ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ข้อมูล สงหมาท่างเครือง
  • โทดทีครับ พีๆ ขอถามไรหน่อยคับ หมาผมประมาณ25โล ผมอยากจะสงจาก เชียงใหม่ มา กรุงเทพ ต้องทำยังไงบ้าง แล้วราค่าประมาณ เท่าไร?? ใครพอแนะนำได้บ้างครับ ขอบคุณมากๆ แอดมาคุยท่างเฟซก็ได้
    facebook.com/soap.mcglyn
  • เดียวนี้ พิทบูล เขาไม่รับส่งคับ ของผม คราวที่ ส่งลูกหมาพิทบูลให้ลูกค้า
    ต้องโกหก เจ้าหน้าที่ไปว่าเป็น ลาบาดอคับ ผมก็อยู่ ช.มคับ :) :)
  • อ่อคับ ผมว่าคงต้องขับมันลงมาเองแล้วละ