ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การดำเนินการจัดทำใบเพ็ด ABC
  • เนื่องในวันที่ 30 ต.ค.-5 พ.ย.56 ทางชมรมได้ไปร่วมทอดกฐินสามัคคีสร้างพระ อ.เชียงคาน จ.เลย
    ท่านใดที่ต้องการทำใบเพ็ดในช่วงนี้อาจจะล่าช้า ต้องขออภัยมาใน ณ ที่นี้ด้วย image
    ไฟล์แนบ
    SDC100401.jpg 283K
  • เบื้องต้นใบเพ็ดที่ยังค้างอยู่มีของคุณ Natthinee ที่ส่งมาทำตั้งแต่วันที่ 21/10/2556 เอกสารค้างเนื่องจาก รอการแจ้งวันเดือนปีเกิด(ซึ่งต้องรอเจ้าของกลับจากต่างประเทศ) เลยยังไม่ได้จัดทำใบเพ็ดABC ให้นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ ทราย
  • วันนี้มี ชาวต่างชาติ และอาศัยอยู่ที่ต่างประเทศ ส่งมาทำใบเพดดีกรีกับเราด้วยครับ
    ยอมรับว่าหมาเขาสวยมาก นอกจากนี้เขายังโอนประวัติทางสายเลือกของเขา มาเข้าของเราด้วย
    ผมว่า น่าภูมิใจนะครับที่ วันนี้ใบเพดดีกรีของชมรมเรา ได้รับการยอมรับจากชาวต่างชาติ
    แม้จะเป็นรายแรก แต่ผมมั่นใจว่า มันคือก้าวแรก ที่จะต้องมีก้าวต่อๆไปครับ :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    ped male.jpg 81K
    ped male detail.jpg 64K