ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนด้วยครับ
  • น้องหมาตัวร้อน ซึม ไม่ค่อยกินอาหารครับ อาการผิดไปเยอะแรกๆ คึกคักครับพอเบื่ออาหารซึมไปเลย กินไม่ค่อยได้มา 2 วันแล้วครับ นอนซึมอย่างเดียว ใครเคยเจอแบบนี้ช่วยตอบที่นะครับ
    ขอบคุณครับ
  • พาหาหมอครับ เสี่ยงเป็นลำไส้อักเสบ ด่วนด้วยนะครับ
  • เห็นด้วยกับคุณ Best_Bully_Cadet รีบพาไปหาหมอดีกว่าคับ เสียเงินไม่เท่าไร แรกกับ 1 ชีวิต ผมว่ามันคุ้มนะ อย่ารออีกเลย
  • ขอบคุณครับ