ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาการจามบ่อยๆ
  • อาการจามบ่อยๆ และไม่มีน้ำมูกเกิดจากอะไรคับ สุนัขแข็งแรง ร่าเริง ไม่ป่วย กินอาหารปกติ ใครเคยเจอเคสนี้บ้างคับ (หรือว่าช่วงนี้อากาศหนาวเย็น)
  • พอดีถามเพื่อนที่ทำงาน เขาบอกว่าสุนัขหน้าจะเป็นภูมิแพ้อากาศ(ช่วงนี้อากาศเย็น) ลองหาซื้อยาแก้ภูมิแพ้อากาศเด็กมาให้กินดู
    เดี๋ยวเลิกงานแวะซื้อมาลองทดสอบซักหน่อย :-D
  • ระวัง นะครับ โรค เกี่ยวกับระบบ ทางเดินหายใจ ไข้หัด ปอดบวม น้ำท่วมปอด อะไรแบบนี้