ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ความสวยนั้นมันหาง่าย!!!!
  • ความสวยนั้นมันหาง่าย
    แต่!!!!สมรรถนะพร้อมระบบประสาทที่ดีเยี่ยม.........
    รวมด้วยความกล้าคือสิ่งที่หายาก....
    ถ้าคุณมีเก็บมันไว้ให้ดี......
  • เทพมาเกิด
  • TerT แผลงฤทธิ์ตอนใหม่ หุหุหุ เยี่ยม รู้สึกว่าจะอยู่ยูเครนนะครับถ้าจำไม่ผิด :063:
  • นี่ขนาดไม่มีปีกนะ
  • ยิ่งกว่า จาพนม อีกกกอ่ะ สุดยอดดดดด
  • หมานินจา แน่ๆเลย นี้ท่ามันพรางตัวได้นะ ใช่เลย :m93:
  • ผมเชื่อว่านี่คือสิ่งที่สุนัขหลายพันธุ์ทำไม่ได้ แต่พิทบลูทำได้ มันคือมนต์เสน่ห์ที่พวกเราหลงรัก แต่จะมีซักกี่คนที่สามารถ
    ดึงความสามารถของพิทบลูออกมาได้ขนาดนี้ มันจ๊อดมาก
  • ,มันคือไอดอลของเด็กที่บ้าน
  • สุดของสุดของสุด ยอดหมา
  • เจ๋ง นึ่สิของจริง ^:)^
  • Yesssssss นี่แหละพิตในฝัน

หล่อมาก
  • สุดยอด จริงๆ
  • อากาเมะ ชัดๆ :021:
  • ขอเอามาลงด้วยครับ นี่คืออีกตัว แม้อาจจะไม่จี๊ดเท่ากับเจ้า Tret แต่ที่น่าภูมิใจคือ เป็นไทยหลังอานพันธุ์ผสมครับ อยู่ที่ฮาวาย ดูแล้วก็ free running ได้ดีพอสมควรเลยครับ :D

• สุดยอดครับ' =D>