ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนพี่มาร์คด้วยครับ
  • ผม เอ ประตูหลัง อยากขอป๋ามาร์คว่างๆนัดรวมตัวฟังคลื่นใต้ดิน PITBULLZONE RADIO ของเราบ้างอ่ะครับ คิดถึงเวลาอันแสนสุขที่ได้ร่วมพูดคุย ได้แซวกัน อยากฟังป๋าจัดรายการ คิดถึงเพื่อนๆทุกคนจังครับ หากป๋าพอมีเวลา นัดเวลาในเฟสป๋าเลยนะครับ คิดถึงเพื่อนๆทุกๆคนครับผม
  • ตอนนี้ งานรัดตัว ทั้งเพื่อนฝรั่ง เพื่อนไทย ทั้งหลาน แฟนหลาน จากอเมริกามาเที่ยวไทย หนึ่งเดือนเต็มๆ ไม่มีเวลาเลยครับ แต่จะพยายามรื้อฟื้นรายการขึ้นมาจัดใหม่เร็วๆนี้ คิดถึงแฟนรายการเหมือนกันครับ