ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Miss วั๊นซ์ว๊องซ์ ลูกสาววุ่นวือ
  • ลูกสาวตัวจี๊ด อายุ 50วันแล้ว แนว Micro Exotic
    ตัวเก็บในการสร้างแปลนบรีดของผม อินบรีดเน้นๆ หนักๆ ดับเบิ้ลวุ่นวือ
    เจอกันแน่ๆครับ งานพัทยา
    เตรียมพบ ขบวน Exotic ฺีRed bullies จากค่ายผม เจอกันแน่นอนครับ

วันนี้ผมกล้าพูดได้อย่างเต็มปากเลยว่า วุ่นวือ เป็นตัวกระจายสายไมค์แลนด์แบบแดงๆ สู่ภาคใต้
    (หลังจากที่คอกพี่ใหญ่ Pattriot Bullies Campเป็นผู้ทำให้สายนี้ดังในประเทศไทย)
    วุ่นวือเป็น "ตัวเดียว"ในภาคใต้ ที่สามารถกระจายสายเลือดMikelandแบบแดงๆ เน้นๆ และตั้งสาย ของ ตัวเองได้ แต่ต่อจากนี้ เตรียมพบกับ สายเลือดMikelandของวุ่นวือ แนวExotic เน้นๆ แน่นๆได้เลยครับ

วุ่นวือ Vs วั๊นซ์ว๊องซ์ คอยดูแล้วกันว่าผมจะทำได้มั้ย imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0567.jpg 53K
    DSC_0568.jpg 53K
    DSC_0571.jpg 48K
    DSC_0574.jpg 54K
  • หน้าตาเหมือนพ่อมันตอนเด็กๆเลยนะครับว่าน แปลน อินบรีด 2xวุ่นวือ น่าจะมีอะไรเด็ดๆออกมา
    ให้ได้ยลแน่ๆนะครับ ^_^
  • น่ารัก ฝุดๆ ครับ
  • ลูกใครเหรอพี่
    ลูกวุ่นวือกับใครคับ
    ใช่ป่าว :-D
  • imageนี่ก้ออีกตัวในครอกครับ ลูกวุ่นวือ ที่ผมเก็บเอาไว้เหมือนกันครับ การันตีการจ่ายลูกครับ
    ไฟล์แนบ
    1046987_541007872623270_128353289_o.jpg 227K
  • ของพี่กบนี่แหละครับ
  • สวยมากเลย
    หมาของพี่ว่าน
    กับหมาของพี่กอล์ฟ
    มันแน่เลยปีหน้า :-D
  • สุดย้อดเลยครับ รอ โอกาด เอา มา ไว ลาว ชัก ตัว
  • คุณว่านมีรูปแม่มันไหมครับอยากเห็นจังครับ ไม่มีไม่เป็นไรนะครับ.....
  • bee_kp แม่มันเป็นลูกสาวไวรัสครับ
    ขอบคุณทุกท่าน
  • คอกนี้ แนว ไมโครเอ๊กโซติก แบบเน้นๆเลยครับ สวยมาก ผมไปดูมาแล้ว
    แต่ละนางเด็ดๆทั้งนั้น ตัวเมีย บานนนนน เลือกไม่ถูกเลยครับ
  • ว่าน ถ้ามีแดงๆส่งมาให้พี่มั่งนะคับ

ตัวเก็บสวยมากๆคับ ว่าน ( ที่สำคัญ แดง ด้วยสิ )

:063:
  • มีตลอดแหละพี่บูม สนใจบอกน้องได้