ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

2เดือนตัดหูเรียบร้อยครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1847.jpg 295K
  • รบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ
    เพศ?
    ราคา?
    ใบสมาคมไหน?
    เกิดวันที่?
    พ่อ+แม่?
    ไล่สายเลือดด้วยครับ
  • ไม่ได้ขายครับ เป็นลูกชุด กุลี ยาย่า ของ premier-pits
  • อ้อ... โชว์หุ่น งามคับพี่ตัวก็หนามากด้วย :m01:
  • ของเขาดีครับที่เหลือต้องมาต่อยอดเอง
  • ขอโทษทีครับ เห็นลงในกระทู้บอร์ด ซื้อ-ขาย เลยนึกว่าจะขาย [-O<
  • มีในคอกของทางที่ผมมีอยู่ครับหน้าตาเหมือนกันเลย
    รูปร่างเหมือนกันลองโทรไปดูครับ
  • ไปดูเอากลับเลยใจร้อนมาอัดอาหารต่ออิอิ
  • เป็น กำลังใจ ให้คุณ ArMlunatic ครับ

ช่วงนี้ เห็นจะเป็นคนที่ช่วยเตือนๆเพื่อนๆ

ให้ปฎิบัติตามกฏ ( ซึ่งเป็นสิ่งที่ควรกระทำ )

สู้ สู้

ขอบคุณครับ
  • @akarakrrra ขอบคุณครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1880.jpg 294K