ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลุ้นแลกเสื้อยืด Pitbull
  • image

Extreme bully ขนาด 1 กก. (เท่านั้น)
    :-D
    ไฟล์แนบ
    โฆษณา Extreme.jpg 162K
  • หาอะไรทำเล่นแก้เซ็งครับ สำหรับท่านที่ซื้อ อาหารสุนัข เอกซ์ตรีมบูลลี่ขนาดทดลอง เมื่อเปิดถุงแล้วเจอสติกเกอร์ชิ้นเล็กๆ อยู่ในถุงอาหาร ให้โทรมาตามเลขหมายที่ระบุอยู่บนนั้นเพื่อติดต่อรับเสื้อยืดสุดเท่ห์ ฟรีทันที วันนี้เป็นต้นไปครับ

อาหารล๊อตแรกเริ่มทะยอยส่งออกไปแล้วนะครับ
  • @ เสื้อสวยดีครับ
  • ช่วงนี้ ก็ทะยอยใส่ลงไปเรื่อยๆ ครับ น่าจะได้กันไม่ยาก
    จัดของส่งร้าน 1 เซ็ท มี 13 ถุง เราใส่รางวัลในอัตราส่วน 1 ต่อ 13 , 2 ต่อ 13, และ 3 ต่อ 13 ครับ

กินได้ทุกสายพันธ์ ได้ทุกช่วงอายุ เป็นอาหารสูตรเข้มข้น ใช้ในปริมาณน้อยแต่ได้คุณค่าเยอะ เหมาะสำหรับเอาไว้ปราบหมากินยากโดยเฉพาะ กินเพียง 60-70% ของอาหารปกติ ก็เพียงพอครับ
  • @ แล้วถ้า เอฟวัน ม่วง แดง เหลือง แลกเสื้อแบบนี้ได้ไหมครับ
  • เอฟวัน ก็แลกได้ตามเดิมครับ แต่โปรแกรมนี้ทำให้ลูกค้าเอกซ์ตรีมครับ
    มีหมาพันธ์เล็ก เขาใช้เอกซ์ตรีมกันเยอะๆ แต่หมาเขาตัวเล็ก ใช้ขนาด 15 ไม่ไหว
    :-D
  • ผมน้องใหม่ครับตอนนี้ผมใช่F1 อยู่ครับแต่ไม่ทราบว่าจะต้องสะสมกี่ใบถึงได้เสื้อนะครับอยากได้ตอนนี้ใช่ถุงสีมวงครับ เด็กกาญ
  • ครับขอบคุณครับ
  • เอ้ยคุนsomjit5556 รูปโปรไฟล์คุนนี้มันรูปทีมผมนิอิอิ
  • ตอนนี้ เริ่มมีคนทะยอยโทรมารับของรางวัลแล้วนะครับ :-D
  • ขอโทษที่ครับ ผมเห็นว่ามันดูเข้มแข็งดีเลยขอเอามาเป็นตัวแทนเจ้าแทมมี ที่บ้านนะครับ