ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

...ขอความรู้หน่อยครับ
  • เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกใหม่ครับขอคำแนะนำด้วยครับ
    อยากจะสอบถามผู้ที่มีความรู้เรื่องพ่อพันธ์หน่อยครับว่ามีที่ไหนน่าสนใจครับ
    ขอเป็นเชียงใหม่และเชียงรายจะสะดวกมากครับ...........ขอบคุณครับ(มือใหม่ครับ)^-^
  • รูปหมาผมคับ
    ไฟล์แนบ
    P1010795.JPG 102K
  • เจ้าตัวนี้เป็นลูกเจ้าไทเกอร์ซื้อมาจากฟาร์มที่อ.แม่สรวยจังหวัดเชียงรายครับ
    ไฟล์แนบ
    P1010793.JPG 95K
  • เป็นอเมริกันสแตฟครับ
    แล้วผสมกับอเมริกันพิทบูลได้มั้ยครัยอยากได้สายบูลลี่อะครับ
    ไฟล์แนบ
    P1010822.JPG 102K
  • รบกวนขอแนะนำเรื่องฟาร์มที่เปิดรับผสมหน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    P1010854.JPG 106K
  • ตอนนี้สั่งลูกหมาจากคุณนพชลบุรีมาหนึ่งตัวแต่ดูท่าทางกว่าจะใช้งานได้คงอีกนาน55555
    ต้องรีบหาสามีให้คุณเธอก่อน
    ไฟล์แนบ
    462.jpg 102K