ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยแนะนำสถานที่รับฝากเลี้ยงสุนัข
  • ช่วยแนะนำสถานที่รับฝากเลี้ยง สุนัขหน่อยครับใน กทม. ต้องไปต่างจังหวัด แถวโซน รามคำแหง / ศรีนครินทร์ ยิ่งดีครับ หรือโซนใกล้เคียงก็ได้ครับถ้าราคาถูกไปได้หมด ถ้าราคาถูกหน่อยยิ่งดีครับ ต้องฝากเลี้ยง 3 ตัว เลยครับ
  • ศูนย์ฝึกดีวัน ซอยกรุงเทพกรีฑา 33
  • พันธุ์อะไรหรือครับ
  • ปกติเวลาผมไม่อยู่จะเอาบูลลี่ดุๆ ไปฝากที่ ศูนย์ฝึกภาสวร สายไหม 82 ค่าฝากวันละ 150 บาท เอาอาหารไปฝากต่างหาก รวมๆ ก็ค่อนข้างพอใจนะครับ ฝากมา 2-3 ครั้งแล้ว ครั้งละ 1 เดือน ปัญหาเดียวที่เจอก็คือ กลับไปรับเมื่อไหร่หมาอ้วนกว่าเดิมทุกที (คาดว่าครูฝึกจะให้อาหารมากกว่าที่บ้าน) :o034:
  • D1 เลยครับ ผมไปฝากที่นั่นบ่อย ไว้ใจได้ครับ มีสระว่ายน้ำด้วย
  • พิตบูลเรดโน้ส 3 ตัวครับ นิสัยดีไม่ดุครับ ขอบคุณพี่มาร์ด้วยครับ ขอบคุณ the_Door อยากได้ราคาวันละ 150 ต่อวัน ก็ดีครับ ผมฝากหลายวันเลย
  • D1 วันละเท่าไหร่ครับ
  • ผมเอาไปฝากวันล่ะ 350 ครับ อาหารเอาไปเอง ถ้าจะให้ว่ายน้ำด้วยก็เพิ่มอีกครับ
  • the_Door ศูนย์ฝึกภาสวร สายไหม 82 มีเบอร์ติดต่อมั้ยครับ
  • เข้าไปดูในนี้เลยครับ www.thaidogtraining.com (ปล.ผมไม่ได้มีความเกี่ยวข้องใดๆ นะครับ แค่เคยใช้บริการเท่านั้นเอง) :o034: