ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครพอรู้เรื่องใบเพดช่วยตอบที่ครับ
  • พอดีใบเพดผมทำตั้งแต่หมายังเด็กรูปถ่ายมันยังเป็นตอนเด็ก ตอนนี้มัน14เดือนแล้วถ้าอยากเปลี่ยนรูปต้องทำไงครับ
  • เมลไปหาคุณทราย บอกเปลี่ยนรูปหมาพร้อมหลักฐานครับ
  • ไม่มีเมล์อะครับ แล้วหลักฐานต้องมีไรบ้างครับ
  • การขึ้นทะเบียนใบเพ็ด เอกสารที่ต้องใช้
    1.รูปถ่ายลูกสุนัข
    2.เพศ
    3.สี
    4.วันเดือนปีเกิด
    5.ชื่อเจ้าของ
    6.ที่อยู่เจ้าของ
    7.ใบเพ็ดของพ่อหรือแม่
    8.ค่าธรรมเนียมในการทำ ถ้าพ่อหรือแม่ตัวใดตัวหนึ่งมีใบ เสียค่าธรรมเนียม 300 บาทต่อตัว
    ถ้าพ่อแม่ไม่มีใบเสียค่าธรรมเนียม 800 บาทต่อตัวค่ะ รายละเอียดทั้งหมดขอเป็นทั้งไทยและอังกฤษค่ะ

ขอบคุณค่ะ ทราย

ส่งรายละเอียดมาที่ Email:abcdogclub@hotmail.com