ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลิตภัณฑ์ ที่ยับยั้งยีน myostatin
  • ผมเห็นเขามี ผลิตภัณฑ์ ที่ยับยั้งยีน myostatin ให้ทำงานน้อยลง เพื่อให้ร่างกายสร้างกล้ามเนื้อขึ้นมาได้เอง ลักษณะเหมือน วัวกล้าม image
    ไม่ทราบว่าบ้านเราพอจะมีจำหน่ายมั๊ย...ขอความอนุเคราะห์..พอดีสนใจน่ะครับเลยอยากหาข้อมูลผู้ที่พอจะทราบ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    MYO_X_Myostatin_font_b_Inhibitor_b.jpg_220x220.jpg 6K
  • ประมาณว่า พี่จะทำให้หมาดูดีโดยที่ไม่ต้องให้ให้หมาเปลืองแรงออกกำลังกาย ผมว่า ฉีดสเตรียลอยให้มันดีกว่าไหม แล้วพามันวิ่งสักวันละ 20 นาที อาทิตย์นึง สมใจแน่ :o023: