ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

.......iPad [Kimbo X Nana] - SnowWhite [Woodie x Pinklady]..
  • วันนี้ทางคอก Kidakorn Kennel ก็มีผลงานชุดที่ 4 ออกมาให้จับจองแล้ว
    หลังจากที่ห่างหายนานคัรบ สำหรับลูกสุนัขชุดนี้เป็น Pitbull ออกสไตล์ Bully ซึ่งเกิดจาก
    พ่อพันธ์ คือ iPad[Kimbo-Hana] ซึ่ง iPAd เป็นพ่อพันธ์ของเราเอง
    ส่วนแม่พันธ์คือ Snowwhite [ Woodie - Pinklady ]ซึ่ง Snowwhite ก็เป็นแม่พันธ์ของคอกเราเอง

สำหรับ Breeding Plan ชุดนี้เป็นการผสมผสานระหว่าง Bully Stlye ในสายเลือด Re มา Mix กับ Gotti , Greyline
    ส่วนผลที่ได้ออกมาก็เป็นลูกสุนัข เพศผู้ 5 เพศเมีย 2 ครับ ที่นี้ลองมาไล่ดูสายเลือดกันสักนิดพอรู้เป็นแนวทางนะครับ

พ่อของลูกสุนัขชุดนี้ คือ iPad ตัว iPad เป็นลูก Kimbo [ Mojo x Vinus] โดยเจ้า iPad เป็น Bully ที่มีเนื้อตัวที่หนา ส่วนสู่งกำลังพอดี ไม่สู่ง ไม่เตี้ยจนเกินไป
    ลิปปากใหญ่ กระบอกปากหนา เป็นทรงและใหญ่ ที่สำคัญ iPad สามารถที่จะเล่นกิจกรรมเบา ๆ ได้ เช่น สปริงโพล ว่ายน้ำ
    iPad เคยให้ลูกมาแล้วคอกหนี่ง ถือว่าเป็นที่พอใจกับทางคอกมากครับสำหรับชุดนั้น และเราก็ได้เห็นแนวทางการจ่ายลูกของ iPad แล้วว่าจะออกมาทางไหน ต้องแก้ทางไหน
    เราจึงได้ทำการวาง Plan breeding สำหรับ iPad ไว้ โดยการมองหาแม่พันธ์ที่มีความ Correct ไว้
    จนในที่สุดก็ไปได้ Snowwhite [ Woodie - Pinklady ] ซึ่งบรีดโดย หมวดเป๋ (ยศในขณะนั้น) เราก็เฝ้าเลี้ยง Snowwhite มาจนสามารถที่จะเป็นแม่พันธ์ได้จึงได้ทำการ Breed กับ iPad ขึ้นมา
    และก็ได้ลูกสุนัขเป็น เพศผู้ 5 ตัว เพศเมีย 2 ตัว ครับ โดยลูกสุนัขเกิดเมื่อวันที่ 15 เมษายน 2556
    แต่เป็นที่น่าเสียดายครับ ลูกสุนัขชุดนี้ได้ถูกจับจองไปหมดแล้ว เหลือเพียงตัวสุนัขเพศเมียเพียงตัวเดียวเท่านั้น ที่ยังเหลืออยู่ครับ
    ถ้าท่านใดสนใจสุนัขเพศเมียในแบบ Bully โดยที่ท่านสามารถนำไปต่อสายได้อีกไกล เราขอเสนอสุนัขเพศเมียตัวนี้ไว้ให้ท่านพิจารณาครับ ลูกสุนัขอายุได้ประมาณ 45 วัน วัคซีนแล้ว 1 เข็มครับ
    สนใจติดต่อ 086-8682444 หรือที่ Facebook : Panupong Wannawong ได้ตลอดเวลานะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    iPad-snow.jpg 46K
  • ตัวเมียตัวสุดท้ายแล้วครับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0030.jpg 46K
    DSC_0036.jpg 46K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0034.jpg 56K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0063.jpg 41K
    DSC_0062.jpg 45K
    DSC_0055.jpg 78K
  • พ่อของลูกหมา

image
    ไฟล์แนบ
    Copy-of-DSC_0252.jpg 34K
  • แม่ของลูกหมา image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0557.jpg 28K
  • ตาของลูกหมา image
    ไฟล์แนบ
    249671_10150219408677486_4353684_n.jpg 47K
  • ยายของลูกหมา image
    ไฟล์แนบ
    PINK LADY.JPG 112K
  • สุดท้ายขอขอบคุณ พิทบูลโซน และคุณมาร์คครับ...
  • มาคกิ้งสวยสุดๆ :m44: :063:
  • ราคาแพงเปล่าครับท้ายคอก
  • อยากได้ขาวๆแบบนี้บ้างจัง..น่ารักครับพี่โต :063:
  • :063: :063: :063: มีโมเช่ที่ตาด้วย เท่มากเลยครับ ;-)
  • ของดี มีคุณภาพอย่างนี้ไม่นานไปแน่ครับ ใครสนใจรีบเลยนะครับ...
  • ตัวสุดท้ายแว้ว...สำหรับคุณภาพที่ลงตัว...ต่อสายได้สบายๆเลยครับ
  • สตอปหน้า กระดูก โครงสร้าง สวยเลยครับพี่โต ตัวนี้ถ้าลงสนามประกวดท่าทางจะมันส์แน่ๆ ^_^
  • เยี่ยมครับ
  • ขอบคุณครับ คุณ hippi

คุณ Sakaew_pit ลองโทรมาได้เลยครับ

ขอบคุณครับ พี่เอ

ขอบคุณครับ คุณใหม่ ระยอง

ขอบคุณครับจ่า...

ขอบคุณครับ สุ กับ ตั้ม

ขอบคุณครับ hanami30

• ของเค้ามีแต่หล่อๆงามๆวุ้ยหุ้ย อิจฉา
  • 555 ขอบคุณครับท่านหนึ่ง
  • ขออนุญาติปิดการขาย ตัวเมียตัวนี้นะครับ ขอบคุณครับ
  • ......ขออนุญาติปิดการขาย ลูกสุนัขชุดนี้ นะครับ และขอขอบคุณ..ท่านเจ้าของลูกสุนัขคนใหม่

ที่รับไปเลี้ยงดู และขอขอบคุณทุก ๆ ท่าน ที่เฝ้าติดตามด้วยนะครับ...ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 79K
  • อย่าขี้คุยเรื่องสายเลือดมากฮ่ะ เดี่ยวท่านจะโดนพวกนี้ด่าเอาได้ :p :p

image
    ไฟล์แนบ
    464445224210211111423.jpg 107K
  • ขอบคุณครับที่ตักเตือนกัน...ครับ ท่าน det_cm ..

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นที่เรา อธิบายถึงสายเลือดของหมาแต่ละตัวนั้น

เจตนาที่แท้จริงก็เพื่อให้ผู้ที่เข้ามาดูหรือคิดจะซื้อ

หมาได้ทราบถึงข้อมูลที่ละเอียด ที่เป็นจริง

ว่ามีที่มาที่ไปอย่างไร พ่อแม่ ปู่ย่าตายาย เป็นตัวไหน เจตนาไม่มี

อื่นใดเลยครับส่วนเรื่อง " ขี้คุย " ไม่รู้จะไปคุยเรื่องอะไร

ก็แค่บอกคุณสมบัติของหมาเราแค่นั้น ตามที่เราคิดครับ

มันคงไม่มีอะไรนักหรอกคับ เพราะเราเป็นเพียงคอกเล็ก ๆ ไม่อยากไปยุ่งกับใคร

ครับ ส่วนใครจะว่าอย่างไร ก็ชั่งเขา ปล่อยเขาไป ครับ อยู่ใครอยู่มันอะดีแล้วครับ

ปล.ขอบคุณนะครับที่หวังดีครับ