ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามเรื่องF1 กับสุนัขพันธ์เล็ก
  • พอดีเลี้ยงปอมอยู่ 2ตัว พากลับบ้านต่างจังหวัดด้วยอาทิตย์นึง แล้วลืมเอาอาหารประจำเค้ากลับไปด้วย พอดีพี่ชายเลี้ยงพิทบลูอยู่ แล้วเค้าให้ทาน F1 Extreme Bully ผสม Advance เค้าบอกว่า แอดวานซ์สุนัขทั่วไปทานได้ เลยลองให้ทานดู เห็นคราบน้ำตาเค้าน้อยลง แล้วอึไม่เหม็น เลยอยากถามว่าถ้าให้สุนัขพันธ์เล็กทานติดต่อกันได้หรือเปล่า ถ้าไม่มีผลอะไรจะเปลี่ยนให้น้องมาทาน // แถวๆศิริราช,วงเวียนใหญ่ หาซื้อได้ที่ไหนคะ ลองเสิร์ซหาดูเจอแต่แถวบางแวกใกล้สุด แต่ก็ยังไกลอยู่ดีอะคะ แบกไม่ไหว - -" ไม่มีรถส่วนตัว
  • อเมริกันพิตบูล จัดว่าเป็นสุนัขที่แข็งแรงที่สุดในโลก แต่ก็เป็นสายพันธ์ที่ผิวหนังแพ้ง่ายระดับต้นๆของโลก ยังกินได้ ดังนั้นสุนัขสายพันธ์อื่น ไม่น่าจะมีปัญหาครับ

อาหาร เอฟวัน ถือกำเนิด เกิด เติบโต มาจากสังคมพิตบูล เราจึงจะใช้ อเมริกัน พิตบูล เป็นพรีเซนเตอร์ อาหารยี่ห้อนี้ตลอดไปครับ :-D
  • เดี๋ยวถ่ายรูป ชิวาว่ากินให้ดู ;p
  • แมวยังกิน
  • ปลาผมก็กินครับ เต่าก็กินนะ :-D
  • โทรไปสั่งได้นะค่ะ คุณมาร์คจัดส่งทั่วประเทศ ถึงหน้าบ้านค่ะ