ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เวปที่เปิดกว้าง
  • ได้ลองเข้ามา ลองอ่าน พุดคุย สอบถามปัญหา
    ได้คำตอบหลากหลายแง่มุม มีทั้ง ดี และ ดี
    ได้นำไปลองทำก็เกิด ผล
    เป็นเวปที่ ให้ความรู้ คนเก่าๆในเวปก็ต้อนรับสมาชิกใหม่
    โดยที่ไม่รังเกียจว่าเป็นคนใหม่ ไม่แบ่งว่า เลี้ยงสายใหนๆถึงคุยกับสายนั้น
    เคยเข้าไปเวปนึง ต้องเป็นหมาคอก เขาเท่านั้นถึงจะคุยด้วย
    ถามปัญหาอะไร สอบถามอะไรกลายเป้นคนแปลกหน้า
    เพราะไม่ได้ซื้อลูกหมาที่เค๊าเลี้ยง ไม่ได้เลี้ยงหมาที่เขาเพาะขาย
    ต่างกันอย่างสิ้นเชิง
    ขอบคุณ พิทบลูโซน เวปที่หลากหลายความรู้
    เวปที่เปิดกว้างให้กับทุกคนที่เลี้ยง PITTBULL
  • อันนี้ต้องยกให้ ลุงมาร์คเลย ผู้บุกเบิกแห่งวงการ :013::013:
  • ดีครับผมเองก็รู้สึกว่ามีเพื่อนเยอะขึ้น
  • โฮ่ๆๆๆ เค้าเรียกว่า บอร์ด ฮาร์ดคอร์
  • รู้สึกเหมือนกันครับ

ในความรู้สึกผม ในนี้ ไม่มีใครขาใหญ่ ไม่มีใครเป็นปู่เวป ผีที่นี่ก็ฮาดี ไม่มีใครเป็นมาเฟีย(ยกเว้นคุณมาร์ค) มีแต่เพื่อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    20090126125326_20090108212313_1111.jpg 26K
  • :m077:

ขอขอบคุณด้วยอีกคนครับ
    ทำให้ผมได้มีที่ขาย ได้ลูกค้าจาก พิทบูลโซนมากมายเลย
    ขอบคุณจากใจจริงๆ ครับ.
    ไฟล์แนบ
    CIMG8562.jpg 59K
  • ทำให้ได้สาระมากมาย อะไรที่ไม่รู้ก็ถามได้ ได้คำตอบที่นี่แน่นอนค่ะ ได้ทั้งความรู้ได้ทั้งกำลังใจจากสมาชิกชาว pitbull Zone ขอบคุณป๋ามาร์ค และทุกคนในเว็บที่ชอบพิทบูลเหมือนเหมือนกันค่ะ
  • ขอบคุณด้วยอีกคนครับ เว็บเราก็ได้สมาชิกจากเว็บนี้ ครับที่ช่วยให้เรามีแรงบันดาลใจที่จะทำเว็บขี้นมาครับ www.rednose2008.co.cc
  • ได้ทั้งความรู้ + อุปกรณ์พิตบูล ที่หายากมากมายสำหรับต่างจังหวัด คุงคร้าบ:m001:
  • ขอบคุณทุกท่านครับ

คอนเฟิร์มครับ ยืนยันว่าบอร์ดนี้พวกเราทุกคนคือเจ้าของ
    เราทุกคนเท่าเทียมกัน และไม่มีใครเป็นขาใหญ่หรือได้รับอภิสิทธฺพิเศษแน่นอนครับ
    ผมเองเปรียบเสมือน เป็นเพียงผู้ดูแลบ้าน คอยเปิดปิดประตู คอยเก็บกวาดเช็ดถูบ้างตามสมควร
    สิ้นเดือนก็คอยจ่ายค่าน้ำค่าไฟ อะไรเสียก็คอยซ่อม มันจะได้เป็นบ้านหลังใหญ่ที่อบอุ่น
    เอาไว้ให้พวกเรามาใช้ประโยชน์กัน ก็ฝากพวกเราประคับประคอง บ้านหลังนี้ด้วยนะครับ

ใจจริงก็อยากแวะเข้าตอบกระทู้ทุกวัน แต่ก็กลัวตอบกระทู้เพลินๆ เก้าอี้ที่นั่งอยู่จะหายอะครับ

และเตรียมพบกับการเปลี่ยนแปลงครั้งใหม่เร็วๆนี้
    เราจะเปิดพื้นที่ย่อยๆ ในเว็บนี้ให้ท่านเอาไปบริหารกันเอง
    อยากเขียนอะไร อยากนำเสนออะไร ลุยกันได้เต็มที่ครับ
  • แหล่มเลย ลุง มีอะไรใหม่ๆมาให้เล่นอีกแล้ว :013::013:
  • :005:ก็เพราะ อย่างงี้แหละ ที่ทำให้ผมรักพิท....เยี่ยม:063: