ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิตบูลเชียงใหม่มีตติ้ง!!!
  • เรามาจัดมีตติ้งกันหน่อยดีมั้ยคะ กำลังไฟแรงเลยย พอดีเมื่อวานมีฝรั่งที่เลี้ยงพิตบูลเหมือนกันเค้าชวนไปปาร์ตี้ เราก็พาเจ้าดู๊ดไปด้วยเห็นมันเล่นกันสนุกดี เล่นกันแรงงงมากกกก เลยว่าน่าจะมาเจอกันบ้างนะคะ ว่างๆมาที่ร้านอาหารเล็กๆชื่อ Secret Garden ตรงข้ามโรงแรมอโนดาต หลังโรงเรียนพุทธิโสภณก็ได้นะคะ ร้านเราเอง พาหมามาได้ มานั่งพบปะพูดคุยกันบ้างก็ดีช่วงนี้เห็นชาวพิตบูลเชียงใหม่เงียบๆไป มาแสดงตัวกันหน่อยมั้ย เลี้ยงเหล้าขวดหนึ่งเอ้า!!!!มาวันนี้เลยก็ได้นะ ว่างง!!!ฮาาา
    ไฟล์แนบ
    DSC06359.jpg 15K
    DSC05908.jpg 31K
  • ร้านเล็ก แต่อบอุ่นคร๊าบบบ
    ไฟล์แนบ
    AAAA.jpg 40K
  • ร้านน่ารักดีค่ะ เปิดตั้งแต่กี่โมงหรอ
  • เปิดตั้งแต่เช้าเลยคะ ขายเฉพาะอาหาร ตอนเย็นจะแปลงร้างเป็นบาร์ ชิลเบียร์กันนนนถึงเที่ยงคืน แต่ส่วนมากเจ้าของร้านชอบเมาก่อน ไม่ก็หนีกลับบ้านก่อน ฮาาาา....เราจะอยู่เฉพาะตอนเย็นส่วนที่เป็นบาร์ ส่วนกลางวันเพื่อนที่เป็นเจ้าของบ้านจะอยู่
  • สร้อยคอ ซื้อที่ไหนหรอครับ ของน้องหมาอยากได้มาให้ลูกมั่ง
  • รอด้วย ครับ
    เดี๋ยว ขี่เครื่องบิน จาก กทม ไป เดี๋ยวนี้เลย
    ใครติดไปบ้าง?

เดี๋ยวไปรับ................กทม ไป ชม 8 ชม เอง
    มันไปช้า เพราะ หนัก แม่ย่านาง

แหมน่าจะอยู่ กทม นะ
    ไฟล์แนบ
    00705032.jpg 32K
  • มาเลยยยยย มีเต้นให้นอนฟรี ฮิ้ววววว
  • เจอกันร้าน..แบบนี้ไม่สะดวกหรอก ต้องมีที่ให้น้องหมาด้วย เอาไว้เป็นที่อื่นไม่ดีกว่าเหรอคร้าบ เช่นสวนสาธารณะ ช่วงบ่าย อาไรประมาณนั้น
  • กำหนดวันที่แน่นอน แล้วได้พบกันครับ หรือโทร มาก่อนก็ได้...ผมมีทั้งสองสายครับ....
    โชกุล kennel....081-7167952
  • ดีครับ อยู่ตรงไหนครับ มีเจ้าตัวเล็กอยู่ 1 ตัว อยากรู้จักคนที่เลี้ยงเยอะครับ ผมอยู่แถว แยกแม่เหียะครับ แต่วันนี้คงต้องขอตัวก่อนครับ ลูกสาว(คน)ไม่สบาย ท้องเสีย แต่หายแล้ว ไปได้ทุกวันเลย 555 มีรูปด้วย
    ไฟล์แนบ
    2.gif 43B
    1x1_trans2.gif 43B
  • ข้างหน้ามันจะมีลานจอดรถของโรงแรมอยู่อะคะ พาเดินกันได้ ละก็ด้านหลังร้านก็จะมีสนามหญ้าคะ แต่ถ้าไม่สะดวกก็ลองเสนอความคิดกันดีกว่า ห้วยตึงเฒ่ามั้ยแบบพาไปว่ายน้ำกันน ไม่ก็อ่างเขียวว มีอีกที่ก็คงเป็นสวนหลวง
  • วันเสาร์มั้ยคะ พอดีวันอาทิตไม่ว่างอะ ใครว่างวันไหนบ้างเอ่ยย
  • คุณrubberrabbit

ขอข้อมูล หน่อยครับ
    โรงแรมอโนดาต คืนล่ะเท่า ไหร่
    ผมไป ราชการที่ ชม.บ่อยครับ
    คราวหลัง ไป ได้ไปทักทาย
  • เออ คือ จำไมได้อะคะแต่เดี๋ยวไปดูให้ ไม่ลองพักที่อื่นดูละคะ แถวนิมมานมีเกสเฮ้าท์ของรุ่นพี่อยู่ รึไม่ก็มีหลายๆที่เลยที่ถูกกว่า แล้วก็ดีกว่า คือแบบว่าอโนดาตเค้าไม่ค่อยปรับปรุงเท่าไหร่นะคะ
  • @Secret Garden
    ไฟล์แนบ
    DSC05913.jpg 32K
  • ไปด้วยได้มั้ยคับ
    ตอนนี้เลี้ยงสแตฟฟอร์ดอยู่ส่วนพิทบูลกำลังสั่งมาครับกว่าจะได้ก้อีก2เดือน(ไฟแรงเหมือนกันช่วงนี้หาข้อมูลใหญ่เลย555)
    จัดวันไหนบอกด้วยนะครับเผื่อมีโอกาศจะไปแจมครับ
    ปล.สร้อยน้องหมาสวยครับซื้อที่ไหนบอกด้วยครับ
  • ผมอยู่สมุทรปราการแต่เดี๋ยวคืนนี้จะขับรถไปทำธุระที่เชียงใหม่ถ้ามีมิ้ตติ้งขอไปร่วมแจมได้ป่าวครับ รึถ้ายังไม่ได้จัดก็ขอไปนั่งชิลที่ร้านได้ป่าวครับ (แล้วอย่างผมจะได้กินเหล้าฟรีป่าวครับ):027::027:
    ไฟล์แนบ
    20090205090418_re01.jpg 47K
  • ได้ที่ชิลใหม่แย้วไปบ่อยคาบเจียงไหม่อย่ากมีเพื่อนที่เจียงไหม่เหมือนกานเอาแบบว่าทั้งหมาทั้งท่องราตรีเลยได้ไหมคราบถ้าได้ไปจาแวะไปรบกวนนะคราบ
  • ไปตวยเน้อ 081-8815537
  • หนองเขียวน่าสนใจโอเคมากเลย มีทีให้เดิน มีน้ำให้เล่นด้วย หมาอื่นไม่เยอะด้วย คร้าบ....วันใหนดีคร้าบ
  • :019:อยู่ เบตง ไปได้ ก่ คับ555 ผมเขย อ.แม่จัน จ.เชียงรายครับ.หมาคุณ สวยดี สร้อยคอก็แวววับ
  • หุหุ มีมะไหร่ครับ อยากไปด้วย..
  • ไว้เดี๋ยวจะพาน้องเลิฟแอบแวบไปเยี่ยมที่ร้านคะคุณ rubberrabbit ^____^
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0064.jpg 68K
  • งั้นเอาไงดีน้า เราพาหมาไปเที่ยวกันก่อนดีไหมคะ ที่อ่างเขียว ตอนกลางวันแล้วว กลางคืนก็ค่อยไปหาไรกินกันอีกทีที่ร้านน
    พรุ่งนี้ว่างกันมั้ยยคะ ประมาณ บ่ายโมง รึว่าเย็นกว่านั้นน เอาไงดี ช่วยยคิดหน่อยยเร็วว....!!!!
  • ใครว่างพรุ่งนี้แสดงตัวววหน่อยยเร็ววววววว
  • ถ้ามิตติ้งวันไหน ช่วยตั้งกระทู้บอกด้วยนะคะ

พอดีอยู่เชียงใหม่เหมือนกัน

จะได้ไปพบปะ พาน้องหมาไปเล่นกัน
  • ว่างคะ
  • :006:ว้าวดีใจคับที่พิทเชียงใหม่คึกคักขึ้นอีกครั้ง
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0472.jpg 10K
  • คุณ sky ถ้ามาถึงเชียงใหม่แล้วก็โทรมาก็ได้คะ 0891108868 แอมป์คะ amie_amp@hotmail.com แอดเอ็มแล้วเข้ามาคุยกันหน่อยดีมั้ยคะจะได้ปรึกษากัน
    แล้วไปเที่ยวด้วยยกันน
    *แล้วก็ยินดีต้อนรับทุกคนเลยยนะคะ มาเยี่ยมที่ร้านได้ตั้งแต่ ทุ่มหนึ่ง เปิดทุกวันเลยยคะ
  • พรุ่งนี้ ไม่ว่างอ่ะครับ ไปประชุมที่ลำปาง วันอาทิตย์เถอะนะครับ ขอร้อง ฮือๆๆๆๆ
    ลืมถามร้านอยู่ตรงไหนครับ ขอแบบระเอียดเลยครับ ไม่ใช่คนเชียงใหม่ ไม่ค่อยรู้เส้นทางครับ
    ขอบคุณครับ
  • จากประตูเชียงใหม่ ตรงเข้ามาด้านในกำแพงเมืองจนถึง แยกโรงเรียนพุทธิโสภณ เลี้ยวขวาตรงมาจนสุดกำแพงโรงเรียนก็เจอเลยคะ ด้านซ้ายยมือ ตรงข้ามโรงแรมอโนดาต
  • โอเค พรุ่นี้เจอกัน
  • ไปวันไหนกันคะ.. เสาร์ เหรอ อาทิตย์ คะ อยากไปด้วยคนค่ะ
  • สรุปว่าเจอกันที่ อ่างเขียว ทางไป700ปี ก่อนนะคะ ประมาณบ่ายโมง มีไรเพิ่มเติมก็บอกได้เน่อ วันเสาร์คะ
  • ตอบคุณ tarm นะคะ สร้อยน้องหมาหาได้ตามร้านก่อสร้างคะ ขายเป็นกิโล แล้วเอามาโมต่อเองง
  • สร้อยคอหมาซื้อตี้..นานาสกรูครับ ร้อยกว่าบาท ชั่งกิโลเอา
    ใส่ได้2ว้น..เอาออกดีกว่าครับ..อินดูหมามัน...หนักไป้หนักง่าววววว...
  • ถ้าฉันไม่บอก แก็ปก็ไม่เอาออกหรอก!!!
  • คุณ rubberrabbit ขอโทษด้วยน่ะครับที่ไม่ได้แวะเข้าไปเยี่ยมพอดีเมื่อคืนเฮฮากับเพื่อนหนักไปหน่อยส่วนวันนี้ต้องขึ้นดอยที่เชียงรายไว้โอกาศหน้าไม่พลาดแน่ครับ
  • สวัสดีคับบ้านผมอยู่แถวร้านเลยคับ ถ้าไม่ติดอะไรจะพาเดินไปที่ร้าน
    ผมอยู่แถวอนุบาลเชียงใหม่
    ไฟล์แนบ
    Picture 012.jpg 80K
    IMG_04702.jpg 94K
  • จริงเหรอคะ ดีมากกเลยย แวะมาเที่ยวที่ร้านได้นะคะ จะมาที่ร้านตอนทุ่มทุกวันเลยยคะ
  • ผมอยู่ แถวสนามบินครับ
    ไฟล์แนบ
    P1010252.jpg 69K
  • นานาสกรู อยู่ตรงไหนครับ บอกหน่อยครับ จะซื้อให้ หมูๆ ที่บ้านใส่แหะๆ
    ไฟล์แนบ
    P10102192.jpg 43K