ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

==== Kidakorn Kennel Present Breeding Pland Coming Soon ====
  • Sir : iPad [Kimbo X Hana]

Dam : Snow white [Woodie X Pink Lady]

Coming Soon......image
    ไฟล์แนบ
    หมาหน่อย..แจ้งออย-6500-.jpg 151K
  • ฝากชุดนี้ไว้หน่อยนะครับ

ชุดนี้ Made in Thailand อีกชุดของเราครับ ไม่ตามกระแส แต่แน่วแน่ในความเป็นเราครับ

ฝากชุดนีั้ไว้หน่อยนะครับพี่น้อง ย้ำครับ ราคาไม่แรงครับ..แบ่ง ๆ กันเลี้ยงครับ

พ่อหมาครับ : iPad [Kimbo X Hana]

ไฟล์แนบ
    DSC_0255.jpg 33K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0300.jpg 267K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0255.jpg 33K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1..jpg 30K

• แม่พันธ์ : Snow white [Woodie X Pink Lady]

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0557.jpg 127K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0005.jpg 35K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0008.jpg 159K
  • ผลงาน iPad ขึ้นกับ ตัวเมียเป็น สาย Biz ครับ

สีเดือนเศษครับ...image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1628.jpg 87K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1638.jpg 208K
  • ฝากไว้ด้วยนะครับ

เราอยากขอให้ทุก ๆ ท่านพิจารณาผลงานของเรา และขอให้เราเป็นอีกทางเลือกหนึ่งของท่านครับ ขอบคุณ

ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0361.jpg 275K
  • คุณภาพแบบจับต้องได้สบายๆ...แนะนำเลยครับ...แพลนพี่โตนี้วางไว้แบบที่สโนไวท์ยังวัยกระเตาะอยู่เลย...รอชมครับพี่
  • ปูเสื่อนอนรอเลย คู่นี้
  • จริงๆอย่างยิ่งครับ ปูเสื่อนอนรอเลยคู่นี้ :063:
  • ของดีแต่ราคาไม่แรง ต้องที่ Kidakorn Kennel ครับผม :063:
  • มี RED แลบมาซักสามสี่ตัวนะครับพี่แจ่มเลยครับ ^_^
  • ขอบคุณมหามิตรผู้อยู่ห่างไกลทุกท่าน...สำหรับคำติชม
    ขอบคุณน้องสุ ครับ...ที่เฝ้าติดตาม..ดูมาตลอด
    ขอบคุณนักจับมือทอง เช่นกันที่ติดตาม
    ขอบคุณท่านเอ ลพบุรีนะครับที่คอยติดามเช่นกัน
    ขอบคุณน้องต๊อป ราชบุรีมาก ๆ ครับ ( ปล.จะอัพราคาสักหน่อย เจอแบบนี้ ไปไม่เป็นเลย 555)
    ตั๊มครับ ถ้าได้มาส่งไปให้ตั้มปั้นได้ไหม 555