ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นอกเรื่อง(ของถูก)
  • ขอโทษด้วยครับ ที่นอกเรื่อง มันเจ็บใจครับ

เมื่อเช้า โดดงานแว๊บไป สวนลุมไนท์บาซาร์ ถ.วิทยุ
    กะจะไปถอย LCD ซักหน่อย
    พอดีชาร์ป เค้าจัดงาน ลด ล้างสต็อก 30-50% เครื่องใช้ไฟฟ้า ทุกชนิด
    งานวันนี้วันแรก เร่มงานวันที 20-22 กพ. เวลา 8.30-18.00
    ผมไปถึง 9.45น. ไม่น่าเชื่อเลย
    ไปถึง เหลือ lcd 52นิ้ว อยู่ 2 ตัว ตัวแพงสุดในงาน
    ราคาในงาน ห้าหมื่นเศษ ราคาขายทั่วไป 89.000.-
    เดินกลับมาแป็บเดียว 2 นาที หมดแล้วครับ
    ไม่น่าเชื่อเลย ทีวีจอบาง แบน lcd หมดแล้ว ทุก ขนาด

เลยคุยกับผู้จัดการ ถามว่าพอมีเหลือมั้ย
    พี่แกใจดี บวกหน้ากวนๆ นิดๆ เดี๋ยวโทรเช็คให้
    บอกว่าพรุ่งนี้มาใหม่ อาจจะมีตอนเช้า ไม่รับปาก ไม่รับจอง
    เลยได้แต่ดูของที่คนจองแล้ว เป็น กองเลยครับ 28 32 40 48 52

และอื่นก็พอมีดังนี้
    เท่าที่เห็นมา ทีวี จอแก้ว แบน ขนาด 29นิ้ว สี่พันกว่าบาท ขนาดอื่นก็มี สองพันขึ้นไป
    ตู้เย็น มีเพียบเลย ยกตัวอย่าง ขนาด 2 ประตู ประมาณ 8-9 คิว สี่พันห้านิดๆ
    เครื่องเล่น บลูเลย์ เจ็ดพันกว่าบาท ราคาเต็ม เกือบ สามเหมื่น
    แอร์ ก็มี ไม่แพง ช่ววนี้ร้อนด้วย ไมโครเวปก็ เพียบ

พรุ่งนี้ไป จะได้ ไหมเนีย..........
    ไฟล์แนบ
    0012705.jpg 27K
  • เจ็บใจเรื่องอะไรเหรอครับบบบ
  • ลุง จุ๊ฟ ตามลิงค์นี้หน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3705&page=1#Item_10