ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาบ้านเช่าที่พัทยา ด่วน
  • คือว่าเพื่อนของผมครับย้ายไป สภ.พัทยา บ้านพักข้าราชการไม่มีเลยต้องหาบ้านเช่าอยู่ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆใครที่อยู่พัทยาหรือมีบ้านเช่าแถวนั้นขอความกรุณาติดต่อ 084-8604450 ดิว เพราะวันที่ 1 นี้จะต้องรายงานตัวเข้าทำงานแล้วแต่ยังไม่มีบ้านพักอยู่เลย (ขอราคาไม่แรงน่ะ 2000-4000) ยังรับได้คับ ฝากรวบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวพิทโซนทุกท่านด้วยน่ะคับ ขอขอบคุณเป็นอย่างสูง :-c
  • เอ่อ ผมอยู่แถวพัทยารบกวนถามชื่อเพื่อนพี่ได้มั้ยครับ เผื่อว่าเป๋น รุ่นพี่ นรต ที่ผมรู้จัก ย้ายมาตำแหน่งอะไร ยศอะไรครับ
  • 2000-4000 หายากคับคงได้แค่ห้องเช่า
  • แฟลต ตำรวจมีไม่ใช่เหรอครับ ใกล้โรงพักด้วย 2000-4000 คงได้แค่ห้องแถวครับ มีห้องแถวที่ซอยเนินพลับหวาน, ชอยเขาน้อย, ซอยเขาตาโลฯลฯ ที่เขาประกาศให้เช่าเยอะเลยครับ
  • Best_Bully_Cadet ชั้นประทวนคับพี่ เพื่อนผมชื่อ ส.ค.อ. ทวนทอง อุตรา ผบ.หมู่ สภ.โล๊จูด (ตำแหน่งเก่า)
    อยากได้บ้านเช่าเป็นหลังอ่ะ เห็นว่า 5000-7000 สู้ได้คับ รบกวนด้วยคับขอบคุณคับ
  • ArMlunatic ขอบคุณมากคับพี่เห็นว่าแถวนั้นไม่ค่อยปลอดภัยเด็กติดยาเยอะอีกอย่างเวลาเื่พื่นเข้าเวรแฟนแกไม่กล้าอยู่บ้านคนเดียวอยากได้บ้านเช่าที่ปลอดภัยและเป็นหลังอ่ะคับไม่ต้องมีบริเวณบ้านก้ได้คับเป็นห้องแถวก็ดีคับ ขอบคุณอีกครั้งคับ
  • งั้นก็แนะนำ ทาวน์เฮ้าร์ แล้วกันครับปลอดภัยกว่าห้องแถวนะผมว่า ถ้าไหวถึง 7000 อ่ะครับ แนะนำที่ซอยเขาตาโลครับ หมู่บ้านเยอะ ตลาดใกล้ๆ คนเยอะ การจราจรไม่ค่อยติดขัดเท่าไหร่นัก