ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BAD BOY "BULL GOTTI"...(B.B CREW)
  • BAD BOY AND ANGEL ..!!!
    ไฟล์แนบ
    bull4.jpg 77K
    bull32.jpg 68K
    bull2.jpg 69K
    bull1.jpg 64K
    bull.jpg 67K
  • :o006:หมาก็งามคนก็งาม
  • ไม่มีลูก แบ่งขายบ้าง หรือคับ สวยมากกกๆ
  • สวยทั้งคนทั้งหมาเลยอะครับ เห็นแล้วใจละลาย
  • สวยๆมาอีกแล้ว............:o027:
  • ไม่เคย ให้ดู....

ไปกินเหล้าที่บ้านก็หลายครั้ง ... ไม่เคยพาไปดูเล้ยยยยยย ตัวนี้ยังไม่เคยเห็นสักที

โกรธว่ะ 5555
  • ก็บอกเองว่ามากินเหล้า ไม่ได้ม่ดูหมานี่หว่า 555+ ล้อเล้นนนน...!!! น้องเล่นมาซะห้าทุ่ม-เที่ยงคืนหมามันก็นอนซิคร้าบบบ..น้องโก๋
  • นางฟ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
  • สวยครับพี่บิว ไว้ขอไปชมตัวเป็นๆที่บ้านบ้างนะครับพี่
  • *** โกรธพี่ชายวะ...ไปบ้านทุกครั้งไม่เคยให้ดูหมา

ให้ดูแต่หงษ์อย่างเดียวเลยเซ็งเป็ดๆๆๆๆๆๆ

คราวหน้าขอไปดูหมาหน่อยนะพี่5555..++

แต่หงษ์ก็ยังจะดูอีกเพราะดูไม่เบื่อนะ
  • ได้เลยน้องชาย จัดมา
    ไฟล์แนบ
    gotti.jpg 57K
  • คนจับหมาน่ารักกกกกกกกกกกกก มากเลยครับเห็นแล้วมันละลาย555
  • 5555+ ทีหลังต้องจับหมาเองแล้วม้างงงงง เนี่ย..??? comment แต่คนจับ ฮ่า..ๆ..ๆ