ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามพี่ๆการส่งหมาครับ
  • คือว่าที่ขอนแก่นเขาไม่รับพิทบลูแล้วครับ เห็นมีพี่บอกมีส่งได้ที่โคราชและอุดร ผมเลยอย่างสอบถามว่าเพื่อนๆพี่ๆท่านใดมีเบอร์ติดต่อ2ทีนี่บ้างครับผม บอขคุณครับ :-D พอดีผมอยู่ชัยภูมิครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2979.JPG 279K
  • ถ้ายังเป็นลูกหมา ไม่น่าจะมีปัญหาครับ ที่ไม่รับน่าจะเป็นหมาโตครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์คมากๆครับที่ขอนแก่นไม่รับเลยครับผมลูกหมาก็ไม่รับครับ :-(( บอกรับลูกหมาอยู่แต่พอบอกพิทบลูจบเลย
  • แม่งควาย แค่ลูกหมา ก็อย่าไปบอกมันซิครับ บอกมันหมาไทยลูกผสม 55
  • ผมก็ว่าอย่างนั้นละพี่แต่ก่อนก็ส่งได้มันกลัวลูกหมากัดคอมันมั้ง555555555 :-D ใจก็อยากจะบอกพี่แต่มันไม่เหมือนนะสิพี่
  • ร้องเรียนต้นสังกัดไปเลย ว่ามันไม่อยากให้บริการลูกค้า บริการแบบไม่ใช่สมอง แค่ลูกหมามันจะไปกัดใครได้
  • ลูกผู้ใหญ่บ้านจัดแม่งเลย กลัวไรว่ะ555
  • เท่าที่รู้มา Cargo การบินไทยไม่รับหมาตระกูลเทอเรียกับอีกหลายสายพันธุ์แล้วนะครับ
    แต่ไม่รู้ว่ามั่วนิ่มบอกเป็นลาบราดอร์ เขาจะดูออกหรือเปล่า :-D