อมรับความผิดครับผม) ^:)^
  • กล้าคิด กล้าทำ เยี่ยมครับ ผมเองยังอยากทำ แต่ตอนนี้ยังไม่พร้อม

เอาไว้มีแม่หมาบูลลี่แบบถูกใจ ก็คงได้ทำกันตอนนี้ชมผลงานท่านคิมไปก่อน :-D
  • รับทราบครับพี่โต ถ้าพี่คิดจะทำต้องมันส์กว่าผมเยอะแน่พี่ ส่วนตัวนี้เดี๋ยวจะอัฟให้ดูกันเรื่อยๆอยู่แล้วครับ ว่ามันจะทำกิจกรรมได้หรือไม่ครับผม :">
  • งามใส้
  • ขอบคุณท่านประธานมดละกันนะ สั้นซะได้ใจ ตอบแบบไปไม่เป็นเลย :O :-))
  • ฮ่าๆ ก็มันเกินบรรยายนี่นา อิอิ สั้นๆได้ใจความครับพี่คิม. ฮ่าๆ
  • บอกได้เลยว่า ไอ้ตัวนี้กวนใจสุดๆ เท่าที่เคยเจออะ บ้าพลัง แรงเยอะ ซุกซนที่สุดถึงที่สุด ไม่ได้มีความสุภาพเรียบร้อย นิ่มนวลอะไรบ้างเล๊ยยยย อยากจะเบิร์ดกะบาลมันหลายหนและ X( ใครอยากได้หมากิจกรรม แนะนำไอ้นี่แหละ :063: ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
  • อั๊ยยะ คุณ dog_p FC ของผมออกตัวแร๊งงงงเกิ้นครับ 555+ :033:
  • UP DATE กันหน่อยครับ

image

BODY กำลังเริ่มมาหน่อยๆแล้ว :033:
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 97K
  • image
    กระดูกก็เริ่มจะมา หัวไหล่เริ่มจะสวยๆแล้ว (ป่าวหว่า) :033:
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 99K
  • image
    แต่ดูหน้าแหลมๆนะ (กำลังเริ่มๆจะยืดตัว) แถมหูจะบินอีก หูนี้เปลี่ยนไปเยอะเลย(เตรียมเสียตังค์)ศัลยกรรมความหล่อ :033:
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 98K
  • image
    ส่วนรูปนี้แถมๆ หมามันคิดว่ามันหล่อ ทำมุม 45 :033:
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 95K
  • รูปร่างหล่อมากครับ โตมาคงสาวติดตึม อิอิ
  • ขอบคุณมากครับ ผมมีสาววาง PLAN BREED เอาไว้ให้แล้วครับ วางเอาไว้ให้ตั้งแต่รู้ว่าผสมติดเลยทีเดียวครับ อีก 2 ปีรอชมผลงานน้าาาาา 555+ รอหน่อยนะครับ bomcivic (ถึงมันจะขี้เหล่ ก็คงมีเมียสักตัวแหละคร๊าบบ) :033:
  • สาวน้อยอยู่นี่เอง แดงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงล้วนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
    จัดให้คร๊าบบบบบบบบ
  • ตั้งชื่อมาเลยพี่ ผมจะจัดการใบให้
  • โอ้!!!! ออกตัวมาแล้ว 555+ (จุ๊ๆเดี๋ยวคนอื่นเขารู้กันหมด) จะทันไหมนี่ :">

จะจัดใบให้ด้วย โอ้!!!!! ขอบคุณมากๆครับ งั้นชื่อนี้เลยพี่ SUPERKIMCOMBO'S REDTIN TIN ครับพี่

พรุ่งนี้ผมจะนั่งรถไปหานะ เจอกัน วันอาทิตย์เช้านะพี่ เดี๋ยวถึงแล้วจะโทรหานะคร๊าบบบ ว่าจะไปถ่ายรูปให้สักหน่อยพี่ลงกระทู้แล้ว สงสัยไม่ต้องถ่ายแล้วมั่งครับนี่ :-D
  • อัฟเดทอีก 555+
    image
    image
    image
    image
    image
    โตวันโตคืนครับ มาดีเรื่อยๆอดใจไม่ถ่ายเพิ่มไม่ไหวจริงๆ :">
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 59K
    2.jpg 66K
    3.jpg 73K
    4.jpg 74K
    5.jpg 70K
    1.jpg 101K
    2.jpg 111K
    3.jpg 121K
    4.jpg 122K
    5.jpg 119K
  • :063: ครับ :021:
  • ยังไม่ปิดการขายใช่ไหมคะ ราคา ?
  • image
    อัฟเดทหน่อย :033:
    ไฟล์แนบ
    SUPERKIMCOMBO'S RED TATUS.jpg 97K
  • สูงกวาพ่อปะ tatus tintin ไม่อัพเลยนะ
  • TATUS โอกาสสูงกว่าพ่อก็มีนะพี่ 5 เดือนแล้ว ตัวทั้งสูงทั้งหนาเกือบเท่าพ่อมันแหละ :o015:
  • image
    เริ่มมาแล้ว5เดือน20วัน :033:
    ไฟล์แนบ
    SUPERKIMCOMBO'S 800.jpg 276K