ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำด้วยคับ
  • คือว่าหมาผมตอนนี้ก้ออายุ 4 เดือนพอดีคับ

ปัจจุบันร่าเริง กินเก่งมาก แต่ประมาณ 2 อาทิตย์ที่ผ่านมา

ผมสังเกตุเห็นว่าขี้เขามีสีแดงๆๆปนออกมานิดหน่อยทุกครั้ง

สีแดงๆ ไม่รู้ว่าไช่เลือดหรือป่าวแต่ประมาณเกือบสองอาทิตย์แล้วคับ

แต่น้องหมาก้อร่าเริงเหมือนเดิม กินเก่งเหมือนเดิม โตขึ้นเลื่อยๆๆด้วย

วัคซีนก้อครบแล้ว เลยอยากทราบว่าหมาผมมันเป็นอารัยหรือป่าวคับ

รบกวนพี่ๆด้วยนะคับ ............ขอบคุณล่วงหน้าคับ
  • เอาตัวอย่างอึไปให้หมอตรวจดูสิครับ
    แล้วพาน้องหมาไปด้วยเพื่อความอุ่นใจ :m113:
  • หมาน้องสนน่าจะมาจากที่เดียวกันกะพี่นะคับ ราฟส์น่ะ หมาพี่ตอนนี้จี๊ดดดดดมากขอบอก ซนอย่างวายร้าย สนจำวันเกิดน้องหมาได้ป่ะ ราฟส์เค้าจำไม่ได้ง่ะ เด๋วต้องไปสังเกตุข สระ อี ไม้โท ดูอีกที เพราะไม่เคยดูเลย
  • คับพี่น่าจะไช่

นี่เมลล์ผมนะ

son_iti12@hotmail.com

อยากคุยด้วยคับ
  • สงสัยจะพยาธิ ถ่าย2เดือนติดต่อกันเลย
  • น่าจะพยาธิครับ ลองถ่ายยาดูอาจจะหาย