ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Vespapink ฝากถึงไอ้งูเห่าออกมาเจอกันที
  • กูไม่เคยไปเสือกเรื่องของมึงนะ ถ้าจะชนช่วยหาเรื่องที่มันแน่นกว่านี้หน่อยได้มั้ย

ถ้ามึงเก่งจิง อย่างที่มึงโพสล่ะก็ มึงจะลบเฟซหนีกูทำไมว่ะ ไอ้ขี้เรื้อนเปียกสองราง มึงเจอกูงานไหน กูซัดมึงคว่ำแน่
    เออ อีกอย่างนะ เรื่องนี้ผ่านไปเป็นเดือนแระ นี่มึงความรู้สึกช้าหรอ หรือ แค่ไม่รู้จะชนกูยังไง เลยเอาเรื่องนี้มาอ้าง มาทำเป็นประเด็น
    และอย่าบอกนะ ว่าเห็นกูโพสด่าคนลอยๆที่หน้าเ้ฟซ มึงเลยคิดว่าเป็นตัวมึง และ คิดว่ากูไปด่ามึง
    อ้าววววว ไอ้เหี้ยยย นี่มึงร้อนตัวเองนะเนี้ย งั้นก็แสดงว่าที่กูด่ามาทั้งหมด นั่นตัวมึงจิงๆชั่ยมั้ยเนี้ยยยย โถๆๆๆๆ
    ไอ้เหี้ยยยย บอกคนอื่นว่ากูน่ะเด็กเห่อหมอย เด็กเมื่อวานซืน เออออ.....แล้วมึงจะกลัวเด็กเมื่อวานซืนอย่างกูทำไมว่ะ สาดดดด นี่ถ้าไม่กากจิง มึงทำไม่ได้นะเนี่ย ยอมทำทุกอย่างเพื่อ "เงิน" สิ่งเดียวจิงๆ

ถ้าอยากจะชนกับกูนัก ทำไมมึงไม่เปิดหน้าชนกูตรงๆว่ะ
    กูมันก็แค่เด็กกะโหลก กะลาคนนึง
    เก่งจังนะมึง ลบเฟซหนีกู แต่แม่งเสือกไปทำเป็นเก่ง โดยไม่ให้กูเห็น เออออ กูอยากจะถามมึงคำนึงนะว่า "ลูกผู้ชายเค้าทำกันแบบนี้หรออออ ????? "
    ในเมื่อมึงอยากเจอกูนัก เดี๋ยวกูจัดให้ มึงไปงานไหน เจอหน้ากู หลบกูให้ดีหล่ะ กูซัดมึงคว่ำทั้งยืนแน่ไอ้ควยยยยยimageimage
    ไฟล์แนบ
    1003356_616965135014595_1516084659_n.jpg 169K
    1003356_616965135014595_1516084659_n.jpg 169K
  • เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมไปด่าคนๆนึงในเฟซ
    ที่มาเตะตัดขา หมาผม ด่าหลังไมค์ เพื่อให้หมาตัวเองขายออก

ผมก็ด่าลอยๆๆๆๆๆๆ ของผม
    แต่คุณเชื่อมั้ย มันมีงูเห่าสายเลือดหมาขี้เรื้อนตัวนึง ดิ้นออกมา อย่างกะหมาโดนน้ำร้อนลวก
    และ มันคงโมโหจนหน้ามืด ไม่รู้จะเอาเรื่องไหนมาเป็นประเด็นดี มันก็เลย
    เอาเรื่องที่ผมเคยมีปัญหากับลูกค้า(กากๆ) คนนึงมาแชร์
    ทำราวกะว่ากูเป็นคนดีนะ กูต้องเอาเรื่องของคนชั่วๆออกมาเปิดเผย

กูอยากจะถามมึงหน่อยนะว่า สมองมึงดีเลหรอ หรือว่า ความรู้สึกมึงช้า เพราะ เรื่องที่มึงเอามาโพสเนี้ย กูว่ากูเคลียไปตั้งเป็นเดือนแล้วนะ ถ้ามีงเป็นคนดีจิง ทำไมมึงพึ่งโพสล่ะ อย่ามาอ้างนะว่าพึ่งเห็น
    เพราะ ตอนนั้นกูเห็นมึง "กระทืบไลค์ซะตีนแตกเลย"
  • อยากจะมาชนกับผม เพราะ ร้อนตัวเอง ที่โดน เด็กกะโหลก กะลา อย่าผมด่า

จึงออกตัวล้อฟรีเลยว่า กูเอามึงแน่นะเว๊ยยยยย ด่าแม่ม แชร์แม่ม หน้าเฟซกูเลย สาดเอ๊ยยยย
    ดูภายนอก เหมือนว่าพี่แกเก๋าจิง เจ๋งจิงเนอะ

แต่ !!!!! ความจิง (ที่น่าสลด) คือ พี่ท่านเสือก ลบเฟซผมทิ้งไปซะแร้ว
    แง่ววววว จะเอายังไงกันแน่คับ จะด่าผม จะชนกับผม แต่ไม่ให้ผมรู้ ไม่ให้ผมเห็น แบบนี้มันจะสนุกอะไร จิงมั้ยล่ะคับ
  • เอ้าาาา งั้นคนที่กูด่าขึ้นมาลอยๆ ก็คือมึงหรอเนี้ย ????
    งั้นเรื่องที่กูได้ยิน ได้ฟังมา ก็จิงหมดเลยอะดิ ที่มึงด่ากู ด่าหมากูไว้น่ะ

เพราะ ถ้าไม่จิงมึงคงไม่ดิ้นเป็นหมาขี้เรื้อนโดนน้ำร้อนสาดแบบนี้หรอก
    กูอยากจะถามมึงหน่อยว่า มึงมีเหี้ยรัยกับกูว่ะ ถึงได้มาแอบด่ากูลับหลัง
    กูไม่เคยมองมึงอยู่ในสายตาเลย และไม่เคยไปด่า หรือ เตะตัดขามึงก่อนด้วย ทุกวันนี้ กูมองมึงก็แค่ คนที่หาแดกกับหมาแค่นั้น
    สรุป มึงแอบด่ากูลับหลังก่ิอน และ จิงนะสิ ถามจิง ด่ากูมัยวะ กูงง !!!

มึงก็คอกใหญ่กว่ากู ผู้ใหญ่กว่ากู แต่มึงเสือกมาลอบกัดหมากูเนี่ยนะ
    ถามจริง มึงกลัวกูขนาดนั้นเลยหรอ ???

ทุกวันนี้มึงเคยคิดย้อนกลับไปมองดูสิ่งที่มึงเคยทำไว้มั้ย เคยคิดมั้ยว่าทำไมคนถึงไม่สนใจหมามึง ทั้งๆที่เสนอโปรโมชั่นล่อตาล่อใจลูกค้า ซะขนาดนั้น กูว่า หมากูก็ไม่ได้เทพติดปีกมากมาย แต่ทำไมถึงมียอดผสมขนาดนี้
    ซึ่งสวนทางกับหมามึง ที่แม่งจะแก่ตายคาคอกอยู่แล้ว ก็ยังไม่ค่อยมีคนไปผสม
    นี่เป็นเพราะ หมามึงห่วย หรือเพราะ คนที่เป็นเจ้าของ มันเหี้ยยย จนไม่มีใครอยากเข้าไกล้กันแน่ว่ะ

ของอย่างงี้มันวัดกันที่ "คุณภาพ" ล้วนๆ ไม่ได้วัดกันที่ราคาคุย ราคาโม้
    และ ของที่มันมีคุณภาพจิงๆ ถึงแม้จะโดนด่า จะโดนเตะตัดขา ด่าลับหลัง มันก็ยังคงอยู่ได้ด้วยตัวของมันเอง
    ต่างจาก ของที่มันมีแต่ราคาคุย ถึงจะด่า หรือ พยายามเตะตัดขาคนอื่นเท่าไหร่ มันก็คงไปไม่รอด image
    ไฟล์แนบ
    993383_617000821677693_1797337365_n.jpg 182K
  • พยายามจะอ่านเรื่องราวใน Face แต่ตัวเล็กจัง เดี๋ยวผมก๊อบแล้วขยายมาอ่านก่อน - -"
  • เดี๋ยวผมจัดอันแจ่มๆให้คับ แต่ถ้าใครอยากจะเกาะติดทุกสถานการณ์ แบบเต็มๆตา ก็เข้าไปดูในเฟสผมได้เลยคับimage
    ไฟล์แนบ
    1146571_598309350213456_248792621_n.jpg 85K
  • มึงต้องการแชร์เพื่อเป็นอุทาหรณ์จิงๆหรอออ
    เพราะที่จิง เรื่องนี้เกิดมาประมาณเกือบเดือน
    ถ้ามึงหวังดีจิง และ ตั้งใจจะแชร์เพื่อเป็นอุทาหรณ์อย่างที่มึงพูด ทำไมมึงไม่แชร์ตั้งแต่วันนั้นเลยล่ะ ?????
    หรือว่า มึงแค่ต้องการจะเอ่ามันมาเป็นประเด็น โดยใช้คำว่า "แชร์ไว้เพื่อเป็นอุทาหรณ์" มาเป็นข้ออ้าง เพื่อทำให้ตัวเองดูดีกันแน่ ????? image
    ไฟล์แนบ
    577247_617291621648613_488960281_n.jpg 30K
  • เดาว่าคงจะหมาสวยสู้ไม่ได้เลยเอาเรื่องเท่าจิ๋มมดมาโจมตี อิอิ

แต่คุณว่านก็น่าจะออกมาอธิบายให้คนอื่นรู้นิดนึงนะครับว่าทำไม ไม่ให้เทริ์น
  • @ JapanPitBull เรื่องนี้เคลียจบกันไปนานแล้วคับ ผมได้ออกมาอธิบายทุกอย่างเรียบร้อยหมดแล้ว
    :063:
  • สงสัยจะเป็น มหากาพย์เรื่องยาว 55
  • กำลังมองๆน้องหมาจากทั้งสองทั้งนี้อยู่พอดี
    ท่าทางต้องรอซักพัก [-( ดูว่าใครหมู่ใครจ่า
  • @ seryuka ผมไม่ได้เป็นพ่อค้าขายหมาเป็นอาชีพคับ ผมมีแค่พ่อพันธุ์เปิดผสมอย่างเดียว
    ส่วนลูกหมาที่ผมโปรโมทนั้น เป็นสิทธิ์ของเจ้าของแม่หมาเท่านั้นคับ ผมไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้อง
    ผมเพียงแต่ช่วยหาตลาด ช่วยโปรโมทให้เท่านั้น ซึ่งเรื่องนี้ถือว่าเป็น after service ปกติของผมอยู่แล้ว
    (ลูกค้าทุกท่านที่เคยนำแม่พันธุ์มาผสม คงทราบกันดี)
    และ ที่สำคัญ เรื่องราคาเท่าไหร่ ยังไง ต้องโทรติดต่อกับเจ้าของ(แม่พันธุ์)เองคับ หรือ ถ้าหากไม่รู้จัก ไม่มีเบอร์ เจ้าของหมา โทร หรือ ส่งข้อความในเฟส มาถามผมได้เลยคับ
  • เด็ดดอกไม้สะเทือนถึงดวงดาว ระวังกับดักกันด้วยนะครับ สู้ๆครับ
  • """คุยอวดตัวเองว่าเลี้ยงหมาดี เลี้ยงห้องแอร์ กินอาหารเกรดพรีเมี่ยม ถุ้ย!! กูไปเหนสภาพบ้านมึงกับหมามึงมาแล้วว่าเปนยังไง หมาเชี้ยอะไรผสมเปน 10-20 แม่ ฟังแล้วขำว่ะ เปิดโรงงานปั๊มหมาหรอพี่ 555+ ก้อแค่หากินกับหมาแหละว่ะมึง ถ้าไม่มีหมาสงสัยลูกเมียมึงคงจะอดตายแน่เลยว่ะ แถมกลางคืนนอนในบล๊อค บ่องตงสงสารหมามากๆ คุยว่าหมามึงซื้อมาเปนแสน สายเลือดขั้นเทพ แต่การเลี้ยงดูมึงสถุนมาก มีเงินซื้อหมาเปนแสนก้อเท่านั้นล่ะคับไม่ได้หมายความว่าคุนจะเจ๋งอะไรหนักหนาหรอกน่ะ หมาผมหมาบ้านๆสายเลือดบ้านๆแต่ก้อไม่เคยปล่อยหมาให้อดๆ กินเศษอาหารแบบที่คุนเลี้ยงหรอกน่ะ แล้วยังมีหน้าไปคุยให้ชาวบ้านฟัง ไม่อายตัวเองบ้างหรอคับ ผมล่ะอายแทนคุนจิงๆ ที่ออกมาพูดไม่ได้มีเจตนาจะโจมตีใครหรืออะไรก้อแล้วแต่ เพราะผมก้อแค่คนเลี้ยงหมา ไม่ใช่ให้หมามาเลี้ยงแบบไอ....หรอกคับ ก้อแค่อยากจะให้เปนอุทาหรณ์สำหรับคนที่จะเริ่มเลี้ยงหมามือใหม่ๆ ไม่ว่าจะเปนพันธุ์ไหนก้อตาม ผมโดนหลอกมาเยอะ ก้ออยากจะแบ่งปันประสบการณ์ ใครที่คิดจะซื้อหมา ก้อคิดให้ดีไปดูตัวจิงยิ่งดีใหญ่เพราะเราจะได้เหนการเลี้ยงดูด้วย ไม่ใช่ตัดสินใจแค่เหนในรูป ผมโดนมาแล้ว ทุกวันนี้ก้อต้องเลี้ยงเค้าไปจนกว่าจะตายจากกันไป.... อย่าลืมน่ะคับว่าหมาหรือสัตว์เลี้ยงอื่น ก้อมีความรู้สึกอย่าใช่เค้าเปนเครื่องมือเลยคับ น่าสงสาร"""

เป็นเพราะข้อความนี้ป่าวครับที่มันโดนคุณสุดๆ คุณถึงออกมาด่าเค้าน่ะ

มันจิงอย่างข้อความข้างบนป่าวครับคุณ vespapinkไหนว่าทำคอกไปเป็นแสน

ช่วยถ่ายรูปมาโชว์หน่อยได้ไหมครับถ้ามีจิงๆ หรือว่าแค่คุยโอ้วอวดให็ตัวเองดูดีขึ้นมา

อีกอย่่างเค้าจะเขียนจะลบใครออกในเฟส มันก็สิทธิของเค้า

ไม่ใช่พวกน่าตัวเมียที่เอา เฟสเมียตัวเองไปเเอบส่องคนอื่นน่ะ

ถ้าเก่งจิงคุณก็ไปหาเค้าเลย อย่ามาพิมด่าเค้าแบบนี้มัน แปลืองกระทู้บอร์ดดีๆ

ผมว่าคุณก็ได้แค่ดีแต่ปากด่าคนอื่นพูดโอ้วอวดไปวันๆแหละครับ

• คุณ m_max คร้าบบบบบ ด้วยความเคารพอย่างสูง
    ประการแรก ไม่ทราบว่าคุณเคยมาเห็นที่คอกผมรึป่าวคับ ?????
    ถ้าไม่เคยมา แล้วคุณจะทราบได้ยังไงคับ ว่าที่เค้าโพสมามันคือเรื่องจิงหรือไม่ ?????
    อย่างที่สอง ผมไม่เคยประกาศเลยคับ ว่าผมทำคอกไปเป็นแสนนะคับ ผมแค่ทำเป็นห้อง ติดแอร์ขึ้นมา พอให้หาอยู่ได้เท่านั้นเอง ไม่ทราบว่าเรื่องนี้ไปได้ยินมาจากไหนคับ ????? ช่วยพาคนที่บอกคุณมาหาผมหน่อยได้มั้ย
    ส่วนเรื่องรูปดูได้ในเพสผมนะคร้าบบบบบ
    ส่วนเรื่องที่คุณด่าผมว่า ผมหน้าตัวเมีย เอาเพสเมียไปส่องคนอื่นน่ะ
    เอออออ ไม่ทราบว่าคุณอยู่กับผมตลอด 24 ชม. เลยหรือยังไงคับ หรือไม่ คุณก็คงจะทำแบบนั้นบ่อยล่ะนะ
    ถึงคิดออกมาได้ 555555
    เดี๋ยวก็รู้คับ ว่าผมดีแต่ปากรึป่าว ?????
  • คุณ m_max นี่คือสิ่งที่ผมได้ยินมา
    ผมก็เลยโพสในเฟสของผม ไปลอยๆ โดยไม่ได้เอ่ยชื่อใครใดๆทั้งสิ้น

ก็อย่างที่คุณบอกนั่นแหละคับว่า "เค้าจะเขียนจะลบใครออกในเฟส มันก็สิทธิของเค้า"

นี่ก็เฟสผม ผมจะเขียน หรือ จะโพสอะไรมันก็สิทธิของผม ถูกมั้ยคับ ????
    เพราะ ผมก็ไม่ได้ด่าเอ่ยชื่อ หรือ เจาะจงตรงตัวว่า ต้องเป็นใคร

แปลกนะคับ ในเฟสผม เพื่อนในเฟสมีตั้งเป็นพัน แต่ทำไมไม่มีใคร ออกมาดิ้นเหมือนหมาเลยซักคน
    ที่ผมเห็น ก็มีอยู่คนเดียวนี่แหละ

ผมขอถามหน่อยนะว่า "ถ้าเค้าไม่ได้มาด่าผมก่อนจิง จะออกมาดิ้น เหมือนหมาทำไมคร้าบบบบบ"

"งั้นก็แสดงว่า มึงแอบด่ากู ด่าหมากู เตะตัดขากูก่อนจิงน่ะสิ มึงถึงได้ดิ้นยังกะหมาโดนน้ำร้อนสาด ซะขนาดนี้"image
    ไฟล์แนบ
    644236_598573990186992_1706818994_n.jpg 58K
  • แล้วนี่คืออะไรคับ ร้อนตัว จนอยู่ไม่ติดหรออออออimage
    ไฟล์แนบ
    999186_598574126853645_1864684935_n.jpg 45K
  • ยังมีอีกๆ
    สงสัยว่า ที่ผมโพสมันคงไปทำร้ายจิตใจแกมากเกินไป ถึงออกมาเต้นร่าวๆ ราวกะกุ้งเต้นแบบนี้image
    ไฟล์แนบ
    1157648_598574316853626_1323541527_n.jpg 42K
  • หลังจากนั้น ก็โยงไปเรื่องการผสมหมา ซึ่งเรื่องนี้เกิดมาเกือบเดือนนึงแล้ว และทุกอย่าง ก็เคลียไปหมดแล้วด้วย
    ไม่ทราบว่าจะแชร์เพื่ออะไรคับ ????? สมองช้าไปรึป่าวเอ่ยยยยimage
    ไฟล์แนบ
    1146571_598309350213456_248792621_n.jpg 201K
  • เรื่องน่าขำอีกอย่างคืออะไรรู้มั้ยคับ ??? คือ ด่าผม แต่ไม่ให้ผมเห็น แบบนี้จะเรียกว่าอะไรดีคับ
    เรียกว่าแทงข้างหลัง สิงห์คีย์บอร์ด หมาลอบกัด หรือว่า ดังแต่ท่อดีเอ่ยยยยย
    ลูกผู้ชายเค้าไม่ทำกันแบบนี้หรอกคับ มันตุ๊ดเกิ๊นนนน ทำไปก็อายหมามันป่าวๆimage
    ไฟล์แนบ
    1012461_618045821573193_894429459_n.jpg 56K
  • เรื่องแรกนะครับที่คุณ vespapink ว่าเรื่องที่ทำคอกเป็นแสนผมไปไ้ด้ยินมาจากใครนั้นหรอครับ

คุณลองเดินไปส่องกระจกดูสิครับ นั่นแหละคนนั้นแหละที่บอกนะ

vespapink สิงหาคม 2012 Permalink
    ของผมบ้างนะ
    ค่าทำคอก 70000
    ค่ากระจก 10000
    ค่าแอร์ 20000

จากกระทู้นี้ครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/608471#Comment_608471

ส่วนที่สอง คุณแน่ใจหรอครับว่าคุณไม่เอาเฟสแฟนตัวเองไป ส่องของคนอื่นนะครับ

ลองกับไปดูในนี้นะครับ

vespapink กรกฎาคม 7 Permalink
    "นักเลงพิทบูล" ตัวจิง เสียงจิง มาแว้วคร้าบบบบบบบบ
    ถ้านักเลงจริง กรุณาอย่าทำตัวเป็นอีแอบคร๊าบบบบบ กรุณาช่วยปลดบล็อคผมด้วย ผมจะได้เห็นในสิ่งที่คุณโพส นี่ถ้าไม่มีเฟซเมีย ผมคงไม่ได้เห็น

จากกระทู้นี้ครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/35780/บีเจ-ใครคือเจ้าของ-s/p1

ทั้งหมดนี่คงชัดนะครับ คงไม่แถ่ไปไหนอีกนะครับ

• กูล่ะฮากร๊ากกกกกกกกก นี่มึงรวน จนไม่รู้จะขุดเรื่องอะไรมาชนกับกูแล้วชั้ยมั้ยเนี้ยยย ?????

บ่องตงๆเลยนะว่า แบบที่มึงทำอยู่เนี้ย กูเรียกว่า "โชว์โง่ ออกสื่อ" แบบเน้นๆ ไม่มีเซ็นเซ่อร์เลย ควายเอ๊ยยยย

ประเด็นแรกที่มึงขุดขึ้นมา คือ "เรื่องโรงเรือนหมาบ้านกู"
    กูถามมึงจิงๆนะ ว่ากูไปขอเงินมึงสร้างหรอว่ะ 5555555 กูเห็นมึงตรวจสอบซะละเอียดถี่ยิบ

ถ้ามึงรู้ขนาดนี้แล้ว มึงไม่รู้หรอ ว่ากูทำจิงๆ ????
    มึงนี่รู้มากกว่าเมียกูอีกนะเนี่ย 555555
    ส่วนจำนวนเงินที่กูลงไปนั้น "มันเป็นแค่จำนวนเงินคร่าวๆ ในการสร้าง"
    หรือมึงจะแถอีกว่า งบประมาณในการสร้างจิง จนเสร็จ ราคาเท่าไหร่
    กูต้องลงให้คนอื่นรู้หมดทุกบาท ทุกสตางค์

กูไม่ใช่รัฐบาลนะโว้ยยย ที่จะต้องมาบอกรายละเอียด "การใช้เงินของตัวเอง" อย่างละเอียดถี่ยิบ
    ให้คนอื่นรู้ทุกบาท ทุกสตางค์ ถ้ามึงอยากตรวจสอบนัก กูแนะนำให้มึงไปเป็นนักการเมืองฝ่ายค้านซะนะ
    มึงจะได้สิทธินั้นทันที ทั้งตรวจ ทั้งค้าน ทั้งแถ สมใจมึงไปเลยไง

ตั้งแต่กูเกิดมา กูยังไม่เคยเจอใครที่แม่ง "โง่และควายยยยย" เท่ากับมึงเล้ยยยย
    โถ่ไอ้เชี้ยยยย เอาเรื่องเงินในการทำโรงเรือนของกู มาชนเนี้ยนะ
    เงินก็เงินกู บ้านก็บ้านกู กูก็ไม่ได้ไปขอเงินพ่อ เงินแม่มึงมาซะหน่อย มึงจะเดือดร้อนอะไรนักหนา

เออออออ อีกเรื่องนึงเลยนะ ถ้ามึงยังพอมีสมองอยู่บ้าง
    ช่วยกลับไปคิดหน่อยนะว่า กูทำโรงเรือนซะขนาดนี้ กูจะให้หมากูแดกเศษอาหารหรอว่ะ

มึงอยากรู้ชั่ยม๊ะ ว่ากูทำโรงเรือนจิงมั้ย เดี๋ยวกูจะให้มึงดู ให้หาโง่นะ ไอ้ฟายยยยย
    imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    404894_341644229213355_420559015_n.jpg 33K
    429399_341644289213349_1129666131_n.jpg 48K
    421795_347756051935506_233164821_n.jpg 55K
    383539_365796183464826_629967258_n.jpg 95K
  • "ส่วนที่สอง คุณแน่ใจหรอครับว่าคุณไม่เอาเฟสแฟนตัวเองไป ส่องของคนอื่นนะครับ

ลองกับไปดูในนี้นะครับ"
    ........................................................................................................

โถ่ๆๆๆๆๆ ไอ้ควายเต็มแม็กเอ๊ยยยยยย
    ในวงการนี้ กูว่ากูก็เจอกับคนมาเยอะนะ แต่บ่องตงว่ามึง แม่งงง"โง่สุด ควายสุดเลยว่ะ"

ที่มึงเอากระทู้นี้มา ถามจิง มึงไม่ได้แหกตาดูรายละเอียดเลยหรอว่า ความจิงมันคืออะไร ?????
    กูจะบอกให้เอาบูญนะ ที่มึงเอามาน่ะ "มันเพจกู" เมียกู กะกูเป็นผู้ดูแลเพจอยู่
    แต่บุคคลที่โพสนั้นบล๊อกกูไว้ กูจึงไม่เห็นข้อความ
    แต่เมียกูเห็น "กูจึงจำเป็นต้องใช้เฟสเมียกู ชี้แจงกลับไป" ตาแจ้ง หายโง่รึยังล่ะทีนี้
    กูตอบมาซะขนาดนี้แล้ว "มึงยังว่ากูแถอีกมั้ย ไอ้ควายเต็มแม็ก"

แล้วอีกอย่างนะ ถ้าจะเล่น จะชนกู ช่วยกรุณากลับไปอัพเกรทสมองตัวเองก่อนเถอะ

image
    ไฟล์แนบ
    363767.jpg 194K
  • "มันจิงอย่างข้อความข้างบนป่าวครับคุณ vespapinkไหนว่าทำคอกไปเป็นแสน

ช่วยถ่ายรูปมาโชว์หน่อยได้ไหมครับถ้ามีจิงๆ หรือว่าแค่คุยโอ้วอวดให็ตัวเองดูดีขึ้นมา

อีกอย่่างเค้าจะเขียนจะลบใครออกในเฟส มันก็สิทธิของเค้า

ไม่ใช่พวกน่าตัวเมียที่เอา เฟสเมียตัวเองไปเเอบส่องคนอื่นน่ะ

ถ้าเก่งจิงคุณก็ไปหาเค้าเลย อย่ามาพิมด่าเค้าแบบนี้มัน แปลืองกระทู้บอร์ดดีๆ

ผมว่าคุณก็ได้แค่ดีแต่ปากด่าคนอื่นพูดโอ้วอวดไปวันๆแหละครับ"

...................................................................................................................................

ทีนี้มึงตาสว่างขึ้นบ้างรึยัง ???? ที่กูตอบน่ะ ชัดเจนพอมั้ย
    กูโอ้อวด หรือ หน้าตัวเมียรึป่าว ?????
    ตั้งแต่กูชนกับใครมา กูชนด้วยตัวเองตลอด ไม่เคยใช้พวก
    และใช้เฟซกูเอง ไอดีกูเอง ชนมาตลอดเหมือนกัน กูไม่เคยสร้างไอดีใหม่ เพื่อเอามาลอบกัด ลับหลัง

ส่วนคำว่า"หน้าตัวเมีย" ที่มึงพูดน่ะ กูว่ามึงน่าจะใช้คำนี้ได้เหมาะกว่ากูนะ

กูจะบอกอะไรให้ ว่ากูทำเกือบจะทุกวิถีทางละ ทั้งโทรหาก็แล้ว อะไรก็แล้ว
    แต่มัน เสือกพูดไม่รู้เรื่อง พูดจาวกไปวนมาอย่างเดียว พอเริ่มหาทางแถไม่ได้ แม่งงง ก็ตัดสายหนีกู
    พอกูโทรจี้มากๆเข้า ก็ดั๊นปิดเครื่องหนีกูเลย จนกูว่า กูจะไปหามันเองแล้วเนี้ย

ที่กูมาโพสที่บอร์ด ก็เพราะ มันเข้ามาส่องในนี้ทุกวัน กูเลยตั้งใจ จะโพสให้มันเห็นงัย
    ไอ้ควายเต็มแม็กกกกกก

ถ้าอยากจะลากไส้เน่า ออกมาแฉลล่ะก็ ขอโทษทีนะ กูไม่มีให้มึงลากว่ะ
    แต่สำหรับพวกมึงสิ มีให้กูลากออกมาทั้งยวงเลยยยยย
    ฝากคาบข่าวไปบอกมันด้วยนะว่า กูรอนานแล้ว ถ้ากูโพสไปเรื่อยๆ เดี๋ยวคนอื่นเค้าจะเบื่อซะก่อน
    และระหว่างรอ เดี๋ยวกูจะเล่านิทานไส้เน่าให้ฟัง ทีละเรื่อง ทีละเรื่อง
    เล่าไปเรื่อยๆ เราไม่เหนื่อย เราไม่เมื่อย

คงหมดธุระมึงแล้วนะ ไปไกลๆส้นตีนไป กูอยากรบกับนายพล ไม่ใช่พลทหารปลายแถวอย่างมึง จบป่ะ

• ใครจะทะเลาะกับใครก็ตามสบายนะคับ แต่อย่าเอาพวกกลุ่มผม น้องผม (ต๋อง ไซบีเรีย เพชรบุรี)ไปเกี่ยว เพราะถ้ามีอะไรเกี่ยวกับพวกผมโทรมาได้เลย เบอร์คงหาไม่ยาก ถ้าไม่พอใจก็พูดกันมาตรงๆ...พวกผม...มันคนเพชร รับรองไม่ดีแต่ปากแน่ ถ้าอยากจะเจอ
  • @ papika พูดกันตามเนื้อผ้าแบบผู้ใหญ่ น้องคุณ (ต๋อง ไซบีเรีย เพชรบุรี) เกี่ยวครับจากรูปครับเพราะอาจโดนหมิ่นฯได้ครับ ( กฏหมายหมิ่นฯ ถูกผิดไม่เกี่ยว แต่ถ้าเอาเนื้อหา เรื่องราวของบุคคลหนึ่งไปบอก เผยแพร่ให้บุคคลที่สามรู้ ซึ่งเป็นที่มาให้เสียทางทำมาหาได้ อาจโดนหมิ่นฯได้ครับ ) ฉนั้น เตือนน้องคุณครับให้เขาระวังเวลาจะโพสอะไร มีอะไรให้คุยกับคู่กรณีโดยตรงเหมือนที่คุณ papika บอกคนอื่นอยู่ในตอนนี้ครับ
    image

ผมไม่ใช่นักเลง ผมไม่สู้ใคร ผมไม่ล้ำเส้นใคร แต่ใครอย่ามาล้ำเส้นผม ผมขออยู่บนความยุติธรรมครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled.jpg 279K
  • อะโอเคเรื่องคอกนะ คุณลองกับไปอ่านให้ดีนะอย่าใช่อารมดูดิ๊ว่าผมจะสื่ออะไร

"" ช่วยถ่ายรูปมาโชว์หน่อยได้ไหมครับถ้ามีจิงๆ หรือว่าแค่คุยโอ้วอวดให็ตัวเองดูดีขึ้นมา "

ส่วนเรื่องเฟส ผมก็ยังงง ว่าผมโง่เองหรือว่าคุณ แถ่คับ

"มันเพจกู" เมียกู กะกูเป็นผู้ดูแลเพจอยู่
    แต่บุคคลที่โพสนั้นบล๊อกกูไว้ กูจึงไม่เห็นข้อความ
    แต่เมียกูเห็น "

" นี่ถ้าไม่มีเฟซเมีย ผมคงไม่ได้เห็น "

แล้วก็ในรูปนี้

image
    ไฟล์แนบ
    363774.jpg 87K
  • พี่กานคับ เรื่องนี้ผมได้คุยกับต๋องเรียบร้อยแล้วคับ โทรไปถามต๋องดูได้
    และ ที่สำคัญเรื่องนี้ ผมไม่เอาต๋องเข้ามาเกี่ยวด้วยแน่นอนคับ

"นิสัยผมพี่ก็น่าจะรู้ ว่าผมชนกับใคร ผมจะชนคนเดียวเี่ดี่ยวๆ ไม่เคยใช้พวก ไม่เคบลอบกัด และ ไม่เคยต้องไปดึงใครให้เข้ามาเอี่ยว หรือ มีส่วนร่วม"

ผมเพียงแค่ขออนุญาติ "ก๊อปรูปทีั่พี่เคยแชร์ให้" มาลงเท่านั้นคับ เพราะ ที่เฟสผมลบทิ้งไปแล้ว
    ส่วนนี้คือหลักฐานนะคับ ว่าผมได้ขออนุญาติต๋องแล้วจิงๆ

"ผมไม่ได้เป็นคนประเภท ชอบซัดใครโดยไม่มีเหตุผลคับ" เพราะ ถ้าเรื่องไหนไม่จิง ไม่มีหลักฐาน ผมไม่พูดแน่นอนคับ
    ถ้ายังไงก็ลองไปคุยกันดูดีๆก่อนนะคับ ว่าเรื่องจิงมันเป็นยังไง จะได้ไม่ผิดใจกันป่าวๆ imageimage
    ไฟล์แนบ
    578967_618262354884873_1938731628_n.jpg 35K
    13596_618262264884882_650721164_n.jpg 29K
  • แล้วที่คุณบอกไว้นะ
    "" ถ้าอยากจะลากไส้เน่า ออกมาแฉลล่ะก็ ขอโทษทีนะ กูไม่มีให้มึงลากว่ะ
    แต่สำหรับพวกมึงสิ มีให้กูลากออกมาทั้งยวงเลยยยยย
    ฝากคาบข่าวไปบอกมันด้วยนะว่า กูรอนานแล้ว ถ้ากูโพสไปเรื่อยๆ เดี๋ยวคนอื่นเค้าจะเบื่อซะก่อน
    และระหว่างรอ เดี๋ยวกูจะเล่านิทานไส้เน่าให้ฟัง ทีละเรื่อง ทีละเรื่อง
    เล่าไปเรื่อยๆ เราไม่เหนื่อย เราไม่เมื่อย "
    คงหมดธุระมึงแล้วนะ ไปไกลๆส้นตีนไป กูอยากรบกับนายพล ไม่ใช่พลทหารปลายแถวอย่างมึง จบป่ะ

สงสัยคุณคงคิดนะว่าผม คงเป็นกลุ่มเดียวกะที่ มีปัญหากะคุณอยุ่นะ อ่านเกมส์ผิดแล้วครับ 555+

ผมเข้าดู เวปนี้มานานมากแล้วนะ ตั้งแต่เวปเก่า จนมาถึงเวปเนี่ย ยังไม่รู้จักใครหรือ.เคยคุยกะใครในเวปนี้เลย

อ๋อเคยมีก็แค่โทรไปซื้อ เสื้อกันหนาว pitbullzone กะพี่มาร์ค แค่นั้นแหละ

เพราะฉะนั้น อยากเชิญรบกะใครก็ตามสบายเลยครับ จะนายพล หรือ พลทหาร ก็เลือกตามสบายเลยครับ

เชิญโชว์ พาวเวอร์ ให้เต็มที่กันเลยนะครับ 555+

• ไอ้ควายเต็มแม็กกกกก กูถามจิงๆจากใจเลยว่า "บ้านมึงเค้าให้มึงแดกหญ้าขนตั้งแต่เด็กเลยหรอว่ะ"
    ใครช่วยอธิบายให้มันฟังที กูเหนื่อยยยยยยยยย

กูบอกว่าเพจนี้ กูกับเมียกู เป็นคนดูแล ซึ่งเท่ากับว่า "กูกับเมียเป็นเจ้าของเพจ"
    เพราะฉะนั้น เวลาใครมาโพสอะไร กูกับเมีย ก็ต้องเห็น

แล้วกูก็ไม่ได้เอาเพสเมียไปโพสที่หน้าเพสคนอื่น แต่คนอื่นน่ะ มาโพสที่หน้าเพจกู
    ส่วนที่กูโพสว่า "นี่ถ้าไม่มีเฟซเมีย ผมคงไม่ได้เห็น"
    นั่นกูหมายความว่า บุคคลคนนี้ ได้บล็อกเฟซกูไว้อยู่ แล้วจึงมาโพส

"และในเมื่อ เพสกูโดนเค้าบล็อกอยู่ กูจะเห็นได้ยังงัยล่ะ ไอ้ควายยยยย"
    แต่ที่เมียกูเห็นนั่น เพราะ เค้าอยู่ในฐานะผู้ดูแลเพจอีกคน ทีนี้มึงหายโง่ได้แล้วรึยัง ?????
    เรื่องนี้ เมียกูเป็นคนเห็น เค้าเลยมาบอกกู ซึ่งเป็นผัว ถามหน่อยเถอะ มันแปลกตรงไหนว่ะ ?????

ถ้ามึงยังไม่หายโง่ และจะแถต่ออีกว่า "ทำไมกูไม่เอาเพสกูโพสเองล่ะ"
    กูบอกให้มึงหายโง่ ตรงนี้เลยนะ "ว่าคนที่ถูกบล็อกอยู่ จะไม่สามารถเห็น ไม่สามารถโพสโต้ตอบกลับไปได้
    และ ขนาดค้นหาในรายชื่อยังหาไม่เจอเลย"
    แล้วแบบนี้มึงจะให้กูใช้เตี่ยมึงโพสแทนหรอ ไอ้ควายยยยยย
    ด้วยเหตุนี้ กูจึงจำเป็นต้องใช้เพสเมียกู ตอบข้อความกลับไป

สำคัญที่สุดคือ ที่มึงเสือกโง่ โพสขึ้นมาว่า "ไม่ใช่พวกน่าตัวเมียที่เอา เฟสเมียตัวเองไปเเอบส่องคนอื่นน่ะ "
    กูถามมึงหน่อยซิ ว่ากูไปส่องเหี้ยอะไร ของใคร ?????
    ก็ในเมื่อ เพจนี้มันเพจของกู กูเป็นเจ้าของ โอเคมั้ย เข้าใจรึยังงงง"

กูไม่รู้จะหาคำไหน มาให้เหมาะสมกับความโง่ของมึงแล้วเนี่ยยยยยย
    ถามจิงนะ ตัวแต่มึงเกิดมา ชีวิตมึงเคยใช้ เคยมึเฟซบุ๊คป่าวว่ะ
    กูล่ะปวดตับกับมึงจิงๆ :m70:
  • กูไม่ได้สนใจมึงเล้ยยยยยยย ว่ามึงจะเป็นใคร มาจากไหน
    เพราะ ตอนนี้กูรู้สึก "เพลีย" กับมึงมว๊ากกกก บ่องตงๆเลย
    ........................................................................................

"เพราะฉะนั้น อยากเชิญรบกะใครก็ตามสบายเลยครับ จะนายพล หรือ พลทหาร ก็เลือกตามสบายเลยครับ"

เอออออ มึงน่าจะคิดได้ แบบนี้ตั้งนานแล้วนะ ควายเอ๊ยยยยย
    :012:
  • การใช้อารมกะเหตุผลมาเขียนมันต่างกันนะครับคุณ 555+

เรื่อง เฟส อ้าว คุณเป็นคนเจ้าของด้วยจิง หรือว่าแค่ พูดแก้ตัวนั้น ( จะจริงหรือมไม่จิงอันนี้ผมคงไม่รุ้ได้ )

ถ้าจริง ผมก็ขอโทษด้วยแล้วกัน ที่ด่าคุณ

ถ้าผมโง่จริงนะผมคงจะแถ่ ว่าคุณตั้งทีแรกแล้วแหละว่า คุณเอาเฟสเมียไปด่าคนอื่นนะ 555+

เรื่องต่างๆ ที่ผมเอามาเขียนถึงคุณตั้งแต่ทีแรกนะ

ถ้าผมไม่ได้เจอจาก เ้ม้นคุณนะ ก่อนที่ผมจะมาพิม ไม่งั้นผมคงไม่มาพิมหรอกนะ รุ้ไว้นะครับ

คุณคงไม่สนใจหรอกนะว่าผมเป็นใครมาจากไหน

อีกหน่อยก็สนไว้มั่งก็ได้นะครับ เห็นว่ามาซื้อ บ้านไว้แถวบ่อฝ้าย ไม่ใช่รึไง

อยุ่ใกล้ๆกัน เผื่อมีไรขาดเหลือช่วยได้ก็คงช่วย น่ะครับ

เรื่องไปมีปัญหากะคนกลุ่มนั้นๆนะ ผมว่าเบาๆไว้มั่งก็ดีนะครับ

ระวังคนกลุ่มๆนั้นจะเอาคุณมาเป็น เครื่องมือโจมตี เวปและก็เจ้าของเวปนี้อีกนะ

เค้าจะทำไรก็ปล่อยเค้าไป ยิ่งคุณไปทำไรตอบกลับไป

คุณก็ยิ่งเหมือนเค้าไปทุกๆที หรือไม่ ก็แค่เป็นเครื่องมือให้เค้า โจมตีเวปนี้อีก

อ๋ออีกเรื่อง

การที่คุณจะไปรบกะใคร นั้นคุณคิดดีแล้วรึไง ( อันนี้ไม่ได้สอนน่ะ )

ลูกเมียก็มีแล้ว ถ้าคุณเป็นไรขึ้นมาล่ะครับ มันคงไม่ดีแน่ๆใช่ไหมล่ะครับ

คุณคงคิดว่าคุณ เส้นดีรู้จัก ผู้ใหย่ในวงการนี้หลายคน คงไม่ปล่อยให้คุณเป็นไรแน่ๆ

แต่อย่าลืมน่ะครับว่า ขนาดเส้นใหญ่ดีกว่าคุณอีกหลายๆเท่า ยังโดนอุ้มมา นักต่อนัก

อย่างที่เป็นข่าวอยุ่ คงได้เห็นมามั่งแล้ว ถ้าเกิดกะคุณมันคงไม่ดีใช้ไหมล่ะครับ

ขอจบแค่นี้แหละครับ จากคนเป็นห่วงเวปแห่งนี้

• ขอบคุณครับ ที่เป็นห่วง ตัวผมก็อยากใช้ชีวิตปกติ อยู่กับครอบครัว
    ไม่ได้ชอบหาเรื่องใครเหมือนกัน แต่ถ้าอยู่เฉยๆแล้วมาโดนก่อน ผมก็คงไม่ยอมเช่นกัน

อีกอย่างนะครับ ตั้งแต่มีปัญหากับใครหลายๆคนนี้มา ผมไ่ม่คยให้ผู้ใหญ่ หรือใครช่วยครับ
    ผมลุยเดี่ยวมาเองตลอด วันนี้ผมอายุ25ปี ผมมีรถและบ้านที่หัวหินหนึ่งหลัง รายได้หลักของผมกับเมีย ไม่ใช่มาจากการหาแดกกับหมาครับ แต่ัมันมาจากการลงทุนในตลาดหุ้น

ซึ่งผมกับเีมียดิ้นรนหากันมาเองตลอดโดยที่ไม่ได้ขอให้ผู้ใหญ่ช่วยแม้แต่ครั้งเดียว

ขอบคุณจากใจที่เป็นห่วงครับ

• เรื่องโจมตีเว็บ และเจ้าของเว็บ คุณไม่ต้องเป็นห่วงครับ

ผม ว่านVespapink เล่นบอร์ดนี้มา หลายปีมาก เกิด และโต มีทุกวันนี้ ได้ประสพการณ์หลายๆอย่าง
    จากบอร์ดแห่งนี้ ทุกวันนี้ ผมไม่ได้ปกป้องพี่มาร์ค แต่ผมปกป้องบอร์ดแห่งนี้ของพวกเราทุกคน
    ผมไม่มีวันเนรคุณ ทุบหม้อข้าวตัวเอง เห็นแก่ผลประโยชน์ เลียฝั่งไหนก็ได้ที่ให้เงินเยอะกว่า

คุณรู้มั้ย ไอ้พวกคนเหล่านั้น ที่ตอนนี้กำลังโจมตีเว็บ หาทางปิดเว็บ
    พวกมันทุกตัว ล้วนแต่มีชื่อเสียงมีเงิน ได้ผลประโยชน์ มาจากเว็บนี้ทั้งนั้น
    แต่วันนี้ มันต่างกันแล้ว อุดมการณ์ ศักด์ศรี ที่มันเคยคิดว่ามี ทุกวันนี้มันคิดว่า
    ทุกวันนี้ มันไม่จำเป็นต้องมี เพราะมันแดกไม่ได้

• เรื่องนี้มีไอ้สัตว์ย้งมาแจมด้วยนี้หว่า
    ไอ้เหี้ยนี้มันมีแผลเรื่องการผสมหมาเต็มหมด แต่เสือกเรื่องของคนอื่น

เดี๋ยวเจอกู เดี๋ยวมึงรู้เลย เรื่องผสมหมา ไอ้สัดย้งก็เหี้ยไม่แพ้ใครนะครับ

:-@ :-))
  • ในนี้ใครเป็นขี้ตีนไอ้เหี้ยย้งบ้าง โปรดยกมือขึ้น :-))

ไอ้นักเลงน่ะ มันก็มีทุกจังหวัดล่ะครับ อย่าเอาชื่อเสียงของจัดหวัดตัวเองมาบังหน้าความขี้ขลาดเลย มันน่าขายขี้หน้าหว่ะ : :-)) :-))
  • อ่านไปอ่านมา เหมือนจะกวนประสาท ชวนทะเลาะ ยังกับนิสัยผู้หญิงบางส่วน ดันทุรัง จบเรื่องนี้ ก็โยงเข้าเรื่องอื่น

ผมคิดว่าน่าจะเอาเวลาที่คิดทำลายธุรกิจคนอื่นเพื่อให้ธุรกิจตัวเองดีขึ้นไปหาวิธีทำยังไงให้ธุรกิจของตัวเองดี มีคุณภาพ
    ตอบแทนเงินทุกบาทของลูกค้าให้ดีที่สุดน่าจะดีกว่า ได้ประโยชน์ทั้งลูกค้าและเจ้าของธุรกิจ

แต่ผู้ใหญ่บางคนไม่รู้ DNA ไหนกระตุ้นให้คิด ทำลาย เหยียบย่ำคนอื่น เพื่อยกตัวเองให้สูงขึ้น

ถ้าบ้านเมืองไหน ประเทศไหน มีคนเป็นแบบนี้หมด สงสารผู้สร้างชาติ เวรกรรม เวรกรรม เวรกรรม

ตอนแรกถ้าเป็นมวยก็ดูเชิงเขี่ยขากันไปมา แต๋วยังไม่ออก แต่พอสักพัก เริ่มแยกออกว่าใครตุ๊ดไม่ตุ๊ด
  • สรุป ว่านกับต๋อง เครียกันได้ แต่ไอ้ต้อมเสือกโหนข้อความที่เค้าเข้าใจผิดกัน เพื่อเอามาโจมตี
  • :063: ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบ
  • สำหรับใครหลายคนที่สงสัยว่า ทำไมผมต้องออกมาตั้งกระทู้ด้วย ?????
    ทำไมผมถึงไม่ไปถาม ไม่ไปคุยกับเจ้าตัวให้รู้เรื่องล่ะ

ผมทั้งโทรไปก็แล้ว ทั้งส่งข้อความไปในเฟสก็แล้ว แต่ผมก็ยังไม่ได้รับข้อความ หรือ คำอธิบายใดๆ
    ตอบกลับมาจากคนๆนี้ แบบนี้จะให้ผมเรียกว่าอะไรดีคับ ?????

และนี้คือหลักฐานคับ ว่าผมได้ส่งข้อความ (ทางเฟส) ไปถามแล้วจิงๆ

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    1004673_619387714772337_2037889010_n.jpg 39K
    1146667_619387638105678_1021701015_n.jpg 36K
    1173704_619387731439002_1226029735_n.jpg 36K
  • หรือว่าคุณเอาเวลาไปทำสิ่งนี้คับ ????? ถึงไม่มีเวลามาตอบผม

image
    image
    ไฟล์แนบ
    581784_619393558105086_91674207_n.jpg 42K
    998074_619393814771727_1476086372_n.jpg 50K
    581784_619393558105086_91674207_n.jpg 42K
    998074_619393814771727_1476086372_n.jpg 50K
  • ดูสภาพแล้ว ไอ้พวกนี้มันนักเลงในวงเหล้าครับ พออยู่ต่อหน้าเพื่อนหรืออยู่ในกลุ่ม

ล่ะมันจะเก่งนักหนาเลย ไม่ต่างจากไอ้เด็กขนพึ่งขึ้นที่ทำเป็นเจ๋งกับพี่มาร์ค

พอพี่มาร์คโทรไปแมร่งกลัวรีบวางหู :-)) ตอนหลังเพื่อนรู้ข่าว เลยกลัวเสียฟอร์มทำเป็น

ถ่ายคลิปท้าต่อยโชว์ ถ้าพี่มาร์คเอาจริงนะแล้วเพื่อนมันไม่รู้ มันก็ไม่เอาหรอก

ไอ้คนที่หาเรื่องคุณว่านนี่ก็ประเภทเดียวกัน พอท้าชนตรง ๆ ไม่กล้าหรอก

เห็นมะพออยู่ในวงสนทนากับเพื่อนล่ะเก่งฉิบหายเลยดูจากภายล่าสุดที่คุณว่านเอามาให้ดู
  • ผมชื่นชมในความกล้าครับ ไม่พอใจก็เปิดหน้าชนไปเลย
    ดีกว่าเลียบๆเคียงๆ ตอดนิดๆหน่อยๆ มันน่ารำคาญ
    ไม่พอใจแต่ไม่กล้าพูดตรงๆ มันไม่มีทางจบครับ
  • ไอ้พวก ชอบนินทา ด่าลับหลัง เก่งแต่ใส่ร้ายป้ายสี แต่พอเจอแบบนี้ แล้วหัวหด หลบหน้า ไม่กล้าออกมาอธิบาย
    ถึงความบาดหมางไม่จบ แต่ไอ้คนนินทามันก็จบด้วยตัวของมันเองละครับ คือหมดความน่าเชื่อถือ และหมดที่ยืนในวงการครับ
  • ใครอยากดูสันดารงูเห่าของมัน ขอเสียงหน่อย
    การที่มึงทำลายที่ๆที่เคยเป็นอู่ข้าวอู่น้ำ ทรยศ เพื่อความอยู่รอด ของตัวเอง
    หักหลัง แทงข้างหลัง มึงมันทุเรศ

ใครอยากดู ยกมือขึ้น ขอเสียงหน่อยยยยยย เดี๋ยวจะเอาให้ดู
  • ก็จัดไปก่อนเลยยยยย ซอร์ฟๆ image
    ไฟล์แนบ
    1185264_621365971241178_2104140397_n.jpg 28K
  • อีกอันเห็นแล้วก็ขำ มึงนี่ทำตัวเหมือนเป็นคนดีเลยเนอะ
    คนดี ศรี นครปฐม image
    ไฟล์แนบ
    1098005_621365897907852_1001601453_n.jpg 42K