ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาหารแพง ที่ซื้ิอให้หมาสุดโปรดคือ.?
  • ไข่ปลา Caviar, 270 บาทครับ ตอนดื่ม Hennessy หมดไปครึ่งขวด เลยขับรถไปซื้อให้มันโดยเฉพาะ...
  • s
    ไฟล์แนบ
    IMG_0474.JPG 22K
  • ซื้อเพราะ เมา อ๊ะ เปล่า พี่ 5555+
  • ของผมกินไข่ปลาสลิดในน้ำซอสทุกวันครับ
    ไฟล์แนบ
    gr-ch-mayday-rom.jpg 38K
  • ผมกิน ไข่ปลาช่อนอะเมซอล ที่จับมาจากป่าอะเมซอล ผสมกับน้ำผึ้ง พะจันทร์ เดือน 8 ใน คืน จัน เต็ม ดวง อร่อยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก หุหุ
  • ของพ้มกินไข่ปลวกเพราะบ้านพ้มปลวกแยะ55555
    ไฟล์แนบ
    god.jpg 80K
  • ของผมกิน mp3 อันละ 1,800 ครับ :012::022:
  • ของผมกินถ่าน 555+ :030::030:
    ไฟล์แนบ
    IMGP3286.jpg 71K
  • ใช้ได้..เป็นหมาเอาถ่าน
  • กระทู้นี้ฮาดีครับ มุขแต่ละคน (เอาอีกๆ)
  • :o001: ของผมไม่มุข แต่มันกินโซฟาครับ -*-
  • ของผมREEBOK fury , converse allstar , royal elastic , nike dunk high ฯลฯ..my sneaker...
  • ไอ้นี่ หน้าตาแบบนี้
    เจ้า TARO ของผม

เวลาว่างๆ ชอบเลีย ไอ้ห้อย กะ ไอ้โหน ของตัวเอง (ไข่)
    ไม่รู้จะเลียทำ หรอก อะราย
    เลียจน ลูกกะเป๋งแดงแจ๋ ทุกวันเลย

ห้ามมัน มันงอนอีก ชอบหนีแอบไปเลียใต้รถ
    แม่งน่าทืบซะจิงจิง...................
    ไฟล์แนบ
    S50003914.JPG 24K
  • มันเลียไข่สงกะสัยมันอยากจะกินไข่มั้งครับ...5555++++
  • " dude 053 "

REEBOK, Converse ให้มันกินไปเถอะ
    แต่ถ้ามีคู่นี้นะ อย่าให้กินเด็ดขาด, เก็่บใว้เกรงกําไร...
    ไฟล์แนบ
    untitled.jpg 7K
  • ไข่ปลาทู แข่งละ 10บาทครับ ตอนดื่ม หงษ์ทอง หมดไปครึ่งแบน เลยปั่นจักยานไปซื้อให้มันโดยเฉพาะ... 555+
    ไฟล์แนบ
    platoo02.jpg 46K
  • *** เมื่อวานไม่ได้ไปเสียดายๆๆๆๆ

ใครวะนั้นถือขวดนะคุ้นๆๆๆๆ

หายไปเลยนะน้องๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    6wmBHY271959-02.jpg 53K
  • ที่เอามาลงก็ไม่ใด้จะอวดความรวย อะไรหลอก ผมได้กินหมูกะทะ 119 บาทก็สุขพอแล้ว
    แต่วันนั้นทํางานเครียด กลับบ้านดึก กินเหล้า เห็นมันนั่งหน้าจ๋อยอยู่หน้ารั้ว ไม่มีขนมให้มันกิน
    ก็เลยกวาดไปหลายอย่างที่ Carrefour, ส่วน Hennessy นั้นผมได้มาฟรี เค้าจะมาเป็น Sponser ให้หนังผมที่
    จะออกมาปลายปีนี้, ผมก็หวังว่ามันจะตีตลาดดีขื้น เพราะ Red & Black Label มันครองมานมนานแล้ว...

Respect...
    ไฟล์แนบ
    Director III.4 - Copy (2).JPG 79K
  • :019:รับทราบครับ
  • F1ค่ะ

กะทาโร่