ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Robinhood X Red J.R. 45 Day
  • เอามาให้ชมพัฒนาการครับผม ท่านใดสนใจจริงๆเรื่องราคาโทรมาคุยกันเลยครับว่ากันไปตามคุณภาพครับผม ชุดนี้มีทั้งหมด4ตัว ตัวผู้ ตัวเดียวในคอกพี่โอ้อุ้มไปแล้วครับ ส่วนตัวเมีย F2 รอส่งเร็วๆนี้ครับ ตอนนี้ที่ยังว่างก็มี F1 F3 ครับผม2ตัวนี้ท่านใดสนใจสอบถามได้ครับผมลิปปากสวยๆทั้งคู่ครับ สนใจสอบถามที่ 0872251761 ราคาผมขอเปิดที่ 16000 ทั้ง2ตัวนะครับผม ท่านใดที่ต้องการหมาแดงสายเลือดดีๆผลงานพ่อกับแม่มีให้เห็นราคาจับต้องได้แน่นอนครับรีบเลยครับ เพราะถ้าครบ2เดือนผมจะเอาไปตัดหูและอาจเก็บไว้เองถ้าคุยกับทางบ้านได้ :-D วัคซีนเข็มแรก+ถ่ายพยาธิแล้วครับถ้าตกลงกันได้พร้อมส่งได้เร็วๆนี้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC12091.JPG 237K
  • หน้าสวยๆลิปปากใหญ่ๆครับ ถ้าท่านใดได้ติดตามจะรู้ว่าแรกๆผมเปิดราคาที่20000-25000 ไม่ใช่หมาไม่สวยเลยลดราคาลงมานะครับ แต่เนื่องด้วยพอฟันลูกหมาขึ้น เจ้า F1 F3 ฟันกับอันเดอร์บนครับผมเลยปรับราคาลงมา แต่ตัว M1 F2 ไม่มีปัญหาเลยครับ เพราะพี่ชุดที่แล้วเป็นอยู่ตัวเดียวคือ M2 แต่กลับเป็นตัวที่ใหญ่สุดในชุดนั้น บางท่านบอกจะไปบอกทำมัยมือใหม่ๆไม่รู้หรอก แต่ผมว่าตรงไปตรงมาการซื้อขายมันจะได้สบายใจทั้ง2ฝ่ายครับผม แต้อย่างอื่นๆมาดีแน่นอนครับสามารถเล่นกิจกรรมได้สบายๆเพียงแต่ถ้าเป็นคนก็อาจจะประมาณว่าหน้าตาดีแต่เวลายิ้มออกมาฟันไม่สวยก็แค่นั้นครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC12094.JPG 268K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC12092.JPG 282K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC12095.JPG 295K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC12099.JPG 280K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC12112.JPG 226K
  • กระดูกมาดีใช้ได้เลยครับ รุ่นพี่ตอนนี้30กว่าโลกันหมดแล้วตัวเก็บของเราก็8เดือน 37โลละimage
    ไฟล์แนบ
    SDC12124.JPG 270K
  • F2 ฝากให้พี่ป๊อปชมครับ ส่วนตัวสีเข้มตัวผู้ลูกเรดคิงนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC12134.JPG 253K
  • ฟันที่ปกติเวลาเราจับเปิดปากดูเป็นแบบนี้ครับ ผมเคยเจอจากประสมการ์ณทั้งหมาคนอื่นและหมาตัวเอง บางตัวตอน1-2เดือนฟันปกติ โตมาอันเดอร์ก็มี บ้างตัวตอนเด็กๆอันเดอร์โตมาหายก็มี แต่สำหรับผมมันเรื่องเล็กๆไม่มีใครเอาผมเก็บไว้เอง คุณค่าของพิทบลูที่แท้จริงมันคงไม่อยู่ที่ฟันและหาง มันอยู่ที่ความทรงพลังของมันตุกหาก555 :-)) เอาเป็นว่าชอบจริงรักจริงเอาไปเล่นกิจกรรมราคาคุยกันได้ครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC12137.JPG 157K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC12140.JPG 201K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC12142.JPG 283K
  • เทียบให้ดูกับแบบชัดๆเพื่อง่ายต่อความเข้าใจของมือใหม่ด้วยมือเก่าๆบอกแค่อันเดอร์บนก็น่าจะรู้แล้ว ลูกหมาชุดนี้ผมทำเพด abc ให้ทุกตัวครับพร้อมส่งให้พร้อมใบวัคซีนและเพดในวันที่ส่งลูกหมาได้เลยครับ ถ้าแค่นี้ยังไม่ชัดเจนพอจะเอาแบบคลิปก็ได้นะครับ ผมตรงๆอยู่แล่ว หมาไม่ใช่ตัวสองสามพันเงินไม่หาง่ายๆซื้อขายมันต้องสบายใจทั้งสองฝ่ายครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC12138.JPG 132K
  • ฟันเขี้ยวปกตินะครับผมเพียงแต่ชุดบนมันจะยืนออกมามากกว่าปกติ แต่ใครจะรู้โตมามันอาจจะหายเพราะพ่อกับแม่มันฟันสวย555image
    ไฟล์แนบ
    SDC12143.JPG 274K
  • ส่วนนี่ของแถมเกิดวันเดียวกันกับหมาผมเลย ทุกตัวท่านใดสนใจสอบถามได้ครับราคาว่ากันไปตามคุณภาพและความพ่อใจของคนซื้อและคนขายครับผม ฟันปกติครับตัวนี้image
    ไฟล์แนบ
    SDC12168.JPG 201K
  • แววตาดุดันดีครับตัวนี้ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC12179.JPG 259K
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/33826/อัปเดตลูก-red-robinhood-x-red-j.r.#Item_27 ขอมูลเก่าๆครับดูผลงานชุดที่แล้วและสายเลือดได้ครับ

• ชัดๆครับโทรมาจะได้ไม่เสียเวลาทั้ง2ฝ่าย

• การซ้อมลากล่าสุดพ่อหมา :-D
  • สวยงามมากๆครับกระดูกใหญ่มาก
  • =D> =D> =D> :-bd
    ข้อมูลแบบนี้ถูกใจจริงครับพี่ก๊อฟ
    อย่างนี้ต้องไปเที่ยวหาบ้างแล้ว
  • "ตรงกินไม่หมด คดกินไม่นาน" ข้อมูลแบบนี้ชัดเจนตรงไปตรงมา ยอดเยี่ยมครับพี่ =D> ^:)^ :033: :063:
  • ลูกหมาสวยมากๆครับพี่ แดงๆๆๆดีจริงๆ ขอเพิ่มเติมนิดนึงนะครับฟันแบบนี้เรียกว่าโอเวอร์ครับ เมื่อโตขึ้นกะโหลกเริ่มออก มี่โอกาศฟันสวยเป็นปกติได้ครับ(ผมเคยเลี้งมาสองตัวแล้วครับ เล็กๆโอเวอร์นิดๆ พอโตมาฟันสบกันพอดี) แต่ถ้าหมาเล็กสบกันพอดี(พอดีแบบล่าง-บนตรงกันเลย)พอโตขึ้นมีโอกาศอันเดอร์ครับ... :)>-
  • ขอนับถือครับ ผู้ขายที่ดีต้องแบบนี้อะครับ บอกข้อดีและข้อด้อยของสุนัขตรงๆ...คุณชอบก็ซื้อไป...คุณไม่ชอบก็ข้ามไป...บางคนลงแทบเป็นหมาเทพ แต่พอไปดูตัวจริงมีข้อเสียมากมาย...มันเสียเวลา เสียค่าน้ำมันรถอ่ะครับ ยังไงก็ขอชื่นชมอีกครั้งนะครับ =D> ^:)^ :063:
  • ครับเรื่องฟันความหมายผมเข้าใจพี่แต่ผมอาจจะใช้คำผิดไปนิด น่าจะเป็นโอเวอร์ครับ ผมเจอมากับตัวจริงๆเรื่องนี้กลัวมือใหม่ๆคิดมากไปจริงๆ อย่างที่พี่บอกบางตัวเล็กเป็นโตมาหาย บางตัวเล็กไม่เป็นโตมาเป็นก็เลยอยากอธิบายให้เข้าใจชัดๆครับพี่ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับสนใจสอบถามได้ครับสายเลือดนี้ราคานี้เลี้ยงไป 5-6 เดือนหมามาไม่ดีไม่พอใจเอามาคืนผม ผมยินดีซื้อคืนในราคาเดิมที่ซื้อผมไปอีกครับ ถ้าหมามาในสภาพฟกตินะครับ ราคานี้รับประกันให้ด้วยอาหารถึงออกกำลังกายดีมาแน่ๆครับ :-D ขออนุญาติพี่อำนวยครับดูอย่างตัวนี้เด็กๆผมให้เป็นเบอร์ 3 โตมา8เดือนกว่าก็อย่างที่เห็นครับน้ำเลี้ยงดี+ออกกำลังกายถึง+สายเลือดโตมาก็แบบนี้ละครับimage
    ไฟล์แนบ
    734762_358598447581481_406796846_n.jpg 206K
  • ส่งมาเสริมทัพ พิทบลู มิหลา อีกก็ได้ครับ กอล์ฟ ยอมรับคุณภาพ สุดยอดจริงๆๆๆ
  • งามคับ พี่กอล์ฟ
  • ไม่อันเดอร์ก็โอละมั้ง แต่ราคาน่าจับมาปราจีนอีกสักตัวนะเนี้ย ใหญ่แบบนี้ :o003:
  • สำหรับพี่เอกพี่อำนวยพูดตรงๆราคาผมลดให้ได้อีก555ไม้ต้องหลังไมล์ก็ได้เลี้ยงดีแบบนี้ผ่านเอาไปลากอีกผมชอบ :063:
  • พี่ครับ พอดีผมสนใจ f1 อ่ะครับ พอดีโทรไปแล้วไม่รับอ่ะครับ เบอร์ผม 0882939126
  • ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านที่ให้ความสนใจครับผม ถึงน้องที่อยู่พิษณุโลกตอนนี้เจ้า F1 มีเจ้าของเป็นที่เรียบรอยแล้วครับผม ยังงัยลองดู F3 นะครับผมรับลองเล่นได้ทุกตัวสนใจจริงๆโทรมาคุยกันได้เลยครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC12095.JPG 295K
  • สายเลือดแม่หมาครับimage
    ไฟล์แนบ
    337059.jpg 54K
  • ชอบครับgolf ชัดเจนดี
  • กลอฟ์ :063:
    ตรงไปตรงมา ไม่มีหมกเม็ด คุณภาพครับ

:m01: :m01: :m01:
  • เยี่ยมครับ ชอบครับ ตรงๆๆ
  • พี่เขาเป็นคนตรงครับ เลี้ยงหมาด้วยใจรัก ไปถึงบ้านมาแล้วนับถือครับ กอฟชัยภูมิ
  • ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านที่ให้ความไว้วางใจลูกหมาชุดนี้นะครับผม ตอนนี้ลูกหมาหมดแล้วครับ และท่านที่พลาดชุดนี้ไป ไว้มีผมงานชุดอื่นๆเราจะมาแจ้งให้ทราบนะครับผม ขอบคุณครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    298107.jpg 239K
  • พีครับพีอัฟรูปลูก red king + red yokie ให้ดูหน่อยครับ
  • จัดให้เลยครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC12236.JPG 256K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC12237.JPG 219K
  • บล๊อคที่ผมบอกสภาพยังใหม่ๆครับใช้ครั้งสองครับเองก็มีสนิมตรงด้านหน้าบ้างimage
    ไฟล์แนบ
    SDC12272.JPG 230K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC12271.JPG 220K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC12269.JPG 242K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC12270.JPG 244K
  • บล๊อคดูแล้วเอาไม่เอาชอบไม่ชอบบอกได้เลยนะครับผมยังงัยก็ได้ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC12244.JPG 246K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC12242.JPG 231K
  • ลูหมาบอดี้สุดๆทุกตัวเลยครับ ข้อมูลการขายชัดเจน :063: ^:)^
  • ขอติหน่อยครับกอล์ฟ ถ่ายรูปลูกหมาได้ขึ่เหร่มากนะ ตัวจริงสวยกว่าในรูปเยอะ F2 มาอยู่บางปะกงเรียบร้อยแล้วครับ ลงจากรถก็วิ่งซนเลยครับ ไม่ได้มีอาการกลัวหรือซึมเลย :-bd

คุณภาพทั้งคนทั้งหมา ต้องกอล์ฟชัยภูมิ ^:)^