ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

double pacman คืออะไรครับ
  • มือใหม่คับไม่เข้าใจครับ
    ขอความรู้เป็นวิทยาทานหน่อยครับ:062::005:
  • เป็นหลานของหมาที่ชื่อPacman
    ถ้าTripleก็เป็นเหลน:062::062::062:
  • ไม่ใช่เป็นสายของหมาชื่อแพ็คแมนทั้งพ่อและแม่หรือครับ....
  • ในใบเพ็ดของตัวสุนัข จะมี หมาที่ชื่อแพคแมน2ชื่อ
    ไม่ว่าจะเป็นระดับปู่ ตา หรือพ่อก็ได้
    ถ้ามี3ชื่อจะเป็นทริบเปิ้ลแพคแมน
  • ผมเข้าใจว่าอย่างที่คุณนพบอกครับ จะเป็น
    หลานกับลูก ลูกกับลูก พ่อกับลูกได้ทั้งนั้น
    ในใบเพ็ดจะมี แพคแมนอยู่2สองชื่อ