ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Robinhood จัดหนัก
  • ครับผมก็ไม่มีอะไรมากเอาการฝึกซ้อมของเจ้าโรบินมาให้ชมกันครับผม ซ้อมรางบ่อยๆสโลปอัปมันไม่เร้าใจพ่อบอกต้องจัดหนักหน่อยลูกวันข้างหน้าเจ้าต้องเจอกับศึกหนัก5555 ทนลำบากตากแดดบ้างเจ้าจะได้แข็งแกร่ง :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC12323.JPG 247K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC12316.JPG 271K
  • โรบินบอกโหดไปไหมพ่อ555 ให้ลากขนาดนี้พื้นปกติก็เหนื่อยและหนักแล้วเล่นลากสโลปอัป20กว่าเซนบ้าไปแล้วนายเรา :-)) พ่อบอกเจ้าต้องลากให้ผ่าน7เมตรนะลูกรักimage
    ไฟล์แนบ
    SDC12306.JPG 270K
  • เอาคลิปไปชมกันเลยครับผม เช้าๆเย็นๆผมไม่ค่อยว่างเล่นกันสายๆแดดๆเลย :-D
  • Robinhood ขู่แต่เช้า ;O
  • มันหนักจริงๆไม่ลองไม่รู้ :-))
  • โรบินฮู้ด ฝากบอกพ่อมันว่า...

จัดหนัก จัดเต็ม แค่ไหนผมไม่เคยท้อรับไหวครับพ่อ
    แต่มันท้อใจแค่เวลาได้แชมป์แล้วพ่อหนีไปอาบน้ำ แล้วไม่พาผมไปด้วยเท่านั้นแหละ :-D :-)) :-)) :-)) :p
  • อนาคตโรบินจะได้ที่ไหนหรือไม่ได้อีกเลยผมไม่รู้ แต่ที่ผมรู้แน่ๆคื่อมันได้ใจและชนะใจผมไปเต็มๆโรบินนายแน่มาก :063: :-D
  • สนามนี้ อสูรขาว คงไม่ปล่อยผ่านให้แน่ๆ
  • ครับพี่มาร์คผ่านไม่ผ่านไม่เป็นไรครับพี่แต่มันผ่านใจผมไปแล้วไว้รอดูวันงานครับพี่ๆทั้งหลาย :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC12319.JPG 286K
  • เจ้าได้ใจพ่อไปเต็มๆ :-D
  • โห่ ข่ม ขู่ จิตวิทยา สำหรับนักกีฬาใหม่ๆๆคงใจฝ่อ แต่ขอบอกนะครับ น้องๆมือใหม่ เ็ห็นอย่างนี้แล้่วอย่าท้อนะครับ ซ้อมครับ สู้ครับ รุ่นนี้ เป็นรุ่นขวัญใจมหาชนจริงๆๆ เล็กก็ตื่นเต้นแบบสนุกๆอีกอย่าง ใหญ่สุดก็ตื่นเต้นแบบนิ่งเรียบๆ แต่รุ่นนี้รวมความตื่นเต้นทุกอย่างไว้ทุกวินาทีเมื่อลงสนาม อย่าออกไปเยี่ยวหรือเที่ยวกินของ555นะครับ ท่านจะพลาดโอกาส แต่ละตัวมีเวลาให้แค่ 60 วินาทีเท่่านั้น พอนึกชื่อได้ตอนนี้ ก็มี เรดโรบิน บารอน บาซ่าส พลอย โกโก้ ซูโม้ ซันซีโร่ ออ๊ฟติมัส แรมโบ้ เจ็ทโด้ ฯลฯ
  • แต่ละตัวที่คุณอาไล่ชื่อมาถ้าเป็นบอลก็สายแข็งๆทั้งนั้น555อย่าเจ็บอย่าไข้นะโรบินลูกพ่อ :-))
  • เชียร์กรามล็อคอย่างเดียวชนะแน่ๆๆ
  • ส่วนนี่ลูกชาย 502 อีกตัว วันงานอายุ9เดือนกว่าเองสนามนี้ขอเก็บประสบการ์ณถ้าอายุได้เมื่อไรมีลุ้น จริงเปล่าพี่เก่ง :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC12282.JPG 164K
  • กรามล๊อค ชื่อก็บอกแล้วว่า ล๊อค (ผลการแข่งขัน) ฮ่าๆๆ แชมป์ชัวร์ ฮา ....

แต่สนามนี้ อสูรกายขาว บารอน ต้องการชิงบรรลังค์จากแชมป์เก่าครับ
  • สู้ๆๆๆ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    สู้ 1.JPG 88K
  • :063: เท่จังเลย
  • บารอน เรดโรบิน แรมโบ้ ยังต้องหยุดดู เจ็ทโด้ ก่อนม๊าง5555555