ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

SHOTY BOY THE BRAGGY BULLY ...(B.B CREW)
  • ..
    ไฟล์แนบ
    shoty2.jpg 77K
    651.jpg 76K
    549.jpg 54K
  • ..
    ไฟล์แนบ
    SHORTY12.jpg 85K
    972.jpg 92K
  • ..
    ไฟล์แนบ
    20080522153426_daboys.jpg 84K
  • :019:Bad ass male แหล่ม ชิป :006:
  • สุนัขในฝันเลย งิงิ พอจะมีเหลือมั้งมั้ยแบบนี้ ชอบ ผมมือใหม่ ฝากเนื่อฝากตัวเดียวคับ
  • เห็นแล้วนึกถึง50CENT(นักร้องนะ)

เหมือนอ่ะ
  • :m001:

หมาสวย มาอีกแล้ว
    ...
    ซักวัน คงมีโอกาส มีไว้ครอบครอง
    ...
  • SHORTY สวยมากครับพี่บิว :063:
  • ขอบคุณทุก commant ครับ
    ไฟล์แนบ
    000.jpg 90K
  • แหล่มว่ะ

แต่ทำไม ต้อง Braggy ด้วยอ่ะ มีอะไรกับลูกพี่ผมรึป่าว 5555
  • ถึงน้องโก๋.. รับรองได้เลยว่า Shorty อ่ะ Braggy ได้กว่า ไอ้ลูกพี่โก๋เยอะ 555+
    ไฟล์แนบ
    22223.jpg 34K
  • ไอ้นี่แหล่มจริงๆ Shorty man เป็นหมาตัวผู้ที่ผมเห็นแล้วเกิดอาการ เสี้ยนนนน อยากเลี้ยง Bully ขึ้นมาทันที บอกได้คำเดียว Braggy Man อย่าผม ฟันธงครับ
    ไฟล์แนบ
    a521638.jpg 67K
  • หมาสวยวะ

อยู่สังกัดค่ายสิงห์จอมโวเสียด้วย เดี๋ยว BB งอลลลลลล นะท่าน
  • ไม่งอลลลล หรอกครับท่าน shorty ผม Braggy ได้มากกว่า
    ไฟล์แนบ
    1130.jpg 85K
  • Shorty son 6 month
    ไฟล์แนบ
    MARIO ADD12.jpg 85K
    jea 112.jpg 83K
  • *** สวยจิงๆๆๆๆๆ งานพี่ยังไม่เสร็จเลยเดียวทำให้พี่ๆๆๆ
  • ผมพึ่งไปสอยชุด shortty boy x steal มาไม่รู้ว่าจะสวยเหมือนพ่อกะแม่ป่าว
  • พี่คับรบกวนนิดนะคับ

ช่วยแนนำหรือจัดลูกหมาแบบนี้ให้ผมซักตัวได้มั๊ยคับ........สุดยอด!!

ไม่ได้พูดเล่นนนะคับ

ใครมี หรือ รู้ว่ามีที่ไหนแนะนำด้วยนะคับ (พอดีหมาผมเพิ่งจากผมไป ก็คนมันเคยเลี้ยงอะนะ หวังว่าคงเข้าใจนะคับ)

nutnut_man@hotmail.com ติดต่อทางนี้ก็ได้คับ

แล้วผมจะติดต่อกลับทันทีเลย แต่ขอราคากำลังดีเอาที่พี่คิดว่าเหมาะก็แล้วกันนะคับ