ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Sale cacasine mountaindog from Russiaเหมือนหมีขาว
  • ขาย สุนัขพันธุ์ คอเคเชี่ยน เม้าเท้นส์ด็อก เพศผู้ สั่งสุนัขนำเข้าจากรัสเซีย มีใบเพจรัสเซีย
    สีขาวเป็นสีที่หายากที่สุดในพันธุ์นี้ ในประเทศไทยมีสีขาวพันธุ์นี้นำเข้ามาไม่ถึง10ตัว แต่สีอื่นมีเยอะ สีขาวหายากสุดตอนสั่งนำเข้ามาเลี้ยงเองราคาสูงมาก ต้องตัดใจขายเพราะต้องไปต่างประเทศ
    เป็นสุนัขเลี้ยงในบ้าน ค่ะ ไม่ไชไม่ได้เป็นฟาร์มใดๆทั้งสิ้น
    สั่งนำเข้ามาเลี้ยงสีขาวทั้ง คู่ค่ะ "ถ้าสนใจซื้อคู่ โทรมาคุยราคากันได้"
    ขายราคาตัวละเท่าไหร่โทรมาสอบถาม ถ้าซื้อคู่นึง ลองโทรมาคุยราคาต่อรองกันก่อน
    สุนัขนิสัย ขี้เล่น ซน กินเก่ง ขี้ออ้น ไม่ดุ สนใจเข้ามาดูตัวจริงได้ตลอดนะ
    ถ้าสนใจจริงๆ* เข้ามาดูตัวจริงได้ค่ะ ปล.เหตุผลที่ขายเพราะต้องไปต่างประเทศไม่ได้เห็นแก่ตัวหรือเลี้ยงแฟชั่น เพราะที่บ้านต่างจังหวัดมีหลายตัว ขอคนมีกำลังเลี้ยงหมาและพื้นที่ ถ้าสนใจจะซื้อไปเลี้ยงจริง
    ถ้าไม่ติดไปต่างประเทศก็ไม่อยากขายค่ะ แต่คนที่จะไปซื้อขอคนรักน้องจริงๆนะคะ

''''''''ถ้าคนที่สนใจหรือจะซื้อจริงๆโทรมาคุยราคากันได้คะ เราไม่ไชฟาร์ม แต่เลี้ยงสุนัขไว้ในบ้าน'''''''''
    สนใจติดต่อสอบถาม 08-242424-52
    ขอบคุณค่ะ
  • ภาพลงไม่ได้กำลังหาวิธีลง ขอโทษล่วงหน้าที่ลงภาพช้าค่ะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    rsz_1image.jpg 11K
    rsz_image[7].jpg 20K
  • image
    ไฟล์แนบ
    rsz_image[7].jpg 20K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    rsz_image[2].jpg 27K
    rsz_image[3].jpg 11K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    rsz_image[4].jpg 11K
    rsz_image[6].jpg 13K
  • image
    ไฟล์แนบ
    rsz_image[1].jpg 12K
  • สนใจขอรูปเพิ่มเติม แอดไลน์ได้คะpartylabelคะ