ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

F-1 Advance ทำมาย ใหญ่ขึ้น
  • เช้าๆ ลุกขึ้นมาก็เปิปพิสดาร
    ให้ลูกๆ กิน ก่อนตัวเองกินทุกวัน เย็น มันก็กินก่อนตู เหยื่อยฉิบ.

เอ แต่วันนี้เปิดถุงF-1 มารู้สึกแปลกๆ
    ทำมายเม็ดมันใหญ่ขึ้น สีอ่อนลง และเป็นขุยๆที่ผิว ไม่รู้ผมรู้สึกไปเองรึเป่า หรืออุปทานไปเอง
    กลิ่น ไม่รู้ซิ ไม่ค่อยได้ดม
    มองดูถุงบรรจุ เออ มันบวมๆ มากกว่าเดิม หรือว่าคิดไปเองอีก

เลยลองเอา กระสอบ อาหารชั่งเครื่องชั่ง น.น. วัดดู
    เมื่อก่อน ทุกถุง ก่อนเปิดจะวัด หนัก 15.1 กก.(ไม่รู้เครื่องชั่งของผม ตรงรึเป่า หรือ โรงงานผลิตเผื่อเอาไว้บวกกับ นน.ถุง)
    ปัจจุบัน หนัก 15.2 กก. ทั้ง 2 ถุง

เออดียิ่งชอบใจใหญ่เยย
    ส่วนหมา มันก็ยัง กินเหมียนเดิม หรือหนักกว่าเดิม ไม่แน่ใจ มื้อแรกเอง(แต่ตูจะจนแล้ว)

ใครเห็นเหมือนผมบ้างครับ?

ที่ถามไม่ได้มีวัถุประสงค์ ตำหนิ ติเตียน อะไร กับคุณมาร์คและคุณนภาครับ
    ชอบครับ จะหนักเลยเป็น 15.3-15.5 เลยก็ได้ แต่ห้ามขาด
    ไฟล์แนบ
    S5000430.JPG 17K
    S5000428.JPG 12K
    S5000431.JPG 25K
  • ไม่มีเครื่องชั่ง 5555+

พรุ่งนี้เอาโคโค่มา ตัวเดียว หรือเอาลายเสือมาด้วย ครับ พี่ จุ๊บ
  • ละเอียดจังพี่จุ๊บ อยากเห็นหมาแดงตัวเป็นๆสะเเล้ว ฟันมันจะขาวสักแค่ไหน อิอิ
  • ประเด็น หัวข้อกะทู้มันอยู่ที่เม็ด ครับ
    ส่วน น.น. ได้มาเพิ่ม ก็ ไม่ว่าอะไร ดีซะอีก

รดชาด ไม่รู้ไม่เคยลอง
    แต่จำได้ เคยมีคนในเวป นี้ ทดลองกิน จำไม่ได้ว่าชื่ออะไร

เม็ดมันใหญ่ขึ้น ความหนาแน่นในถุง มันน้อยลง
    คล้ายๆ ฟองสบู่ใหญ่15ลูก กับเล็ก20ลูก แต่จุอากาศเท่ากัน ในปริมาตรเดิม

ผมว่าก็ โอเค นะ เพราะถุงบรรจุ ขนาดนี้ น่าจะได้ถึง 20 โลด้วยซ้ำไป
    เปิดถุงมาแล้วดูฟูๆๆ ค่อยน่า แบกกลับบ้านนหน่อย

หยก
    โค่โค่ มาด้วย ครับ
    โต้ง
    เอาไปจูงด้วยเลย

พี่มีกิจธุระกับหยก
    จะมีของแจก แจก ฟรีฟรี ให้กับ พวกเรา ที่มามิ้ตติ้ง
  • ฮ่าๆๆๆ อันนี้ สนับสนุน โดย พี่จุ๊บ เลยนะเนี่ย

หยกเคยกินแล้วพี่ เม็ดแข็งๆ รดชาด เค็มๆมันๆอ่ะ บอกไม่ถูก
  • ของแจก ฟรีๆๆ โต้งชอบๆๆ เดียวจองให้ ว่าแต่มันจะกัดโต้งไหม่อะ ครับน้า จุ๊บบบ
  • แจกฟรีๆ รอยเขี้ยว ไม่เอาน๊ะพี่
  • โต้ง พี่ให้ฟรี
    พิเศษ.........บอกไม่ล่าย

หามิกซ์ เอาเองละกัน

หยก ไม่รู้ ดอกคูณ มาได้รึเป่า
  • :021::021::021::021::021::021::021:หุหุ
  • กำลัง เป่าหู ให้หยุดงานอยู่นะพี่ 555+
  • 0.2 นั่น ถุง กะ เลเบิ้ล อุอุ