ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามหน่อยนะคับ
  • ที่บ้านเลี้ยงหมาให้มันกินอาหารอะไรกันคับ
    เพราะว่าตอนนี้ที่บ้านให้กิน f1 อยู่
  • ที่บ้านก็ F1 ครับ
  • F1 สีม่วง ขอรับกระผม
  • ข้าว กับ โครงไก่สับเอาไปต้ม

ใส่อาหารผสมด้วยนิดหน่อย

สัดกระจ่าย ไม่เหลือ

อาหารเม็ดอยากเดียวบ้างทีมันเบื่อ ไม่ค่อยกิน

ส่วนมากของผมให้อาหารเม็ดอย่างเดียวเวลาที่ไม่ว่างกลับมาต้มไก่

เปลี่ยนไปเรื่อยๆๆ บ้างวันก็เนื้อวัว ผสมโครงไก่ เอาไปล้วน

อ้วนแน่ๆๆๆ หมาผมมันเรื่องมากครับ
  • อาหารเม็ดผมให้กินProformance
  • f1แถวบ้านไม่มี