ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาการประหลาด ของลูกสุนัขเพศเมีย
  • เรารับน้องมาเลี้ยงตั้งแต่2เดือนค่ะ สังเกตุเจอในอาทิตย์แรก หลังจากน้องฉี่
    ซักพักก็มีน้ำขุ่นๆซึมที่อวัยวะเพศน้อง หรือบางทีอยู่ในบ้าน ก็มีซึมๆค่ะ
    หลังจากนั้นก็หายไป จนวันนี้น้องได้3เดือนครึ่ง ก็เป็นอีก อาการภายนอก
    ซนและทะโมนเหมือนเดิมเป็นปกติค่ะ เพิ่งเห็นหลังจากพาน้องไปเดินเล่น
    หลังจากฉี่ซักพัก ลักษณะ ซึมๆเป็นหยดๆนะคะ เร็วไปไหม
    ถ้าน้องจะเป็นฮีท หรือเป็นมดลูกอักเสบ รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ #:-s
  • มันอยู่ที่การกินอาหารครับ ไม่เป็นไรหรอกครับ เหมือนคนดื่มน้ำน้อยฉี่ก็จะเหลืองเข้มหน่อย
  • ฮีทคงเป็นไปไม่ได้นะ
  • ขอบคุณค่ะ...ลืมมา Update เลย
    ไปหาหมอมา หมอบอกว่าเป็นฉี่ที่ค้างอยู่ค่ะ
    คอยสังเกตุหน่อย โอกาสติดเชื้อง่ายด้วย
    ถึงน้องพิทเราอดทนจริง อึดจริง แต่จะป่วยแบบนี้ง่าย
    ผิวหนังก็แพ้ง่าย ติดเชื้อกับระบบสืบพันธุ์ก็ง่ายค่ะ