ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PUPPIES FOR SALE !!!!!:::::MR.COOLIE x YAYA:::::BY PREMIER-PITS
  • ลูกสุนัขชุดนี้เกิดจากการบรีดที่ทางเราได้วางแผนเพื่อพัฒนาคุณภาพของบลูลี่ให้มีคุณภาพยิ่งขึ้น
    โดยทางเรามีเป้าหมายที่ชัดเจนที่จะมุ่งมั่นพัฒนาให้ลูกสุนัขมีคุณภาพดียิ่งๆขึ้นไป ในราคาที่สบายๆ
    ไม่ใช่ราคาสูงเว่อร์เกินคุณภาพของตัวสุนัข...สามารถที่จะนำไปพัฒนาต่อได้อย่างสบายๆ
    กับ Concept ที่ว่า "เพราะเราคือผู้บริโภคมาก่อน..จึงเข้าใจ"

ท่านใดสนใจในตัวของลูกสุนัขชุดนี้ สามารถติดต่อได้ทาง
    Facebook : PREMIER-PITS@hotmail.com
    OR.....Tel. : 09-0104-0505

ขอขอบคุณพี่ไพโรจน์ พี่โต พี่นก พี่ต้นมันตรา พี่หมู พี่เกิด
    เพราะพี่ๆเหล่านี้ได้ให้ความรู้ ให้ความเข้าใจในด้านสายพันธุ์ และในด้านต่างๆอีกมากมาย
    ทั้งที่มีการสนทนากัน รึแม้แต่แค่เป็นตัวอย่างในแนวทางที่ชัดเจนก็ตาม และรวมถึงคอกอื่นๆ
    ที่มีแนวทางในการพัฒนาคุณภาพที่ชัดเจนมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

image

ท้ายสุดนี้ก็ต้องขอขอบคุณเวป Pitbullzone แห่งนี้ และพี่มาร์คเป็นอย่างมาก สำหรับพื้นที่ครับ
    ไฟล์แนบ
    C x Y.jpg 297K
  • MALE

image

MALE

image
    ไฟล์แนบ
    M2.jpg 286K
    M1.jpg 297K
  • FEMALE

image

FEMALE

image
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 252K
    F2.jpg 294K
  • MR.COOLIE

image

image

เปรียบเทียบ MR.COOLIE กับญาติๆตัวดังในอเมริกา ครับ

image

ขอขอบคุณทุกๆท่าน ที่แวะเวียนเข้ามาชมในกระทู้นี้มากครับ !!!
    ไฟล์แนบ
    1391327554319.jpg 36K
    PicsArt_1392908733567.jpg 267K
    Co.jpg 256K
  • คอนเซ็ปชัดเจน เยี่ยมมากคับพี่ แน่นเปรี๊ยะ!!!
    ลูกหมาตัวจิงน่ารักมากคับ :)
  • ดีใจด้วยนะครับสุ...กับอีกผลงานที่ทำได้ ขอให้รักษามาตรฐานนี้ต่อไปนะครับ
  • บล็อกหน้าโหดจัด เยี่ยมไปเลยครับพี่ สุ. :063: =D>
  • หน้าได้ใจจริงๆๆ
  • ตัวเมียล่างสุดเท่าไรน้อคับ
  • Sabay......thanks มากๆคับ

ขอบคุณมากคับพี่โตสำหรับคำแนะนำหลายๆอย่าง

ขอบใจคับโอ...ของโออาวุธเพียบบบบ

คับจิ๊บ..^_^

jerd091...ราคาสอบถามได้ตามช่องทางที่ให้ได้เลยครับ..ขอบคุณคับ

ขอบคุณครับพี่หมู
  • สวยๆทั้งนั้นเลยครับ
  • Concept...ชัดเจน
    ผลงาน....แจ่มจัด
    เยี่ยมครับ...พี่สุ
  • ขอบคุณมากครับจ่าเจ๋ง !!!