ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเห่อหน่อยยยค่าๆๆๆๆๆ
  • วันนี้ตอนเช้ากำลังเริ่มทำงาน จู่ๆ แฟนก็โทรมาบอกกว่า คุณแม่ข้าวตอกคลอดดดแล้ววววว เราก็ตื่นเต้นมากกหนีงานกลับบ้านไปดูซะ!! ออกมา9ตัว แต่ท่าทางตัวสุดท้ายจะไม่รอด ฮือๆๆๆๆๆๆ แล้วจะอัพเดทรูปให้ดูวันหลังนะคะ วันนี้เอา พ่อกับแม่ไปก่อนแล้ววกันนะจ๊ะ

Hammer+KhaoTok!!!
    ไฟล์แนบ
    HH.jpg 46K
    HHH.jpg 78K
  • แก้ไป ขำๆ ไม่ว่ากันนะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    HHH_resize.jpg 40K
  • :013:จะฮาไปถึงไหนครับพี่น้อง.....................55555
  • ติดเรทครับเด็กๆห้ามดูครับ:o026:
  • กรี๊ดดดดดดดด...ฮ่าๆๆๆ ยอมค่ะ ยอม...
  • แหะๆๆ
  • ลูกออกมาสวยน่าดูคู่นี้...เอาใจช่วยครับ