ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชม"""หมาแดง"""ด้วยครับ
  • ลูกหมาชื่อ Red Devil ครับ อายุ 71 วันครับ ช่วยติชมกันด้วยนะครับ
    ...อยากรู้จักเพื่อนๆ พี่ๆ คนรักพิทบลูชาวเชียงรายด้วยครับ มีไหมเนี้ย...
  • ลืมรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    216.jpg 107K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    410.jpg 100K
  • เรื่อยๆ
    ไฟล์แนบ
    59.jpg 115K
  • อีกๆ
    ไฟล์แนบ
    64.jpg 102K
  • ยาวๆ
    ไฟล์แนบ
    710.jpg 121K
  • รูปสุดท้ายครับ พอไหวไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    93.jpg 121K
  • สาวๆน่ารักครับ
  • พี่ผีเขาให้ดูหมานะ
    นึกว่ามีแต่เราคนเดียวที่มองสาวๆ ฮิฮิ
    น่ารักทั้งคนทั้งหมาเลยน้าาาจ๊าาา :m001:
  • อยากเลี้ยงทั้งหมาทั้งคนเลยครับ
  • สวยดีนะครับ แต่ว่าเพศไรครับ
  • กระบอกปากใหญ่ดีครับ....สวยๆๆๆๆๆ5555
    แล้วขึ้นให้ดูเรื่อยๆนะคับ...อยากเห็นตอนโต...
    ท่าทางสวย..คุงคับ....:005:

:005:เห็นแดงๆแล้วเป็นต้องแซว...:030::030:
  • เป็นเพศผู้ครับ
    คนนะดุครับผมยังไม่ไหวเลย
    555555555+
    ส่วนลูกหมาเป็นหลาน...สโตน+คูม่า...
    แถมอีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    104.jpg 84K
  • คู่กัน ลำพูน
  • อายุเท่ากันเลยครับ คอกเดียวกันเป่าครับเนี่ย ใช่แน่เลย
    ไฟล์แนบ
    03-08-09-121020.jpg 12K
    08-03-09_17492.jpg 116K
  • :063:น่ารักมากครับ
  • คุณ khunboy71 นั่นใช่ big show หรือปล่าวครับ
    ลูกของผมชื่อเก่าชื่อ darg knight ครับ
    สำหรับคุณ hartdog1 mate ampitbullmania และทุกๆท่าน
    ...ขอบคุณครับ...
  • :032::032:ชอบครับ.....................................สวยดี............................น่ารัก...................น่าดูเเล.....

:032:
    ....คนหลังสุดนะ ....สนใจครับมีเบอติดต่อมั้ย คิคิ :032::032:
  • ดูบางรูปเหมือนจะ อันเดอร์ครอป แบบไทเกอร์เลยเนอะ อิอิ เท่ๆ
  • สวยมากๆครับขอบอก
    ไฟล์แนบ
    ชีโร่ 0310.jpg 12K
  • อันเดอร์ครอป คืออะไรเหรอครับ รบกวน ขอความรู้เป็นวิทยาทานหน่อยครับ
  • คุณหยกครับ อันเดอร์ครอป คืออะไรครับ
    แต่เจ้าตัวนี้ก็เป็น เหลนไทเกอร์ เหมือนกันครับ
  • สวยครับ หมาแดงยังไงก็ดูดี........คิดถึงหมาแดงอ่ะ:002:
  • ตัวนี้สวยสุดในคอกเลยนะเนี้ย
  • คุณ por_Cr ใช่บิ๊กโชว์แล้วครับ ตอนนี้ชื่ออาก้าครับ Red devils หล่อมากครับ
  • สวยครับ หมาแดงมันดูยังไงก็สวยครับ
  • ขอบคุณทุกท่านที่ติชมครับ
    :006::006::006::006:
    khunboy71 อาก้าก็หล่อเหมือนกันครับ
    คุณสมพงค์เอาลูกมาโชว์บ้านนะครับ
  • ลูกหมาน่ารักดีจังเลย เยี่ยม.....!
  • คิดว่า หยกน่าจะหมายถึงคำนี้มากดว่าครับ

(Undershot) อันเดอร์ช็อต หมายถึง

ฟันล้างยาวออกไปข้างหน้าเกินฟันบน(ไม่สบกับแบบกรรไกร)

ถ้าเรียกให้เข้าใจง่ายๆก็ฟันเหยินนั้นแหละครับ

ที่เห็นได้ชัดเจนก็เช้นฟันของ บูลด็อก ชิสุ ปั๊กกิ่ง เป็นต้น

แต่พิทบูลต้องปิดปากให้ฟันประกบกัน แล้วเปิดริมผีปากออก

ถึงจะเห็นได้ครับ เพราะพิทส่วนมากที่อันเดอร์ช็อตก็จะไม่มาก

จนมองเห็นฟันล้างยื้นออกมา ถ้าเป็นหมา AKC.ที่เน้นมาตรฐาน(เพื่อประกวด)

เวลาชื้อลูกหมาก็จะต้องดูฟันด้วยครับ เวลาที่ประกวดกรรมการเขาจะขอดูฟันเพื่อให้คะแนนด้วย
  • อัพรูปบ่อยๆนะครับ por_Cr ชอบดูพี่น้องของอาก้าครับ
    เจ้านาจาไปอยู่ที่ใครนะ อยากเห็นจัง