ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนแจ้งไซต์และสีเสื้อ (งานลาก)
  • ผู้สมัครหลายท่านไม่ได้แจ้งสีเสื้อ บางท่านไม่ได้แจ้งไซต์และสีเสื้อเลย
    รบกวนแจ้งในกระทู้นี้ด้วยนะค่ะ ระบุชื่อ สนุขที่ลงสมัคร+ไซต์+สีเสื้อ ค่ะ
    รับแจ้งไซต์และสีเสื้อ 13-18 มิถุนายน 2557 เพื่อความสะดวกในการรับเสื้อหน้างานนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  • อาราชิ S ดำ เกรียน S ขาว ส่วนแอรีส ที่เปลี่ยนตัวเป็นยักษ์ L ดำ ฟุตลอง เปลี่ยนเป็น โคล่า S ดำค่ะ ขอบพระคุณเจ้าค่ะ Pitbull North ค่ะ :013:
  • เรดบิ๊ก xxl ดำ 1 ตัว 3xl สีอะไรก็ได้ ถ้ามี 1 ตัว ครับผม (3xl ยังไม่ได้จ่ายเงิน เพราะไม่รู้ว่ามี หรือ ไม่มี จ่ายหน้างาน หรือจะให้โอนก็ได้ครับ แจ้งมาได้ครับ
  • ผมลงไปแล้วนะคับแต่ลงให้อีกนะ นักกีฬาลงลากผมมี 3 ตัว ใบหยก บิ๊กกัฟ สวัสดี เสื้อเบอร์ L M S ขอสีดำทุกตัวคับ
  • Jack เบอร์ M สีดำ
  • แจ้งอีกรอบกันวืด Monster รุ่นไม่เกิน 40 S สีขาว จ้า
  • ก้อง ปิกัสโซ่ เอ็ม ขาว
  • เปียกปูน / เซนต์ / รุ่น28-31.1 / สี ดำ / ไซร์ S ครับ
  • เสื้อรุ่นนี้สวยจริงนะ ไม่อยากให้ใครพลาดครับ
  • โรบินกับ503 สีดำเอ็มสองตัวครับ
  • โกโก้ L โทเชน xxxl ท่าไม่มีเอา s คับ
  • หมูแดง รุ่น 34-37 /เสื้อสีดำ/ไซด์ XXl ครับ
  • ทีมผมขอแก้ไขไซท์เสื้อและแจ้งสีเสื้อ
    S 2ตัว สีขาว กับสีดำ (หากSไม่มี เป็นMได้เลยครับ)
    M 3ตัว สีขาว1ตัว สีดำ2ตัว
  • ดีเซล ทีมฝั่งธน ขอแก้ไซต์ จาก XL เป็นไซต์ L นะครับ สีดำ