ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ที่พักใกล้เมืองทองครับ
  • สอบถามเพื่อนๆพี่ๆในบอร์ดครับอยากทราบว่าท่านใดพอรู้จักที่พักที่อยู่ใกล้หรือไม่ไกลเมืองทองธานีสนามแข่งลากน้ำหนักบ้างครับคือผมต้องการที่รับหมาเข้าอยู่ด้วยได้อะครับมีสนามหญ้าหน่อยๆให้หมาขี้เหยี่ยวแบบอยู่แล้วหมาได้พักแบบเต็มทีหน่อยพักวันที่ 29มิถุน่ายนอะครับ หรือท่านใดมีเบอร์ติดต่อก็ช่วยทีนะครับผม เรื่องราคาแพงหน่อยไม่เป็นไรครับเน้นหมาอยู่สบายๆขอบคุณครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0236.JPG 245K
  • ในเมืองทอง จะมีคอนโดที่คนไปซื้อทิ้งไว้ แล้วให้คนเช่าเป็นรายวัน คนที่มาเช่าส่วนมากก็จะมาธุระที่เมืองทองแทบทั้งนั้น ลองไปเดินหาดูครับ เขาจะติดป้ายพร้อมเบอร์โทรไว้ ปีที่แล้วหลายท่านมาแข่งก็พักตามห้องเช่าเหล่านี้ครับ

ใครว่างหรืออยู่แถวนั้นแวะไปจดเบอร์ให้เพื่อนหน่อยครับ
  • จัดเต็มเลยนะคับ พี่

:063:
  • ที่พักคนหาไม่ยาก แต่หมาด้วยเนี้ยยากครับ ในเมืองทองไม่น่าจะมี เพราะเขาห้ามเลี้ยงครับ
  • ครับผมขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆครับเอาแบบเดินทาง30นาทีถึงอะไรประมาณนี้ก็ได้ครับผม :-D
  • ทีมพี่มีกี่คน หมากี่ตัวครับพี่
  • ตอนนี้พี่เก่งแกจะไปก่อนตั้งแต่27-29เลยครับแกไปพักงบ้านแก ผมเกรงใจมันหลายคนเลยว่าจะหาที่พักครับผมไป29พัก29คืนเดียวครับหมา2คน3ครบัผม :-D
  • สอบถามหน่อยครับ จากรูปถ่ายด้านบนรูปแรก หมาแดงตัวซ้ายมือสุดของพี่ที่มีเครา ชื่ออะไรครับ เป็นลูกของพ่อแม่พันธุ์ตัวไหนครับ ตัวใหญ่และตันดีจัง
  • คน 3 หมา 2 ครับ ท่านเจม
  • จะพยายามดูให้ครับ
  • หาไม่ได้ ก็บ้านผมก็ ยินดีต้อนรับนะ คับ คุยกับพี่สู้ไว้ อาจจะหาเต้น ขนาดใหญ่ มากาง
    สัก 10 หลัง ไว้ต้อนรับ พี่น้องชาวอีสานคับ ผมก็คนอีสาน คับคนหนองคาย เดินทางไปเมืองทอง
    ก็ ไม่เกิน ชม.ถึง
  • ขอขอบตุณพี่ๆทุกท่านนะครับผม :-D ตอบคุณ narmas ตัวที่คุณว่าพี่เก่งเรดดราก้อนจับอยู่มันคือเจ้า502รับผม สนใจสายเลือดสอบถามได้ที่ 0872251761 :-D ไว้เจอตัวเป็นๆที่งานลากเมืองทองครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    198982.jpg 140K
  • พักด้วยคนได้มั้ยคับฮ่าๆๆๆแต่อาจจะมีหลายคนฮ่าๆๆๆๆๆ
  • คับยินดีต้อนรับเลยคับ
    image
    image
    ที่กลางเต้นคับ
    image
    สระน้ำไว้โดดน้ำเล่นคับ
    image
    หลังนี้ข้างบน ก็กางมุ่ง ได้ประมาณ 4 หลังใหญ่ ลมเย็นสบายคับ
    image
    ทุกเต้นจะมีปักไฟ ไว้ให้คับ เพือร้อน ส่วนใครขี้ร้อนก็ไปนอน แอร์ ในห้องรับแขกพิตบลูนนท์
    นอนได้ประมาณ 4-5 คน ห้องน้ำมีไว้บริการ 2 ห้องคับ รายละเอียด อาจมาลงอีก ทีประมาณวันที่ 10 คับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_20130529_111933.jpg 62K
    IMG_20130529_112923.jpg 81K
    IMG_20130529_113342.jpg 123K
    IMG_20130529_121631.jpg 96K
    IMG_20130529_122125.jpg 95K