ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนคุณมาร์คครับ
  • คือว่าผมจะนำข้อมูล ความรู้ ในเวปนี้ ไปเผยแพร่ให้ผู้อื่นทราบอ่ะครับ จะได้หรือป่าวครับ ผมขออนุญาติก่อนหากไม่ได้ผมก็จะยังไม่นำไปเผยแพร่
  • ตามสบายครับ เจตนาที่เขียนขึ้นมาก็อยากให้คนได้อ่านเยอะๆอยู่แล้วครับ แต่ถ้าจะกรุณาใส่เครดิสให้ผมหน่อยก็จะขอบคุณมากๆครับ มันคือกำลังใจที่ดี ที่ได้เห็นสิ่งที่เราเขียนได้เป็นประโยชน์แก่คนอื่น แต่เห็นหลายท่านก๊อปบทความที่ผมเคยเขียนไว้ไปทั้งดุ้น นอกจากไม่ให้เครดิสคนเขียนแล้วยังแอบอ้างเป็นของตนเองอีกด้วย :-D
  • ครับ ขอบคุณครับ