ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โชว์ลูกสาว ข้าวเหนียวหมูปิ้ง
  • พอดีเมื่อวาน ถ่ายรูปมาแต่ไม่ได้เอาลง ติดงานเดินสายแลน วันนี้เลยเอามาลงให้ชมกันครับผม

ทักทาย ลุงๆ ป้าๆ หน่อยลูกสาว
    ไฟล์แนบ
    DSCF0884-n.jpg 116K
  • ข้าวเหนียว ทักทายหน่อยเร็ว
    ไฟล์แนบ
    DSCF0886-n.jpg 124K
  • หมูปิ้ง ทักทายหน่อย อย่าหันหน้าหนีดิ เดี๋ยวโดน เตะ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0900-n.jpg 119K
  • มาดูที่กินนํ้า เวลาออกมาเดินเล่น หน้าบ้านกัน ต้องไปกินบ้านนี้ประจำ เ จ้าของบ้านเค้าก็ รัก มันจังเล้ย
    ไฟล์แนบ
    DSCF0888-n.jpg 111K
  • ชิดในหน่อย ชิดในได้อีกๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0891-n.jpg 106K
    DSCF0890-n.jpg 103K
  • สำรวจหน่อย นกชอบบินลงมา เดินเล่นเรื่อยเลย
    ไฟล์แนบ
    DSCF0903-n.jpg 122K
  • วิ่งเล่นกันดีกว่า เหอๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0895-n.jpg 119K
  • ถ้าร้อนก็มี สระนํ้าส่วนตัว สบายๆเลย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0897-n.jpg 123K
  • เจ๊แค่ อยู่ใกล้ๆ ก็เย็น ละหมูปิ้ง เจ๊ไม่ลงหรอก 555+
    ไฟล์แนบ
    DSCF0896-n.jpg 116K
  • มาโชว์ ตัวกันหน่อยยย
    ไฟล์แนบ
    DSCF0885-n.jpg 117K
    DSCF0905-n.jpg 116K
    DSCF0904-n.jpg 116K
    DSCF0898-n.jpg 99K
    DSCF0901-n.jpg 116K
  • หมูปิ้ง ด้วยๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0893-n.jpg 108K
    DSCF0894-n.jpg 109K
    DSCF0899-n.jpg 100K
    DSCF0907-n.jpg 120K
  • รูปบางรูปอาจดูไม่ชัด เพราะว่า รีไซค์ มานะครับ แนะนำ ติชมได้นะครับ

ข้าวเหนียว ตัวแดง อายุ 11 เดือน ครับ

หมูปิ้ง หัวขาว ตามมาติดๆ ราวๆ 9 เดือน ครับ
  • ออกนอกบ้านใส่สายจูงด้วยนะครับ ให้เป็นนิสัย ถึงจะไม่มีรถ ไม่มีหมาแถวนั้นก็ตาม
    แต่อะไรก็เกิดขึ้นได้
    pitbull จริงๆแล้วไม่ควรเลี้ยงปล่อยนอกบ้านแบบนี้ ถึงแม้จะมีคนคุมก็ตาม
    สายจูงคือพระเจ้า ท่องไว้ให้ขึ้นใจครับทุกคน
    หวังดีอย่างแรง
    รักนะ จุ๊บๆ
  • จริงอย่างที่ พี่ ผี ว่าแหละ ครับ 555+ พอดีผมก็คิดว่าอยู่หน้าบ้าน ปกติเป็น ซอยตันอ่ะพี่ แล้วก็แถวนั้นมันไม่มีหมาด้วย

แต่ว่าก็ต้อง ระวังไว้ก่อน อย่างที่พี่ผีบอก จริงๆ แหละครับ ขอโทษ คร้าบบบบบบ อิอิ
  • :013::013::013:อวบจังน้องหยกหน้ารักทั้งคู่เลย
  • หมาอ้วนดีจัง ลดๆหน่อยก็ดีนา เพราะเจ้าของผอมเกินไปแล้ว
    ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อ้วนท้วนสมบูรณ์จริงๆเลยลูกสาวนายเนี่ย
    ของพี่วันนี้ครบเจ็ดเดือนแล้วละนังชีตาร์แต่สียังกะวัวนม..อิอิ
    น้ำหนักประมาณ23โลหยกว่าผอมไปมั้ย
  • คุนหยกครับ สวยดีครับ สนใจชีโร่บอกนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ชีโร่ 035.jpg 12K
  • ผมว่าผมแน่แล้วนะเข้าเวปทุกวันดูทุกกระทู้ เจอคุณหยกแน่กว่าเราอีก..นับถือเลย ปล.หมาน่ารักครับรักเขาเขารักเราแน่นอน ...ฟันธง..
  • สมิงบ้านไร่
    ไฟล์แนบ
    152.jpg 67K
  • พี่วุท เนี่ยล่ะพี่ สายน่ารัก เอิ้กๆ:m045:

พี่โอ๋ แหมรูปมันถูก รีไซค์ คนมันก็เลยโดนไปด้วย 555+:m091:

พี่โจ้ ไม่น้อยหรอก ของหยกไอ ตัวแดงอ่ะหนัก 26 เอง ไอตัวหัวขาว หนัก 28 นะน่ะ :m060:

serorednose ขอบคุณครับพี่:m113:

แหม สมิงบ้านไร่ เท่ห์ กว่าอีก:m006: เรดโนส ด้วย ชอบมากเลย:m042:

เหมือนตัวแรกที่เลี้ยงเลย สีเดียวกันอีกต่างหาก:m110: ขอบคุณครับพี่:m102:
  • สายกัดป่าวอ่ะครับ
  • :o068:สวัสดีค่ะ คูณ นานๆ ทีมาหน

เห็นลูกสาวออกโชว์ตัว :o004:และเห็นแต่ป๊ามัน:o053:

คูณ:o002:ไม่ยอมจิงๆๆ แล้ว คูณเองก้อเป็นเบื้องหลัง ลูกหมูอ้วน 2 ตัวนี้เหมือนกัน 5555+:o023:

ที่ไม่อยู่ในรูป เพราะนอนป่วย:o025:อยู่ในบ้าน ดูดิคนเรา ไม่เรียกกันเลย

พี่ๆๆ ดูเองก้อแล้วกัน อิอิ:o003:
  • ไอ้ตัวหัวขาว อาจดูคล้ายๆ แต่คงไม่ใช่ครับ

รูปข้างล่างเ ป็นพ่อมัน แต่แม่มันไม่มีรูปแต่ว่าหุ่นเหมือน สายกัด+โชว์ อ่ะครับ

ไอ หมูปิ้ง มันหน้ายาวกว่าข้าวเหนียวหน่อย เวลาวิ่งสบายไม่เหนื่อยง่ายด้วย ดีนะ
    ไฟล์แนบ
    a485003.jpg 49K
  • เฮ้ยยยยย
    หยก รูปนี้ เหมือนกันเลย...
    คนเลี้ยงหมาเขาว่าหน้าคล้ายกันก็แบบนี้นี้เอง....//ล้อเล่นวะ
    ปล.
    หยก..เรียนวิศวะ อาไรนะ..
    ไฟล์แนบ
    DSCF0907-n2.jpg 80K
  • อ้าว ผบ. แถลงการณ์ เองเลย เหอๆๆ:o064:

แหมก็นอน แม่บ อยู่อย่างนั้น:o021: เมื่อวานก่อนก็โดนลูกหมูวิ่งเล่นกันไปชนใส่ ร้องไห้เลย:o070: 555+:o028:

เราทำอะไรไม่ได้ก็ส่งลูกเราไป วิ่งชน:o051: เป็นไงความคิดแจ๋วเลยมะพี่น้อง 555+:o023::o023:
  • เฮ้ย!!!!!!!!:o026: พี่เอ มีลิ้นได้ไงเนี่ยยยย อุตส่าห์ลบไปแล้ว กร๊ากกกกกกก:o028:

ปล. วิศวะคอม ครับ:o058:
  • หน้าแม่ง เหมือนกันโคดๆๆๆๆๆ

ขอบคุณพระเจ้า 5555+
  • ว่าจะถามแล้ว
    เบื้องหลัง การถ่ายทำ

แล้วไป
    ที่ แท้ ผบ. กำกับ ถ่ายทำเอง

ไม่ยอม ไม่ยอม
    เอารูป ผบ. ลงด้วย
    เผื่อ ได้ 2 HOT
  • ผบ.ไม่ได้ถ่าย เพราะนอนอยู่ในบ้าน พอดีเพื่อนมาถ่ายให้ อ่ะพี่จุ๊ฟ ไม่งั้นก็ต้องมีรูป ผบ. มาลงแล้ว เหอๆ
  • พี่จุ๊บก้อเหมือนกัน ต้องเอารูปพี่บุ๋มลงด้วย

ไม่งั้นสมาคมผบ. ไม่ยอมแน่ 555+
  • อ้าว จขกท ต่องก่อนซิ

เดี๋ยว ตามมา
    ไฟล์แนบ
    a373224.gif 81K
  • จะเก็บความบริสุทไว้รอ.....รอให้บวมไปเลยยยยยยย.:o023:
    ไฟล์แนบ
    SP_A0404.jpg 68K
  • 2 ตัวนี้มันโคตร รักเจ้าของเลย ตอนหยกไปไลด์แผ่นCD มันน้อง รอ รอ รอ รอ รอ แล้วก็ รอ

น่ารัก มาก เจ้า 2 ตัวเนีย
  • สวยมากคับป๋า

ผสมกะไอ้บิล

ของพี่ก๊อฟเลย

สวยมาก

วันอาทิตย์เจอกันนะคับ
  • :o001: กระทู้หมามาโชว์ตัวเยอะแหะช่วงนี้ ท่านหยกแนวมากครับ หมาลงสระ อิอิ ของผมต้องปิดรั้วฉีดน้ำหน้าบ้านครับ วิ่งกันให้คึก แต่อาบตอนเย็นๆนะครับ กลางวันร้อนค๊อดๆเลย
    :o001: หมาท่านแนวมากครับ ผมปล่อยไม่มีสายจูงครับ ข้างบ้าน มันไล่กวดหมาบ้านอื่นออกนอกถนน กระบะชนตุ๊บลากไปเลย ขาถลอก เป่ไป2วันตอนนี้ซ่าใด้อีก พอดีปลอกคอมันใส่กันไม่ใด้แล้วรอบคอ 22 นิ้ว ต้องซื้อใหม่ สายรัดอกก็มีแค่อันเดียว เสารืนี้ว่าจะไป ซื้อเพิ่มอยู่ล่ะ ไม่มีสายจูงอันตรายครับ ไม่ใช่กัดใครหรอก มันจะโดนชนแบบผมใด้ -*- แถมคุมยากด้วย
    ไฟล์แนบ
    obb4.JPG 54K
  • โตเป็นสาวแล้วอ่ะหยก
    ข้าวเหนียวยิ้วสู้กล้องมากๆ(ตาปิดเลย)
  • พี่กอล์ฟ เอางั้นเลยรึ โฮ่ นานหน่อยนะพี่

พี่โต้ง อย่างนี้ล่ะ นอนก็นอนด้วยกัน มันก็เลยติด อิอิ

สน ก็ประมาณที่สนว่าแหละเพราะ บักบิว มันเท่มากพี่ชอบ

พี่วา ของหยกมันลงของหน้าบ้านอ่ะ เปิดเมื่อไหร่ตรงไปทันทีเหอๆ แต่ว่าไม่มีสายจูงอันตรายจริงๆแหละพี่ ถูกต้องเลย

haneda อย่างนี้ล่ะโตขึ้นจะพาไปเป็นนางแบบละ เอิ้กๆ
  • :063:หมาน่ารักกันทุกตัวเลย
    ไฟล์แนบ
    z zaa 1.jpg 52K