ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามเรื่องอาหารหน่อยค่ะ
  • สอบถามการเลี้ยง+อาหารหน่อยค่ะ

เราเลี้ยงบูลลี่ ตัวนึงชื่อ ดอลล่า ตอนนี้อายุได้2เดือนละค่ะ
    อยากถามว่าควรให้กินอาหารอะไรดีค่ะ ตอนนี้ให้กินroyalอยู่แต่มันแพงไปหน่อยอ่ะค่ะ
    แล้วก็ช่วงเช้าพาไปวิ่งไม่ค่อยวิ่งเลยค่ะขัดสายจูง ชอบมาคึกเอาตอนกลางคืน ซนมาดเลยค่ะ ควรแก้ยังไงดีคะ
    :">
  • อาหารแล้วแต่กำลังซื้อเลยครับ ค่ายไหนก็ได้ที่ซื้อแล้วสบายใจ
    หมา 2 เดือนวัคซีนครบยังครับ พาออกนอกบ้านระวังติดเชื้อโรคนะครับ
    ส่วนเรื่องการพาไปวิ่งให้นึกถึงคนครับ เด็กยังฝึกหัดพลิกตัว ฝึกหัดนั่ง ฝึกหัดคลาน ฝึกหัดเดิน ฝึกหัดวิ่ง
    หมาเพิ่ง 2 เดือนใจเย็นๆครับค่อยๆฝึก ขอให้มีความสุขในการเลี้ยงดูครับ
  • F1หรือเอ็กตรีมบลูลี่ก็ได้คับอาหารเกรดดีราคาถูกกว่าของผม30กว่าวันกินf1image
    ไฟล์แนบ
    11003976_828911627166960_533108940_n.jpg 52K
  • ผมให้กินสมาทฮาทของบูลลี่อยู่ครับ เดี๋ยวหมดจะเปลี่ยนให้กินF1บ้าง (3เดือน)