ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีกหนึ่งความภูมิใจของเรา The Red Dragon Team
  • เจ้าบารมีกับสนามแรกของเส้นทางสิงห์นักลาก กับวัยเพียง9เดือนกว่าๆลูกชาย 502กับเลดี้ กับรางวัลที่ 1 รุ่น 33-36 เกินความคาดหมายของพวดเราจริงๆครับ มันทำได้ดีและหัวจิตหัวใจผ่านจริงๆ :063: กับการดูแลและฝึกซ้อมของพี่เก่งแฮนด์เลอร์มาดเข้ม5555 :-D มันคือหมูแต่ไม่ใช่หมูสนามจริงเปล่าพี่เก่ง แต่งานนี้โรบินผิดฟอร์มจริงๆสงสันเมาโค้ง แต่ไม่เป็นไรงานหน้าเอาใหม่พวกเราหัวใจพิตอยู่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    345287.jpg 164K
  • image
    ไฟล์แนบ
    321769.jpg 63K
  • image
    ไฟล์แนบ
    345287.jpg 164K
  • ยอดๆๆๆมาก ขอดูคลิปหน่อยครับ
  • มันยอดมว้ากก :-bd
  • โอ้ว แม่เจ้า ใครจะไปรู้ว่าในที่พักแรม เด่อะร๊อค อ๊อฟ ฯ ซุ้มอินเดียแดง จะมีแชมป์สนามแรกปี 56 รุ่น 33-36 "บารมี" ไอ้หนูหน้าย่นจา่ก ชัยภูมิ และสิ่งห์แก่หน้าหล่อ รองแชมป์สนามแรกปี 56 รุ่น 36-40 "เจ็ทโด้อุดร" เขานอนพักคุยกันเรื่องเอาแชมป์ นี้เองimage
    ไฟล์แนบ
    6368.jpg 240K
  • สุดยอดมาก :062:
  • :063: :) สุดยอดมากครับ ชื่อดีติดหูมาก "บารมี" ยังจำได้ตอนดูรายชื่อยังบอกในกลุ่มว่าชื่อเท่ห์ดี ตอนลากมาดีมากเลยยอดๆ
  • :006: ยินดีด้วยค่ะ
  • แล้วเจ้าโรบินฮูดมันลากได้กี่โลครับกอล์ฟ

วันนี้เอาพัฒนาการของ Red เหมย ลูกเจ้าโรบินมาฝากimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    337733[1].jpg 258K
    SDC16341.JPG 76K
    SDC16373.JPG 74K
  • มันยอดมาก ขอบอก
  • เอาใจช่วยนะ..Red Dragon "บารมี" เจ๋งมาก โรบิ้นฯ ก็สู้สุดใจ..อาจเพราะเดินทางไกลเลยเหนื่อย..สู้ ๆ ต่อไปนะพ่อโรบิ้นฯ..กล็อก17 กับ กาก้า(เหนือ) ยังจะตามเชียร์ พ่อ และ พี่-น้อง ต่อไป..
  • ขอขอบคุณทุกท่านร่วมแสดงความยินดีกับบารมีนะครับ @ พี่มาร์คขอบอก สุดยอด ตอนกอล์ฟเอาเก้าอี้ทับขาหรอพี่555 กอล์ฟมันตั้งใจพี่มันมั่นไส้กรามล็อค
  • image ยืมคำเขามาหน่อย ( พี่มีวันนี้เพราะน้องให้ )
    ไฟล์แนบ
    576001_577843995559483_1520036670_n_resize.jpg 65K
  • ทีมในดวงใจ ยินดีกับบารมีของพี่เก่ง ม้ามืดมากๆ
    โรบิ้น สนามหน้า อยู่เชียร์ตลอดงานแน่พี่กอล์ฟ :062:
  • ขอเชียร์ด้วย แฟนคับโรบิ้น...ดีจัยกับพี่เก่งด้วย
  • @jetdoud อาครับเรื่องเลี้ยงพิทเหมือนลูกอาคือไอดอลผมเลย แต่ถ้าเรื่องเต้นผมเก๋าสู้อาไม่ได้555 @TNT ขอบคุณครับผม @mofy ขอบคุณครับผม @kong26 ขอบคุณครับผม @Angie ขอบคุณครับ เมืองทองเจอกันนะครับ @pitbullzone มันยอดมาก ขอบอก 555 ตอนที่กอล์ฟเอาเก้าอี้ทับขาพี่มาร์คหรา ( ไอกอล์ฟมันตั้งใจพี่มันมั่นไส้กรามล็อค ) @north งานเมืองให้พี่อำนวยมาด้วยนะครับ @Hades นักรบของคุณเอกก็ไม่ธรรมดานะครับ @Aoe เป็นไงโอ้หน้ามือกับหลังมือตอนอยู่บ้านเฮี่ยเป้เลยน่ะ วันนั้นนิ่งกิ๊ก
    @lusasha77 มีรูปสวยขอชมด้วยนะครับ ฝีมือไม่รรมเลยครับผม
  • กลัวเด็ก ตลาดพูล บ้านเดียวกันเคือง รีบค้นหารูปบารมีก่อนเลย เยอะมากกว่าจะเจอตาลาย :o024:

ยอดเยี่ยมมากครับ เจ้าบารมี & คุณเก่ง :063:

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_1741.JPG 224K
    Copy of IMG_1546.JPG 188K
    Copy of IMG_1547.JPG 208K
  • ฝากให้ " ขวัญใจ " คนเดิม ด้วยนะคร๊าบ
    โอกาศ ทักทายกันน้อยจังเที่ยวนี้ จังหวะไม่ค่อยดี ไว้เจอกันงานเมืองทองนะ :033: :062:

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_1713.JPG 206K
    Copy of IMG_1860.JPG 169K
    Copy of IMG_1861.JPG 228K
    Copy of IMG_1862.JPG 227K
  • เคยพูดเสมอ ว่าทีมนี้้ กลุ่มนี้ ของก็อฟ มาดี มาแรง และครบวงจร เยี่ยมครับ
  • @power_pit ช่วงนี้อยู่ตลาดพลูมาได้เลยนะครับ ท่านสู้จะจัดข้าวหมูแดงตลาดพลูให้ อิอิ ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆนะครับ @jetdoud ขอบคุณครับอา กลุ่มเรามีกำลังใจขึ้นมาอีกเยอะเลย
  • มันเยี่ยมยอดและยอดเยี่ยมมาก "เจ้าบารมี"
  • @dogfunpark ขอบคุณครับพี่ เจ้านี้มันบ้ายุผมกับกอล์ฟยังงงกับมันอยู่เหมือนกัน
  • สุดยอดมาก
    ของผมยังไม่เดินเลย มาชลแวะมา ค่ายเอิ๊กอ๊าก ของพี่โจชลบุรีบ้างเนอ
  • ขอปรมมือให้ดังๆครับ " บารมี " ยอดเยี่ยมมากๆครับ

สำหรับทีมนี้แล้วพลังที่มีอยู่ในตัวหัวหน้าทีมและเหล่าสมาชิกทุกๆท่าน ผมว่าน่าติดตามชมมากๆครับกับผลงาน

เพราะมีถ้วยติดไม้ติดมือกลับบ้านทุกสนามเลย ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ :063:
  • @yoyosonic ถ้าไปชลต้องเจอกันอย่างแน่นอนครับ @num_mk ขอบคุณพี่ประธานหนุ่มวันนั้นที่เรานั่งคุยกันในงานเลี้ยงตอนเย็นได้แง่คิดดีๆเยอะมากครับ
  • ขอปรมมือให้ดังๆครับมันเยี่ยมยอดมากคับ :006: :006: :063:
  • ในบางเวลาแค่เราได้นั่งชื่นชม เด็กๆ ที่บ้านของเราก็ทำให้เราได้ความสุขจากเค้ามากพอแล้วครับ

ฉะนั้นผมคิดว่าเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเราท่านอื่นๆก็คงคิดเช่นกันกับผม คำตอบบนถนนสายลากน้ำหนักนี่แหล่ะที่จะช่วย

ให้เราเดินไปด้วยกันพร้อมกันอย่างมั่นคงและมีความสุขอย่างสมดุลย์ครับ ยอดเยี่ยม RED DAGON TEAM :039:
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4095_resize.JPG 79K