ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่แน่ใจว่าต้องดามใหม่ไหม
  • อันนี้เป็นแบบมันทำหูตกครับ แต่ไม่แน่ใจว่าต้องดามใหม่ไหมครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    S__5455881.jpg 105K
    S__5455883.jpg 93K
  • image
    ไฟล์แนบ
    S__5455883.jpg 93K
  • image
    ไฟล์แนบ
    S__5455882.jpg 94K
  • ตอนหูตั้งครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    S__5455884.jpg 93K
  • เหมือนกับว่าตั้งบ้างไม่ตั้งบ้างแล้วแต่มันจะทำน่ะครับ
    ไม่รู้ปกติหรือเปล่าครับ เพราะ ผมก็ดามมา 2 อาทิตครับ
  • เหมือนกับว่าตั้งบ้างไม่ตั้งบ้างแล้วแต่มันจะทำน่ะครับ
    ไม่รู้ปกติหรือเปล่าครับ เพราะ ตอนไปตัดหูหมอบอกว่าอีก7วันตัดไหม
    พอผ่านไป7วันตัดเสร็จก็ดามอีก แต่ทีนี้หมอบอกว่าต้องดามอีก2อาทิต หรือ ถ้าตัวดามมันหลุดก็เอาออกได้เลยถ้ายังไม่ตั้งก็มาดามใหม่
    แล้วมันก็หลุดครับ 8วันเอง ครับเลยอยากให้รบกวนดูให้หน่อยครับ
  • หมากี่เดือนแส้วคับถ้าไม่ถืงปีดามใหม่แล้วให้กินแคลเชียมคับ
  • 3เดือนครับ. ถ้าแบบนี้ต้องดามใหม่หรอครับ แล้วตามปกติถ้าดามสำเร็จมันจะตั้งตลอดหรอครับ
  • จขกท.คับ ผมว่าลักษณะตามรูปอ้างอิงนี้มันก็ตั้งดีแล้วหนิคับ ส่วนที่ท่านว่าจะตั้งหรือไม่แล้วแต่อารมณ์ของมันหน่ะ เมื่อเค้าอยู่กับท่านเค้าอาจจะแสดงอารมย์กับท่านหรือป่าวคับ เพราะบางทีท่านอาจจะกังวลไปเองก็ได้ และเมื่อเค้าโตขึ้น กระโหลกใหญ่ขึ้นเดี๋ยวเค้าก็ได้ทรงเองคับ ถูกผิดยังไงทักติงกันได้นะคับ
  • ความคิดเห็นของผม (ส่วนตัวนะครับ) แบบนี้ถือว่าหูตั้งแล้วครับ ถ้าหูล้มมันจะบิดหรือเอียงไปเลย...อย่ากังวลไปเลยครับ...
  • ขอบคุณมากครับ