ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยตอบผมทีคับ ... ไม่รุจะทำไงแร้ว
  • ขอถามผู้รู้น่อยน่ะคับ...ผม ไปเจาะเลือดหาวันตกไข่
    แร้วหมอก้อบอกวันผสมมา...แต่ผสมรอบแรก (เป้งนอก)
    ผสมรอบสอง (เป้งใน) แร้วก้อนับวันมานี่2เดือนกว่าแร้ว
    ก้อไม่ท้องน่ะคับ....เพราะอะไรช่วยบอกผมน่อย หมาเปนฮีทที่3แร้วผสมมายังไม่ได้ลูกเรย
    แต่พ่อพันธุ์ที่ผมไปผสมก้อ ให้ลูกมาหลายคอกแร้วน่ะ
    เสียทั้งเวลาทั้งเงินหมดไปเปนหมื่นๆก้อไม่ได้ลูก
    ผสมทั้ง2แม่ก้อไม่ท้องเรย
  • หมาคุณเป็นหมัน
  • แต่อีกแม่เคยให้ลูกแร้วน่ะคับแต่ก้อไม่ท้อง