ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชียงใหม่แหล่งซื้อไก่บดให้บลูลี่
  • รบกวนพี่ๆชาวเชียงใหม่ สอบถามแหล่งซื้อไก่บดให้บลูลี่ ทางเหนือน่าจะมี Red nose เยอะ พี่ซื้อไก่ บดหรืออะไรเกี่ยวกับไก่ให้หมาเราที่ไหนบ้างครับ รบกวนแน่นำหน่อยครับผม ขอบคุณครับ
  • ที่ แม็คโคร ครับ มีทั้งโครงไก่บด พวกไก่บดสำเร็จรูปสำหรับสุนัข จะอยู่แถวๆที่ขายไข่ครับ อันนั้นเปนแบบสำเร็จรูปสำหรับสุนัข แต่ส่วนตัวผม ชอบไปที่ขายพวกหมูพวกเนื้อ แถวล็อคนั้น จะมีเนื้อไก่บดสำหรับทำอาหารครับ หยิบเอาได้้ครับจะเอาเท่าไร บางทีตามตลาดสดก็ได้ครับ โครงไก่ให้แม่ค้าสับให้ บางตลาดมีเครื่องบดให้ด้วย ลองถามดูครับ แต่ถ้าจะเอาแบบสำเร็จรูป เป็นแพ็ค ที่บิ๊กซี แถวๆที่ขายผลิตภัณฑ์อาหาร ของใช้สุนัขก็มีครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่ที่แน่นำ บ้านผมอยู่ใกล้พอดี แม็คโครคงสะดวกดีมาก ขอบคุณครับ
  • แม็คโครถูกสุดละครับ แล้วก็มีหลังกาดหลวง ตอนดึกๆหน่อย โล 25 บาท โยนให้เป็นตัวเลยครับ