ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สำหรับเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านสมาชิกพิทบลูโซนทุกท่านพรุ่งนี้ที่สวนยางพาราบนภูจังหวัดชัยภูมิท่านใดว่างๆเชิญมาฉลองความสำเร็ญและความประทับใจกับผลงานของเจ้าบารมีและจันทร์แดงได้เลยครับร่วมกับพี่ๆอิสานทีมหลายๆท่านเช่นพี่ทัยพี่หนุ่มมาร่วมสนุกสนานฉลองถ้วยรวมอิสานกันครับและได้ยินพี่เก่งบอกว่าพี่มาร์คจะมาร่วมเป็นเกียรติในงานนี้ด้วยครับท่านใดหรือพี่ๆน้องๆในชัยภูมิที่ยังไม่เคยเห็นหน้าเจ้าของเวปว่าหล่อแค่ไหนมาชมตัวเป็นๆได้เลยครับ ท่านใดว่างก็เจอกันได้ตั้งแต่ช่วงเช้าพรุ่งนี้ไปจนสว่างละครับใครสายแข็งก็เจอกันยันเช้าอิๆ :-D สำหรับเส้นทางสอบถามได้ที่พี่เก่ง 0876719903 โดยตรงและที่ผม 0872251761image
    ไฟล์แนบ
    Logo2_RedDragonPitbull(cr).jpg 63K
  • ท่านใดมีหมาจะพามาเที่ยวได้เลยครับเอามาลองลางบนภูหน่อยครับบรรยากาศดีมากๆหรือท่านใดจะจำกันแบบนอกรอบสนุกๆไม่ว่ากันนะครับ :-D ใครมีเต้นติดมาด้วยจะดีมากๆครับบ้านพักบนภูครับimage
    ไฟล์แนบ
    378770.jpg 203K
  • รางฝึกซ้อมเจ้าบารมีจันแดงครับimage
    ไฟล์แนบ
    378767.jpg 180K
  • บารมีกับพี่เก่งครับคว้าถ้วยสนามแรกตั้งแต่9เดือนติดต่อกันมา4ถ้วยแล้วครับล่าสุดที่1ที่เมืองทองรุ่น31-34ครับเลี้ยงยังกะลูกฝึกมาตั้งแต่เด็กๆบารมีมันได้ใจเราจริงๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    353695.jpg 123K
  • หมาและแฮนด์เลอร์รวมใจเป็นหนึ่งบารมีกับพี่เก่งครับimage
    ไฟล์แนบ
    378915.jpg 183K
  • image
    ไฟล์แนบ
    375074.jpg 207K
  • พี่เก่งกับถ้วยสีทองของบารมี :-D image
    ไฟล์แนบ
    378913.jpg 216K
  • อีกตัวก็เจ้าจันทร์แดงไอ้หังกาละมังฉายานี้ผมให้มันตั้งแต่เด็กๆหัวเด่นแต่เกิดเจ้านี้ลูกชายแท้ๆโรบินเองครับเดินตามรอยพ่อเต็มๆทุกวันนี้เก่งกว่าพ่อละ55555 :063: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5201.JPG 287K
  • ตอนฝึกซ้อมครับจัดเต็มจริงๆกัลล่าสุดรางวัลที่สองรุ่น44อัปรุ่นใหญ่สุดครับและก่อนหน้านี้ก็ได้ที่สองที่สารคามมาโดยการฝึกซ้อมอย่างใก้ลชิดของพี่เก่งครับสองตัวนี้เลี้ยงยังกะลูกimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5216.JPG 266K
  • พี่เก่งและจันทร์แดงกับรางวัลที่2ในรุ่นครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5314.JPG 258K
  • ยินดีกับความสำเร็จครับ ได้เห็นการพัฒนาของ จันแดงและบารมีแล้ว รู้สึกดีใจมากครับ อยากเห็นนักกีฬารุ่นใหม่ๆ ผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนกันมารับถ้วยบ้าง สำหรับนักกีฬารุ่นเก่าถ้ายังไม่ปรับตัว ไม่เปลี่ยนแปลงวิธีการฝึก อาจจะน้ำตาตกในครับ ขนาด เดอะดุ๊ก อดีตแชมป์จากปีที่แล้ว สนามนี้ยังหล่นมาอยู่ที่สามเลยครับ :-D

ส่วนการไปร่วมงาน ขอแจ้งให้ทางเจ้าภาพทราบก่อนล่วงหน้า พี่เกิดป่วยกระทันหัน เจ็บคอเป็นอย่างมาก เมื่อวานจับไข้นอนซมทั้งวัน แถมเย็นนี้มีงานเลี้ยงบริษัทฯ แต่กินยาไปแล้ว อาการดีขึ้นไปไหวก็จะไปครับ จะพาลูกสาวไปนอนเต้นท์ฝึกความลำบาก แต่ถ้าไปแล้วร้องเพลงไม่ไหว อาจจะไม่ได้ไป ต้องขออภัยนะครับ
  • บารมีจันแดงไปเชียร์พ่อตั้งแต่เด็กๆทุกวันนี้เก่งกว่าพ่อละ :063: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0237.JPG 253K
  • จันทร์แดงทำหน้าหล่อๆ :-(( image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5297.JPG 297K
  • ไปละครับแล้วเจอกันพรุ่งนี้ครับพี่ๆน้องๆทุกท่านimage :039:
    ไฟล์แนบ
    IMG_5296.JPG 238K
  • ไอ้หัวกาละมัง มันยอดมาก สนามหน้าต้องทำสถิติได้ดีกว่านี้แน่นอนครับ
    ในรุ่นมากกว่า 44 กก กระดูกชิ้นโตคือบรูตัส จะผ่านได้หรือไม่ได้ เรามาเอาใจช่วยกันครับ
  • ออลืมไปครับพี่งานนี้พี่เก่งจะฉลองน้องเก๊ตลูกชายคนแรกด้วยครับผมลูกชายแท้ๆนะครับงานนี้พี่เก่งบอกว่าจัดเต็มครับผม :-D
  • อยากไปร่วมมากๆครับ พี่ชอบการเดินทางท่องเที่ยว อยากไปสังสรรค์กับพี่น้องสิงห์นักลากทั่วทุกภาคของประเทศครับ การเดินทางท่องเที่ยวไปที่ไหนก็มีเพื่อน มันเป็นความสุขที่หาได้ยากในสังคมสมัยนี้แล้วครับ

ตอนนี้ก็คงมีเพียงสังคมเราชาวพิตบูลที่มีบรรยากาศแบบนี้สังคมเดียวครับ
  • ครับพี่มาร์คหวังว่าถ้าพี่ไหวคงได้เจอกันนะครับพี่เพราะงานก็เวลากระชั้นชิดมากๆไม่ค่อยมีเวลาพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนมุมมองต่างๆกันเท่าไรครับพี่ :-D เพราะงานนี้พี่ๆอิสานทีมมากันหลายท่านเลยครับ
  • เรื่องที่ห่วงมากที่สุดก็คือ กลัวเอาหวัดไปติดลูกครับ กลับจากเที่ยวแล้วลูกป่วย ก็จะเสียการเรียนอีก ช่วงนี้เป็นช่วงหัวเลี้ยงหัวต่อสำคัญเลยครับ
  • เจอกันพรุ่งนี้ครับพี่ๆ :X
  • แค่เจ็บคอพี่มาร์คขับรถมาได้สบายพี่ เจอกันครับ บูม. ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับผม มาพบกันกับบรรยากาศสบายๆ เบียร์เย็นๆ ต้องขอบคุณน้องกอล์ฟ น้องอ๊อฟ Red Dragon Team เป็นสปอนเซอร์น้ำดื่ม แล้วพบกันนะครับผม
  • ได้ข่าวว่าพี่เก่งจะทำสเต็กให้ทานด้วยครับพรุ่งนี้ คงต้องงดอาหารตั้งเเต่วันนี้เเล้วครับ เตรียมท้องไปหม่ำสเต็กฝีมือพี่เก่งครับ อิอิ :039: :005:
  • พี่มาร์คเด็กๆชัยภูมิเขาอยากเห็นตัวจริงเสียงของพี่น่าสงสารเด็กๆอยากมาดูซุปตากันนะพี่ @ บูม ถ้าฝีมือผมรับรองว่า......ไม่ได้แน่555555. ต้องเป็นฝีมือแฟนผมอันนี้กินได้ชัวร์5555555
  • โห ! หนุกหนาน แน่ :"> :021:

เรดดราก้อน ของแท้ ต้อง โรบินฮู้ด การันตี ชื่อค่ายด้วยเด่ะคร้าบบบบ
    โรบินฮู้ด ขวํญใจตัวเดิม กะ กอลฟ์ เรดดร้าก้อน แอนเลอร์ ขวัญใจชัยภูมิ :-D

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    324.JPG 250K
    325.JPG 235K
    326.JPG 239K
    327.JPG 215K
    328.JPG 179K
  • ถ้ามีโอกาสจะขอเข้าแก๊งค์เรดดรากอนซักคนครับกอล์ฟจะเอาเจ้านี่สงชิงชัยหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    20140205_075835-1.jpg 78K
  • ได้เลยครับพี่สันต์ยินดีเลยครับพี่ตอนนี้พี่อยู่ที่ไหนครับขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับพี่เพื่อว่างๆก็มาเจอกันนะครับพี่ :-D
  • ตอนนี้ผมอยู่ยุดยาครับแต่อีกเดือนคงย้ายไปอยู่มุขดาหารครับ 088 1573251 ครับ
    ส่วนตัวนี้อายุแปดเดือนครับจะทำหมาลากเหมือนกันครับต้องขอเทคนิคกอล์ฟละครับทีนี้imageimage
    ไฟล์แนบ
    20140205_075251-1.jpg 57K
    20140205_080026-1.jpg 70K
  • ครับพี่สันต์ว่างๆมาคุยกันครับพี่ตัวนี้สวยหน่อยก้านไม่เบานะครับพี่ :063: