ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• รอแป๊บ รอย่อรูปหน่อยครับ ขายพร้อมใบรับกันไปเลย
  • รูปมาจะโชว์ด่วนครับ อย่าพึงอารมณ์เสียนะ
    เอารูปพ่อแม่ก่อน
    image
    ไฟล์แนบ
    rh + tt .jpg 92K
  • ขอดูรูปแม่หมาชัดๆหน่อย รูปส้นตีนแบบนี้เอามาลงทำไม
    หรือมันช่วยให้หมาของเองดูดีขึ้น :-q

ต้องขอชมไอ้พวกภาคเหนือ มันฉลาดมากที่โล๊ะขายหมาตัวเมียขี้กรากสายกะลา3ให้เองถึง2ตัว
    เองคงคิดว่าจะเอามาปั๊มลูกมันขายได้อย่างสบายใจ เห่อๆๆๆ
  • image
    image
    รูปตอนที่มาผสมกับผมนะครับ
    ไฟล์แนบ
    REDTUTOR VS REDRIHANNA.jpg 104K
    REDTUTOR VS REDRIHANNA.jpg 223K
  • image
    ตารางสายเลือดครับ
    ไฟล์แนบ
    HISTORY OF BLOOD RIHANNA.jpg 130K
  • image
    แม่หมาครับผม
    ไฟล์แนบ
    RIHANNA.jpg 129K
  • ขออนุญาติแนะนำตัวพ่อหมานะครับ
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/883/superkimcombos-red-tutor
    PEDIGREE ABC

image

SIRE:
    NAME: SUPERKIMCOMBO’S REDTUTOR
    WEIGHT: 35.2 KGS.
    HIGH : 20”
    HEAD: 22.5”
    COLOR : RED-WHITE [RED REDNOSE]
    ไฟล์แนบ
    337383.jpg 243K
  • image
    ตารางสายเลือดพ่อหมาครับ
    ไฟล์แนบ
    337381.jpg 282K
  • ตัวนี้เป็นตัวเฟริสที่ผมเลือกมานะครับกระดูกใหญ่ลำตัวหนาที่สุดในคอกนะครับ
    image
    image
    0809844184 คิม ขออนุญาติพี่เคลงขายด้วยเลยนะครับ :033:
    ไฟล์แนบ
    puppy 10-1.jpg 66K
    HEAD SUPERKIMCOMBO'S.jpg 67K
  • ไอ้ยักษ์มาแล้ว เดี๋ยวพี่น้องจะลงตามนะครับ
    ล่าสุดตอนนี้ได้จองบ้างแล้ว คอกนี้เหลือ 5 ตัวเองครับ คลอด 9 นะครับ
  • ลงถูกบ้างผิดบ้างขออนุญาตินะครับ พอดีพี่เค เจ้าของหมาแก่ต้องไปดูแลลูกที่โรงพยาบาลครับผม
    ชอบหรือสนใจตัวไหนโทรสอบถามได้เลยนะครับ
  • ตัวที่1
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    puppy 5-1.jpg 66K
    puppy 5-2.jpg 63K
  • ตัวที่2
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    puppy 6-1.jpg 62K
    puppy 6-2.jpg 65K
    puppy 6-3.jpg 60K
    puppy 6-4.jpg 61K
  • ตัวที่3
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    puppy 7-1.jpg 62K
    puppy 7-2.jpg 59K
  • ตัวที่4
    SOLID REDNOSE
    image
    เห็นว่ามีคนจองแล้ว ตัวนี้จริงๆผมก็มีสิทธิได้นะ 5555+ แต่เป็นเพื่อนกันเลยแบ่งกันคนละตัว 2 คอก 2 SOLID ผู้คอกนึง เมียคอกนึง คิดแล้วก็ยังเสียดายโฮ่!!! ถ้าพี่เปลี่ยนใจเก็บเอาไว้เอง ผมมี PLAN BREED SUPERKIMCOMBO'S SOLID REDNOSE DOUBLE TUTOR เลยนะเนี้ยพี่ (สนไหมๆ 555+)
    ไฟล์แนบ
    puppy 8-1SOLD.jpg 129K
  • ตัวที่5
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    puppy 9-1.jpg 59K
    puppy 9-2.jpg 64K
    puppy 9-3.jpg 69K
  • ตัวไหนนิวเชียเรอร์ :o071:
  • ตัวที่6
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    puppy 12-1.jpg 58K
    puppy 12-2.jpg 61K
  • ตัวที่7
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    puppy 13-1.jpg 64K
    puppy 13-2.jpg 64K
    puppy 13-3.jpg 62K
  • พี่เอกตัวไหนเป็นตัวไหนผมจำไม่ได้จริงๆครับ 555+ (ตามันลายมากๆหมาวิ่งกันในคอก) ต้องรอถามเจ้าตัวเขาเองนะคร๊าบบผม
  • ผิดถูกขออภัยนะครับ เจ้าของหมาให้ช่วยลงแทนให้ เนื่องจากลูกของพี่เคน้องเขาไม่สบายพี่เคต้องไปเฝ้าน้องที่โรงพยาบาลนะครับผม สนใจตัวไหนราคาเท่าไร โทรติดต่อสอบถามพี่เขาเองโดยตรงเองเลยนะครับผม
  • ตัวที่ 1 3 6 ตัวเมียครับ
    ตัวที่ 4 แดงล้วนๆ ไปซะแล้วครับ มันชื่อ ชีตาร์ครับ
    ตัวที่ 2 ตะกี้พี่ที่ภูเก็ตนัดจะมาดูวันศุกร์ครับ
    ส่วนตัวที่ 1 น่าจะบินมา กทม.ครับ
    ท่านใดสนใจสอบถามได้ครับ 0803999099
    ถ้าไม่ชอบผ่านเลยครับ ขอบคุณที่แวะชมครับ
  • ลูกหมา 45 วัน วัคซีนรวมเข็มแรกแล้วนะครับ
    image
    image
    image
    ตัวเฟริสพิค ชั่งน้ำหนักล่าสุดตอนพาไปทำวัคซีน 3.68 KGS. ครับ
    ไฟล์แนบ
    FHFFJKF.jpg 62K
    FHHHFD.jpg 46K
    HEAD SUPERKIMCOMBO'S.jpg 57K
  • โอ้วสุดๆ
  • พี่คิมขอรูปตัว4 ใหม่ ผมจะทำใบให้ลูกค้า ตัวนี้ไป ปัตตานี ชื่อชีต้าร์
  • รับทราบ
    image
    จัดไปครับ
    ไฟล์แนบ
    101_0996.jpg 99K
  • ขอบคุณครับ แล้วไงเดี๋ยวจะให้ช่วยออกแบบบ้านด้วยนะครับ
  • ลูกค้าที่ซื้อแล้วรอใบส่งไปนะครับ
    และลูกค้าที่ซื้อไปยังไม่ส่งชื่อและที่อยู่รบกวนด้วยครับ แต่ผมโอนเงินค่าทำใบเผื่อไปแล้วแจ้งผมเร็วใบก็จะได้เร็ว
  • เหลือ 3 5 6 ครับ ขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้ น้อมรับตามกติกา รับABC ทุกท่าน
  • ขออัฟเดทตัวเฟริสด้วยเพ่ 555+
    image
    image
    image
    ภาพสุดท้ายน่ารักๆครับ กระดูกเริ่มมา อกเริ่มมาแล้วนะคร๊าบบบ สนใจโทรมาคุยรายละเอียดติดต่อสอบถามได้นะครับ 0809844184 คิม :033:
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 108K
    3.jpg 112K
    2.jpg 93K
  • มันใจในคุณภาพ ใส่ราคามาเลย ถ้าราคาผ่าน ผู้ซื้อจะได้โทรไปแย่งกันจอง
  • โทรมาคุยกันก่อนครับ ไม่ใช้มีเงิน คิดจะเลี้ยงก็จะซื้อได้ง่ายๆครับผม คุณ staff_pit :033:
  • เด็กและคนชราไม่ควรเลี้ยงเกิน 2 ตัว
  • ทำใบabc ชื่อred tablet ครับ 555
  • ถ้าพ่อค้า หมาเป็นแบบคุณ คิม หมดทุกคนก็คงจะดีมากๆ ส่วนใหญ่กลัวไม่ได้ขาย โทรไปบอกดีอย่างนั้นอย่างนี้ ไม่ถามสักคำว่าเคยเลี้ยงรึเปล่า กลัวแต่จะขายไม่ได้ ไม่มีการตามผมงาน
  • พ่อค้าเลยเหรอครับ อย่าถึงกระนั้นเลยครับ แต่ถ้าไม่มีความหมายอะไรแอบแฝงก็จะใช่ก็ได้ครับ เพราะอย่างไรผมก็ขายหมาอยุ่ดี กระทู้ผมที่เคยเปิดกระทู้เองส่วนมากก็ขายหมาโชว์หมาทั้งนั้นครับโอเครครับไม่เถียงให้มันยืดยาวครับผม เอาแบบนั้นก็ได้ครับ ^:)^

ผมไม่เคยคิดจะบรีดเองนะครับส่วนมากที่ขายๆนี้มีแต่พี่ๆน้องๆสนใจในตัวหมาของผม ก็มาคุยมาขอผสม คนที่คิดมาขอผสม ผมก็คิดว่าเขาคนนั้นคงมีแปลนบรีดมาดีแล้วว่า จะคาดหวังผลงานไปในแนวทางไหนครับ ซึ่งผมเองได้ลองพูดคุยดู ดูแม่หมา สายเลือดแม่หมาแล้ว ก่อนผมจะตอบตกลงผสมด้วยผมก็ต้องคิดถึงผลที่มันจะเกิดอีกนั้นแหละครับ ก็ต้องทำการบ้านอยุ่เหมือนกันครับ ^:)^

เคยมีหมาตลาดนัดชลบุรีมาของผสม ลองคุยดูแม่หมาไม่มีพ่อมีแม่ ไม่มีใบ จะเอาลูกหมาไปขายตลาดนัด เวรครับเวร ไม่กล้าผสมด้วยหลอกครับ แต่ถ้าผมเป็นพ่อค้าจริงคงตอบตกลงไปแล้วครับผม และอีกคนนึงสายจูล่ง จะมาขอผสมกับผม เห้ย แค่บอกว่าแม่หมาสายนี้ผมก็ต้องหาคำมาอธิบายกันอีกนั้นแหละ สูงใหญ่จะมาผสมเตี้ยล่ำของผมให้ได้อะไรครับ เห่อๆ แนวทางไม่ได้ครับ ถ้าเป้นพ่อค้าจริงผมก็คงตกลงไม่สนใจอะไรนอกจากผลประโยชน์ที่จะได้เป็นเงินอีกเช่นกันใช่ไหมครับ และส่วนมากก็จะไม่มีใครจ่ายค่าผสมก่อนหรอกครับ เลยต้องกลายมาเป็นผสมแบบแบ่งลูกกันไป ซึ่งผมก็ได้ลูกหมามาก็ต้องขายครับ จะเก็บแต่ตัวที่อยากจะเก็บครับผม ^:)^

มันมีอะไรมากกมายอีกเยอะครับ มีทั้งเรื่องที่พูดได้และพูดไม่ได้ครับ พูดไปก็ไม่ดี คนอื่นเสีย ตัวเองเดือดร้อน อีกมากมายหลายเรื่องครับ ปวดหัววุ่นวายกันไปปล่าวๆ :-ss [-X

ถ้าขายไม่ได้ก็เลี้ยงเองครับ ถือว่าผมเองก็ทำการบ้านผิดเองครับ และตอบตกลงผสมไปแล้ว ได้ลูกหมามาแล้วเลี้ยงเองได้ครับ ลงขายได้ก็ลงครับ ลงขายแล้วพยายามแล้วไม่ได้แล้วจริงๆ คงต้องบังคับเก็บครับ เลี้ยงเองก็เลี้ยงเองครับ หมาที่คนอื่นไม่สามารถจะเลี้ยงเองได้ มาคุยกับผมว่าพี่ช่วยเอาไปเลี้ยงให้หน่อยที่บ้านซื้อมาแล้วเลี้ยงไม่ได้ ผมก็เอามาเลี้ยงอยุ่ครับ สงสารหมามันครับ ลองคิดถึงมันครับ มีชีวิตอยุ่แต่ไม่เป็นที่ต้องการมีแต่คนพยายามขับไสไล่ส่งให้ไปให้พ้นๆ มันน่าสงสารเกินไปครับ และยิ่งเป็นหมาที่เรามีส่วนทำให้มันเกิดมายิ่งไปใหญ่ครับ หมามันพูดได้คงบอก อ่าวไอ้คน (ไอ้สัตว์) จับพ่อจับแม่กูมาทับกันให้กูเกิดมาทำเหี้ยไร ถามกูไหม ให้กูเกิดมาแล้วรับผิดชอบกูด้วยดิ 555+ คนคงเจ็บนะ ^:)^

ส่วนการติดตามก็ตามเท่าที่จะตามได้ครับ ตามอยุ่เรื่อยๆครับ ตามได้ทั้งหมาทั้งเพื่อนครับ และอีกอย่างมันเป็นการยืนยันว่าการบ้านที่เราทำนั้นมันถูกตามที่เราต้องการใช่ไหมด้วยครับ หมายถึงแนวทางการบรีด ถ้าใช่ลูกหมาที่ขายไปมันจะตอบโจทย์ได้ดีโดยไม่ต้องพูดอะไรมากมายเลยครับ จะเห็นได้ชัดเจนครับผม มันแสดงถึงแนวทางการบรีดของเราเองครับว่ามาถูกทางมากน้อยแค่ไหนครับผม ^:)^

แต่ก็มีบางคนครับรู้หน้าไม่รู้ใจ ก่อนจะเอาไปอยากได้มากมายให้ทำอะไรก็ยอมครับ แต่พอได้ไปแล้ว ไม่ทำตามที่ตกลง พอตามไปทวงถามกับกลายว่าไปวุ่นวายกับเขาจนน่าลำคาญครับ อันนี้ผมเองก็ต้องทำใจครับ ^:)^

ผมเองก็ไม่ใช้บรีดดง บรีดเดอร์อะไรหลอกครับ เพียงแต่ก็พอมีความรู้และพยามเก็บสะสมประกบการณ์ให้มากๆกว่านี้ครับผม ^:)^

ด้วยความเคารพนะ คุณstaff_pit :033:
  • จัดมาชุดใหญ่เลย ผมเขียนว่าถ้าพ่อค้าหมา เป็นเหมือนคุณคิม ก็คงดี ไม่ได้บอกว่าคุณเป็นพ่อค้า ผมตามอ่านคุณมาหลายกระทู้แล้ว ผมชอบแนวทางคุณนะ อีกอย่างถ้าผมมี พ่อหมาสวยผมก็คงอยากเห็นผลงานแบบคุณ พอละผมพิมไม่เก่ง พูดน้อย แต่ไม่มีอะไรแอบแฺผง คือ ลูกหมาตัวนี้มันโดน เลยอยากรู้ราคา แค่นั้นผมคงไม่ซื้อหรอกถามเผื่อคนอื่นเขาครับ ไปละบายๆ
  • image
    ขอโทษนะครับลืมลงเพศไป ตัวของผมเพศผู้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 64K
  • รับทราบครับ คุณ staff_pit ขอโทษด้วยนะครับ เอาจริงๆผมเองก็เข้าใจเจตนาคุณแหละ แต่ถือซะว่าขอแสดงเจตนารมณ์ของผมเลยละกันครับ จะได้สบายใจกันไป ด้วยความเคารพครับผม :-D
  • ขอทราบราคาครับสนใจanucha_best@hotmail.com รบกวนด้วยครับ
  • ตัดหูคงหล่อน่าดู
  • สนใจครับ ขอราคาด้วยครับ seedapro@gmail.com
  • เหลือแค่ 2 สาว ตัวที3 กับตัวที๋ 6 สนใจสอบถามนะครับ 0803999099
  • ตัวนี้ก้ยังอยุ่น้าาาา 5555+
    image
    15000 บาท 0809844184 คิม ยิ่งอยุ่นานราคายิ่งเพิ่ม (แมร่งกินยังกะปล้น555+)
    ไฟล์แนบ
    FIRST PICK .jpg 70K
  • พร้อมเพ็ดดีกรีนะจ้า
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/1447/triple-x-red-taplet
  • image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 31K
  • ลูกอีกรีเฮน กินแบบนี้ทุกตัว................จีีดมากเดี๋ยวหิ้วไปฝากสักตัวนะ
  • ตรวจสอบเพ็ดด้วยพี่ รูปมันซ้ำกัน ตัวเดียวมีสองชื่อ
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/1450/triple-x-red-marxist
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/1446/triple-x-red-heng-heng
    จัดได้จัดนะ^^
  • อ่อผมใช้รูปแทนไปก่อน เดี๋ยวเจ้าของค่อยเปลี่ยนมันเหมือนกันมาก ต่างแค่ถุงเท้ากะมาร์คหน้าเล็กน้อยครับ
  • ตอนนี้เหลือแค่ตัวเมียสีช็อคตัวเดียวครับ
  • ตัวผู้หมดไวนะครับ แล้วจะมีอีกเมื่อไหร่ผมมา กทม.กลับไปดูไม่ทัน เดี๋ยวจะเข้าไปดูตัวเมียนะวันเสาร์